Chân dung các nhà vô địch đơn nam diễn đàn - Tổng hợp các trận đấu hay giải đơn Hà Nội Premership

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
khổ sở gì đâu...mỗi người một kiểu...từ ngày xưa chưa đánh gai thì Lâm gai khi thi đấu vẫn thế...phong cách rồi...ko suýt xoa tiếc nuối khi đánh hỏng...ko nhảy cãng xô xê khi ăn điểm...
Bạn xem hết trận Lâm gai và Tiến ngỗng . Có mấy pha bóng , chỉ cần Lâm cười mỉm :D chưa nói đến nhảy cẩng lên , mình nghỉ trận đấu sẽ bị BỂ , thậm chí kẻ phải nhập Viện , kẻ phải nhập kho . :D:D:D ... Đánh chi mà đánh ểu thế không biết .

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Chém gió đùa vui thôi a bạn . Mình đùa là Lâm đang tập Bơi , tập lăn , lê , bò , trườn cho Tiến Ngỗng . Lâm chỉ đứng 1 chổ , với cái Gậy như như ý . Lâm điều khiển T qua quả bóng bàn :D
Phải nói là Lâm gai một mình một lối đánh..sau này chắc ko có để tử...vì khó quá thì phải..

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Phải nói là Lâm gai một mình một lối đánh..sau này chắc ko có để tử...vì khó quá thì phải..
Theo mình nghỉ Lâm hay là hay ở quả phải , quả trái của Lâm mình thấy cũng không hơn mấy ae chơi gai khác nhiều lắm .
Nếu quả phải không mạnh , thì khi sử dụng quả trái dể bị ke cứng
Nếu VN mà là đồng minh với Mỹ thì China liệu có dám bắt nạt không . FH và BH của Lâm gai là như vậy đó .

Vo Va

Trung Uý
Theo mình nghỉ Lâm hay là hay ở quả phải , quả trái của Lâm mình thấy cũng không hơn mấy ae chơi gai khác nhiều lắm .
Nếu quả phải không mạnh , thì khi sử dụng quả trái dể bị ke cứng
Nếu VN mà là đồng minh với Mỹ thì China liệu có dám bắt nạt không . FH và BH của Lâm gai là như vậy đó .
Em cũng thấy Lâm gai hay là hay quả phải, động tác FH chả giống ai cả, nhìn nhiều khi chả biết là đang giật hay bạt bóng nữa, hay mình gà nên nhìn không ra, hic

atnguyen23

Trung Uý
Em cũng thấy Lâm gai hay là hay quả phải, động tác FH chả giống ai cả, nhìn nhiều khi chả biết là đang giật hay bạt bóng nữa, hay mình gà nên nhìn không ra, hic
đấy là lợi thế của mút tàu so với nhật đức đấy bác, không cho đối thủ biết xoáy và lực vào bóng, nhưng mấy ai đủ kỹ thuật và cảm giác bóng để chơi được vậy đâu

Nhìn video thấy anh Lâm oánh có vẻ như nó lều khều như tụi hạng D bọn em thôi, cảm thấy nhìn qua video nó chậm hơn mà cũng thấy động tác xấu thêm . Chứ ngoài nhìn trực tiếp a Lâm vẫy gai rất khó chịu và bạt cả bằng gai em nghĩ chỉ có tầm hạng A mới kịp chạy để giật bóng sang, mà nhiều quả còn k kịp giật hoặc chỉ moi nhẹ sang là bị oánh mất bóng, có bác ở trên nói đúng là giật như bạt thật, đánh nghe nổ đoành đoạch. Có lần em xem a Lâm oánh với hạng B2 và chấp bóng bị vẫy gai ăn điểm luôn, bạt gai nghe pạch phát là bên kia hết sờ vào bóng.
Em thấy Lâm gai rất mạnh ở cú vẫy gai làm khó đối thủ ngay từ lúc đỡ giao bóng đẩy đối thủ vào thế khó rồi quả sau chỉ việc kết liễu đối thủ. Thứ hai là cú giao bóng e thấy nhiều ng đỡ bị bung cao, em đứng đằng trước quan sát thấy cú giao rất ngắn nhưng lại xoáy xuống rất nặng buộc đối thủ gò cao nêu cho đập quả thật là khó, em cũng gặp một số ng chơi gai thì a Lâm đánh gai khác nhiều nói chung ổng oánh gai vẫy tấn công. Chưa kể khả năng xoay vợt nhanh hơn quạt điện để giật BH nữa.

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Lâm gai chân chậm nhất trong các vđv hạng a nghiệp dư của bb vn...nhưng bù lại tay rất khéo và cái đầu rất tỉnh..có nhiều pha xử lý bóng nhiều người nói là liều nhất .quái dị nhất....tập rất ít nhưng chơi vãn giữ duoc phong độ. Giờ chuyên đánh ten nít ..tuần đánh buổi..toàn đánh vợt hai mặt mút thôi...thi đấu mới đánh gai

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
tưởng topic này sẽ hot lắm chứ hóa ra xịt sớm vậy à?
Theo mình kg phải ở topic này thiếu hấp dẫn , mà 1 số do lý do khác
1 . Thời tiết quá nóng , dẫn đến
2 . Do ảnh hưởng của EURO , theo thông tin mới nhận được , đến thời điểm hiện nay 1 số AE ORG đã bị thương rất năng , và do mất ăn , mất ngủ , của cải trong nhà đội nón ra đi ... Không những chủ đề này mà các chủ đề khác cũng vậy ( ngoại trừ hội cá độ )
Mình không chơi cá độ BĐ nhưng cũng bị ảnh hưởng nhẹ . Bán cái máy BB , khách gửi tiền cho người khác chuyển , chỉ mấy km mà chưa đến nơi và khả năng phải nhận nhiều lần ...
Sau con mưa trời lại sáng , chỉ mong ae bb đừng bị đuối ( ? ) chết

Theo mình kg phải ở topic này thiếu hấp dẫn , mà 1 số do lý do khác
1 . Thời tiết quá nóng , dẫn đến
2 . Do ảnh hưởng của EURO , theo thông tin mới nhận được , đến thời điểm hiện nay 1 số AE ORG đã bị thương rất năng , và do mất ăn , mất ngủ , của cải trong nhà đội nón ra đi ... Không những chủ đề này mà các chủ đề khác cũng vậy ( ngoại trừ hội cá độ )
Mình không chơi cá độ BĐ nhưng cũng bị ảnh hưởng nhẹ . Bán cái máy BB , khách gửi tiền cho người khác chuyển , chỉ mấy km mà chưa đến nơi và khả năng phải nhận nhiều lần ...
Sau con mưa trời lại sáng , chỉ mong ae bb đừng bị đuối ( ? ) chết
Thắng đen cao thủ bóng bàn nghiệp dư khá nổi nay còn nổi hơn ở lĩnh vực bóng đá dịp ớ rô thế mới ác.
Bác bán máy bb mà nó trả tiền kiểu đấy thì đúng là hết chỗ nói, tiền bạc phải sòng phẳng, nếu chưa có thì nói trc chứ cứ lòng vòng vừa tức mình mà vừa mất tin tưởng. Chia bùn cùng bác chút nhé

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Thắng đen cao thủ bóng bàn nghiệp dư khá nổi nay còn nổi hơn ở lĩnh vực bóng đá dịp ớ rô thế mới ác.
Bác bán máy bb mà nó trả tiền kiểu đấy thì đúng là hết chỗ nói, tiền bạc phải sòng phẳng, nếu chưa có thì nói trc chứ cứ lòng vòng vừa tức mình mà vừa mất tin tưởng. Chia bùn cùng bác chút nhé
Người mua máy thì gửi trả lâu rồi mới đau , vì mình muốn mua 1 số dụng cụ BB của 1 người :p , nên mình yêu cầu chuyển khoản về người đó ( vì cùng ngân hàng ) . Hàng cũng no mà $ chắc sang Pari rồi :D

Last edited:

lamtanmai

Thượng Tá
Tiếp tục seri chân dung những nhà vô địch đơn diễn đàn. Năm 2011 đánh dấu một dấu mốc quan trọng trong sự nghiệp của tay vợt Khổng Minh Hà ( Hà Yên Bái ) khi anh đã hạ một loạt các hảo thủ như Thắng đen, Hưng đen... để ghi tên mình vào trận chung kết. Đối thủ của anh tại trận Chung kết chính là Trần Anh Tuấn ( Tuấn Nam Định ) người mà cách đây 1 năm trước tại giải đơn năm 2010 khi lần đầu tiên lên thi đấu tại hạng A đã gây nhiều bất ngờ lớn. Trận đấu giữa hai hảo thủ đầy khát khao một lần được đứng trên bục cao nhất của giải đơn diễn đàn. Chức vô địch đầy danh giá mà bất kỳ một ai cũng muốn một lần được chinh phục. Mời mọi người cùng đón xem những diễn biến vô cùng hấp dẫn của trận chung kết đơn Hà Nội Premership 2011 ( mùa hè ) giữa 2 tay vợt : Khổng Minh Hà ( Hà Yên Bái ) và Trần Anh Tuấn ( Tuấn Nam Định ) :
Chân dung nhà vô địch Hà Nội Premership đơn mùa hè 2011 : Khổng Minh Hà ( Hà Yên Bái ) :

Last edited:
Tiếp tục seri chân dung những nhà vô địch đơn diễn đàn. Năm 2011 đánh dấu một dấu mốc quan trọng trong sự nghiệp của tay vợt Khổng Minh Hà ( Hà Yên Bái ) khi anh đã hạ một loạt các hảo thủ như Thắng đen, Hưng đen... để ghi tên mình vào trận chung kết. Đối thủ của anh tại trận Chung kết chính là Trần Anh Tuấn ( Tuấn Nam Định ) người mà cách đây 1 năm trước tại giải đơn năm 2010 khi lần đầu tiên lên thi đấu tại hạng A đã gây nhiều bất ngờ lớn. Trận đấu giữa hai hảo thủ đầy khát khao một lần được đứng trên bục cao nhất của giải đơn diễn đàn. Chức vô địch đầy danh giá mà bất kỳ một ai cũng muốn một lần được chinh phục. Mời mọi người cùng đón xem những diễn biến vô cùng hấp dẫn của trận chung kết đơn Hà Nội Premership 2011 ( mùa hè ) giữa 2 tay vợt : Khổng Minh Hà ( Hà Yên Bái ) và Trần Anh Tuấn ( Tuấn Nam Định ) :
hay quá a Lâm ơi! a đang chơi hạng gì ở pre vậy?

lamtanmai

Thượng Tá
Tiếp tục trong seri giải đơn mùa hè Premership 2011 là trận đấu giữa Hà Yên Bái vs Hưng Đen ( Hải Dương ) trong vòng Bán Kết:
Hà Yên Bái vs Thắng Đen :
Thắng Đen vs Tuấn Bách Khoa :

Last edited:

Bình luận từ Facebook