Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

Dung@

Đại Uý
@Dung@ vào báo danh đê
Đa tạ huynh! Sau một thời gian lận đận em mới tìm được vợ như ý. Nay xin được điểm danh gia nhập hội. Kiếm của em: inerforce zlc +fh ten64+bh ten80 (vợ bé treiberQ ) Chúc sk toàn thể anh em trong hội. Nếu có dịp mọi người vào Đà Nẵng xin được mời bia và hải sản bét tè lè nhè nhé cả nhà.:D:D:D

phuongnguyen

Đại Tá
Đa tạ huynh! Sau một thời gian lận đận em mới tìm được vợ như ý. Nay xin được điểm danh gia nhập hội. Kiếm của em: inerforce zlc +fh ten64+bh ten80 (vợ bé treiberQ ) Chúc sk toàn thể anh em trong hội. Nếu có dịp mọi người vào Đà Nẵng xin được mời bia và hải sản bét tè lè nhè nhé cả nhà.:D:D:D
Vậy là được 2 bạn ĐN rồi... @huymdt thì cafe và @Dung@ bia....

hungksvp

Binh Nhì
NHờ ae định giá

Attachments

120 KB · Đọc: 0

lamtq

Đại Tá
tham gia hội ngay và luôn. Innerforce Bo2 zlc:cool:

hungdr

Binh Nhì
Innerforce ZlC rất hay, bám bóng, cảm giác lưu bóng trên vợt rất tốt. Dễ kiểm soát, và tốc độ vẫn đảm bảo.với kỹ thuật nghiệp dư như Tôi thi như vậy là đủ.

Lemarc

Thượng Sỹ
Theo cảm nhận cá nhân, em thấy cây innerforce này có vẻ không hợp với bóng Nittaku 40+. Lần nào em giật bóng đều đi chậm, ngắn và không nhiều xoáy. Nhưng khi chơi với bóng 40+ khác thì cây innerforce này giật vẫn xoáy và vọt bóng.

Em chơi với người khác 10 lần như 1, hễ không dùng nittaku 40+ thì em thắng, dùng Nittaku 40+ thì em lại thua :)

Bình luận từ Facebook