Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

Trainee

Đại Tá
Tiago nâng cấp những gì vậy bạn? Trong hội có ai so sánh giúp mình với. Mình đang tính mua Tiago

Nâng cấp giá tiền!

Chắc giờ bác đã mua và có khi bán rồi; Tiago bớt rung hơn, bạt chắc tay hơn; Inner ZLC rung gần như vô đối, rung bần bật, ... nhiều người chơi đc độ tuần hết kiên nhẫn bán đi vì nó rung quá.

Chắc giờ bác đã mua và có khi bán rồi; Tiago bớt rung hơn, bạt chắc tay hơn; Inner ZLC rung gần như vô đối, rung bần bật, ... nhiều người chơi đc độ tuần hết kiên nhẫn bán đi vì nó rung quá.
Trước khi đến với cây INER là t đánh Sadius, tình cờ mượn vợt của b chơi thấy hợp quá nên mua 1 cây mắt ngọc từ đầu năm. T vừa mua cốt này vì nó cán ST và đời cũ gỗ vàng đẹp. Mọi người ai cũng bảo nó khó, nhưng với t thì lại hợp

ANHTUANVN

Binh Nhất
Tất nhiên mức độ kiểm soát của ZLC không bằng ALC được, nhưng có kém hơn nhiều không, nếu ít có thể hy sinh, để lấy thêm tốc độ.
Kiểm soát của IF Zlc không kém hơn nhiều đâu bác vì thế hệ mới họ phân bố khoa học hơn. Thế mạnh của ZLC là điểm ngọt rộng hơn, an toàn cho tấn công, phòng hơn các đời cũ bác ah.

Bình luận từ Facebook