Chia sẽ cảm xúc tột đỉnh vinh quang từ MA CAO

malong_dung

Đại Tá
Chúc mừng thành công bước đầu của bác Ma Cao và bé Thùy Dương, mới 12 tuổi nếu tiếp tục đi đúng hướng, được đào tạo bài bản trong môi trường chuyên nghiệp, hy vọng tương lai cháu sẽ là một nhân tài của nền bóng bàn nước nhà.

Red Arc

Đại Tá
Đã được xem bé đánh, có cái gì đó giống phong cách quái quái của anh @Ma Cao . Mới nhìn thấy bé đánh kg được máu lửa, lưng thẳng tắp nhưng càng phải thì giật chuẩn và rất hiệu quả. Nếu bé máu lửa và quyết liệt hơn chút nữa thì khả năng còn đạt kết quả tốt hơn. Chúc mừng hai cha con anh Ma Cao nhé!

szlc

Thượng Tá
Ko quen biết bác, Chẳng biết bác là ai? Chỉ nhớ bác qua những bài viết "gai góc và nặng ký" nhưng cũng đầy hấp dẫn ...
Nhưng thật sự qua bài viết này thì giờ biết bác là ai rồi...hêh!!! chúc mừng bác nhé.
anh tuan phan lon a... em chao anh.

son_canloc

Đại Tá
HU HU ....buồn :( vui :D hihi;););)

HA HA:D:D:D:D:D:D:D........

hunter

Binh Nhì
Mình thấy nghiên cứu là hay, tuy nhiên nghiên cứu "bài tủ" kiểu giống như trước khi đi thi thì học tủ bài, kiểu này ở lứa tuổi nhi đồng thì có thể phát huy tác dụng nhưng mình nghĩ ở những lứa tuổi cao hơn thì kiểu bài tủ đó k áp dụng được. Vài dòng chia sẽ chứ k có ý kiến chê bai.
Theo tôi anh Ma Cao làm vậy là đúng. Những VĐV nhí đánh đều trái - phải như lợn con, nhiều không kể xiết. Những nhà vô địch phải luôn có bài "dị". Tập cơ bản thì ngày rộng tháng dài, lo gì. Đã đi thi đấu thì phải lấy huy chương đã.

HaQuocLinh

Thượng Tá
chúc mừng bác nhé! Trước đây khi đang đi học em rất đam mê billiard và tham gia clb cũng như thi đấu khá nhiều cũng như ... tham gia đánh độ nhiều! bố mẹ kịch liệt phản đối và chỉ dừng lại khi năm lớp 11 e đi thi đạt được 1 cái giải 3 HSG cấp tỉnh môn Hóa ! em không phải lên đây khoe khoang mà muốn nói rằng thể thao giúp cho con em mình tránh xa nhiều thứ để học tập tốt hơn. Đến bây giờ khi đã thành GV Hóa học nhưng bên cạnh đó e vẫn mở 1 clb billiard để thỏa mãn niềm đam mê ... tất nhiên là không cá độ nữa đó là thời trẻ hiếu thắng mà thôi! Một ngày nào đó con gái bác sẽ thành công trong học tập văn hóa và sau này biết đâu sẽ thành lập 1 clb bóng bàn đó bác à. Chơi thể thao giúp cho trẻ không sa đà quá nhiều vào game nữa...

son_canloc

Đại Tá
Chúc mừng Ma Cao nhé , bùn cho quê choa kể từ năm nay bóng bàn không có trong nội dung thi HKPĐ nữa mà thay vào đó là Tennis và bóng chuyền . Lại phải đầu tư từ đầu cho con như thế này

Năm nay bảo con cố gắng làm 3 cái giải nhất hoặc nhì Toán Lý Casio cấp tỉnh để hôm sau ngồi nhậu với Ma Cao đỡ tủi thân , hehe . Chúc mừng Ma Cao và bé Thùy Dương nhé

son_canloc

Đại Tá
Son_canloc vs Macao --> cặp đôi hoàn hảo, mẫu mực diễn đàn, có nghệ sỹ nào vào làm vài bài thơ, thổi sáo chúc mừng 2 ông bố này đê @Red Arc ,@o3ma :D
Thơ phú làm giề bạn ơi , haha động viên con làm mấy cái giải Tỉnh với QG là vui rồi . Có BB thì lấy BB nếu không có BB thì lấy mấy giải VH cũng được , hihi có miếng Nhôm với sợi dây Vải đeo vào cổ là Zô Zô 100% được rồi

backhand-ghost

Đại Tá
Yes! Thank you all for your good comments! Next year will be more successful for my daughter! Let's wait and see!

Very sorry for my bad English! Just I can't type Vietnamese, otherwise, the web admin will delete my post!

Thank you again!

Waiting for more comments both good and bad
sao lại phức tộp thế ah, mà lâu ko thấy Ma Cao quậy cũng buồn, he2.

Bình luận từ Facebook