Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh Cá vào hội Inner rồi chắc cái topic này lên 200 trang, hot giống như hội Vis thôi...Video FH BH mới bữa hứa đăng tiếp của anh đâu ?
Cứ chọc vào nỗi đâu đồng đội thế này thì ... chít, còn 4 - 5 cái dự án chưa thực hiện, TRẠNG HỨA:(

Sợ là không ở được với hội lâu vì đang nhăm nhe lao sang Innerforce ALC rồi:p

traithanhdong

Trung Sỹ
Như tiêu đề, em lập ra topic này để anh em chơi Innerforce ZLC trao đổi, tư vấn về lối đánh, sự phối hợp cốt với các loại mút...

Mọi người vào báo danh đi ạ!

Em xin kê khai trước:
1. Tiachop: Ten 05 1.9mm - Innerforce ZLC - Ten 80 1.9mm
2. @Khanh_YL_INF ZLC: Rasant Gip
- Innerforce ZLC - Tenergy 05fx
3. @thodanvn : Sigma II Euro - Innerforce ZLC - Sigma II Pro
4. @trinhruoi :Ten 64 - Innerforce ZLC - Ten 05
5. @lion :
Rakza 7 - Customized Innerforce ZLC - Coppa X1
6. @vanuc : X -
Innerforce ZLC ST - Y
7. @ngoduc :
X - Innerforce ZLC - Y
8. @tuankhoai : Acuda S1 -
Innerforce ZLC - Joola maxxx 400
9. @Lemarc :
Nittaku Hurricane 3 NEO + Innerforce ZLC + Yasaka Rakza X
10. @tosiosHD : Hexer HD - Innerforce ZLC - Blitz2010
Cho xin một chân nhé. Mình ở Hải Phòng cũng đang chơi cây Innerforce ZLC. Phải nói rằng em này chơi rất hay cả phòng thủ lẫn tấn công. Ưu điểm cán nhỏ dễ cầm, quăng trái tốt. Tiếng vợt hay.

Lemarc

Thượng Sỹ
Tản mạng một chút xíu. Mấy bác có thấy cây nào đánh gần giống vơi Innerforce ZLC không? Em có thử cây darker có lớp carbon nằm gần lõi nhưng cây này đánh không bằng INF ZLC. Donic Persson World Champion 89 có lẽ là gần giống nhất. Em đang chờ thử con Donic Waldner WC 89.

drsan

Thượng Tá
Tìm mãi k biết hỏi ai, vào ngay được mục mình đang cần tim
Cần các bác tư vấn giúp: Cậu bạn vừa mới tặng cái cốt inne...ZLC, do với tập chơi nên cũng k biết là dùng loại mặt nào cho phù hợp, các bác cho ý kiến giúp...và mua mặt ở đâu là đảm bảo chất lượng. Em chân thành cảm ơn.
em chơi inf ZLC cũng rất ok, cốt rung cho ta cảm nhận bóng đến mặt vợt tốt! mới chơi tập cơ bản có thầy hướng dẫn thì tốt, em định hướng và thiên hướng lối chơi nào? tấn công, phòng thủ... em kết hợp mặt aurus bạn @langngoi bán cũng chơi hay em ah!

tosiosHD

Đại Tá
em chơi inf ZLC cũng rất ok, cốt rung cho ta cảm nhận bóng đến mặt vợt tốt! mới chơi tập cơ bản có thầy hướng dẫn thì tốt, em định hướng và thiên hướng lối chơi nào? tấn công, phòng thủ... em kết hợp mặt aurus bạn @langngoi bán cũng chơi hay em ah!
+ Anh thấy chưa? Iner zlc mà dán thêm Aurus vào thì giật xoáy thôi rồi. Thảo nào dạo này em đỡ bóng của anh khó thế. Haha.

drsan

Thượng Tá
+ Anh thấy chưa? Iner zlc mà dán thêm Aurus vào thì giật xoáy thôi rồi. Thảo nào dạo này em đỡ bóng của anh khó thế. Haha.
uh, anh biết mặt này từ lâu rồi lấy thử chơi thôi! nhưng có lẽ vẫn sau EV của em nhỉ!

tosiosHD

Đại Tá
Vâng. Aurus thì ko thể so với Evolution được, 1 dòng trung cấp, 1 dòng cao cấp (8.5/10 thôi). Evolution nó ở 1 đẳng cấp cao hơn hẳn rồi, nó sánh ngang Ten, thậm chí hơn cả Ten nữa đấy anh ạ.

langngoi

Đại Tá
Vâng. Aurus thì ko thể so với Evolution được, 1 dòng trung cấp, 1 dòng cao cấp (8.5/10 thôi). Evolution nó ở 1 đẳng cấp cao hơn hẳn rồi, nó sánh ngang Ten, thậm chí hơn cả Ten nữa đấy anh ạ.
hề quá chuẩn. aurus táng với bóng có lực thì chả kém gì evo el-p, nhưng gặp bóng lỏng lẻo ko có lực thì mới thấy giá trị của evo

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tản mạng một chút xíu. Mấy bác có thấy cây nào đánh gần giống vơi Innerforce ZLC không? Em có thử cây darker có lớp carbon nằm gần lõi nhưng cây này đánh không bằng INF ZLC. Donic Persson World Champion 89 có lẽ là gần giống nhất. Em đang chờ thử con Donic Waldner WC 89.
Nếu để nẩy thì có Long từ 3 trở lên, nhưng độ em thì em chưa thấy có cây ZLC nào mà được êm như nó đâu bác

Hous ST

Trung Sỹ
Sigma II Euro - Innerforce ZLC - Sigma II Pro
Combo này có hợp lý không ạ. Cho hỏi nếu so với ten 05 ten 64 thì sao ạ.
Lối đánh ôm bàn, BH như FH, mà FH bắn thì khỏi đỡ (đùa tí)

drsan

Thượng Tá
Sigma II Euro - Innerforce ZLC - Sigma II Pro
Combo này có hợp lý không ạ. Cho hỏi nếu so với ten 05 ten 64 thì sao ạ.
Lối đánh ôm bàn, BH như FH, mà FH bắn thì khỏi đỡ (đùa tí)
Tầm tiền trung bình: chơi sigma II euro bên BH, aurus bên Fh cũng rất hợp cốt đó!

Red Arc

Đại Tá
Tầm tiền trung bình: chơi sigma II euro bên BH, aurus bên Fh cũng rất hợp cốt đó!
Khoái em mới này. Cũng dòng họ Inner
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_item8048p2.jpg

Hous ST

Trung Sỹ
Thật sự vừa mua Inner layer ZLC đợi ship về. Nghe nói dầy hơn bản cũ 1mm và thiết kế bản nhỏ lại giống như Timo Boll chứ ko to nữa. Và có thay đổi 1 lớp lõi (cái này không chắc lắm). Khi nào hàng về tới mình đọc manual coi thử, trên trang butterfly không thấy ghi rõ.

Lemarc

Thượng Sỹ
Thật sự vừa mua Inner layer ZLC đợi ship về. Nghe nói dầy hơn bản cũ 1mm và thiết kế bản nhỏ lại giống như Timo Boll chứ ko to nữa. Và có thay đổi 1 lớp lõi (cái này không chắc lắm). Khi nào hàng về tới mình đọc manual coi thử, trên trang butterfly không thấy ghi rõ.

Gía tiền hết tổng cộng bao nhiêu vậy? Bao gồm tiền cốt, tiền ship, tiền hải quan, ....
Bạn có yêu cầu về khối lượng của vợt không?

Bình luận từ Facebook