Chi tiết cú FH flick theo cảm nhận cá nhân

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A đã học quả này thì học hẳn của ML, chứ ngoài ra tầm thế giới quả này ai chả có chả dùng nhưng để thành thứ "tất sát" thì chỉ thấy có ML là hay giết đc người vs quả này!
Khổng Tử chia con người thành mấy loại
1. học cũng không biết - ngu
2. học mới biết - thường
3. không học cứ biết - thánh

làm người bình thường thôi, sợ ngu là khác ấy chứ. ML là đỉnh cao rồi, mình mới đầu học để biết đã, sau nâng cấp được thì mới học tiếp

bynzyn

Thượng Tá
Thôi, cứ để anh học đã, không thành tài thì thành ... tật

Không thành công thì thành ... quạ :D
Thích anh rồi đó nha...
Anh cũng thích quả này, thỉnh thoảng cũng đánh đc, nếu động tác tròn thì trong trận rất nhiều quả có thể đánh đc vì kg tự tin nên cứ phải cắt thành ra mất cơ hội.
Mà học đâu xa long lin xìke ... làm j, học ku Hiệp Hồ đó, nhanh gọn động tác đẹp nữa

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thích anh rồi đó nha...
Anh cũng thích quả này, thỉnh thoảng cũng đánh đc, nếu động tác tròn thì trong trận rất nhiều quả có thể đánh đc vì kg tự tin nên cứ phải cắt thành ra mất cơ hội.
Mà học đâu xa long lin xìke ... làm j, học ku Hiệp Hồ đó, nhanh gọn động tác đẹp nữa
Chiều nay anh @tabletennis qua Sk đấy, em chờ bọn nhóc đi chơi về rồi cũng qua

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế có khi cho em tham gia với nhỉ? Xem còn chiến đấu được không chứ cả tuần nay cứ ngồi nhà dán mút lại bóc ra thôi :(
Sang chiến đấu đi, anh @tabletennis hẹn 4g30, có @langngoi nữa, hai đại cao thủ của SK Team rồi.

Anh chắc phải muộn hơn, chở bọn nhóc con về rồi mới đi được.

@langngoi ơi, chiều nay có đệ tử Long Rồng là @com1603 Long Còm sang đấy, tiếp khách nhé, anh sang muộn hơn

com1603

Thượng Tá
Sang chiến đấu đi, anh @tabletennis hẹn 4g30, có @langngoi nữa, hai đại cao thủ của SK Team rồi.

Anh chắc phải muộn hơn, chở bọn nhóc con về rồi mới đi được.

@langngoi ơi, chiều nay có đệ tử Long Rồng là @com1603 Long Còm sang đấy, tiếp khách nhé, anh sang muộn hơn
Thất học lâu rồi anh ơi, đánh đấm ra gì nữa đâu mà đệ với chả tử :(
Nhưng mà em cũng không hứa trước đâu, để về nhà xem có thu xếp được ko cái đã, hihi.
Nếu được thì em sang cho các bác thịt :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
khi nào gặp em biểu diễn quả FH flick theo phong cách Ma Lin cho :rolleyes: nhảy lên pẹp 1 cái bóng bắn thẳng ra góc bàn luôn
Mà mày chiều nay chạy sang SK đi, bên đó có vài anh em ngang ngửa tầm mày rồi đấy, có ai nữa thì gọi sang luôn, nhiều bàn, rộng rãi, giao lưu giao kéo cho nó vui, bên đó khá thoải mái đấy

Bình luận từ Facebook