Câu lạc bộ những người chơi Innerforce ZLC

Hous ST

Trung Sỹ
Đây có mấy bạn Nhắn tin hỏi thông số và giá cây này:

Hình như dày hơn 0.1mm so với cây cũ, nhje hơn xíu vì làm nhỏ lại hơn .
Em cầm cán ST nó hơi nhỏ nên phải cuốn cái grip vào để đánh, có thể giúp cầm vợt lỏng hơn hãm banh hơn.

Hous ST

Trung Sỹ
Có bạn nào dán vợt bằng keo gốc nước nào tốt không, dán keo sữa Nitaku sao nó sệt quá quặng quặng khó mà quét cho đều được..! hixx!

archer

Đại Tá
Có bạn nào dán vợt bằng keo gốc nước nào tốt không, dán keo sữa Nitaku sao nó sệt quá quặng quặng khó mà quét cho đều được..! hixx!
Dùng keo Leoviz ấy bác, rẻ mà dễ quét lắm. E chưa dùng thử keo Nittku bao h, bác ko thích xài thì để lại e thử xem sao nhé :)

attack01

Đại Uý
Nói ra sợ các bác hội InnerZLC la mình nhưng mình mới phát hiện một điều là nên mua cây JunZLC chơi với mặt HexerHD đánh dầy bóng hơn, nặng hơn....sau đó quay về đánh lại InnerZLC tự nhiên thấy phát lực mạnh và chính xác hơn hẳn.....2 cây này đúng là anh em, cặp đôi cần phải có để hỗ trợ kỹ thuật lẫn nhau :)

Bbtayninh

Thượng Tá
Bác thử keo này đi bác. Dể dán,mịn và ko bị vón cục đâu. Made in japan luôn. Keo của hảng yasaka.

Attachments

1 MB · Đọc: 0

thichtrainghiem

Đại Tá
Hàng đã về, mong những anh em coi thử , em đã coi hình trên web là tem thay đổi . Em thấy cốt vợt nhìn rất chi tiết , riêng có cái cán innerforce ZLC ZLF đời cũ y chang đời mới, nhìn chán lắm, hình thức không đẹp như tamca 5000. Lâu quá rồi chưa thấy ai hâm nóng topic này, bạn cho ít cảm nhận về con innefocer player nhé!
Bóc hộp.:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác này giống em, tối thiểu 2 kiếm, không phải dở hơi đâu các bác :eek:

Có ông vợ đẹp như tiên vẫn cặp bồ, mà bồ lại xấu như quỷ, tiên nó đẹp kiểu tiên, quỷ có cái hay của quỷ, nhưng không có quỷ thì lấy gì để so sánh mà có tiên. HẠNH PHÚC LÀ GIỮ ĐƯỢC NHỮNG GÌ MÌNH CÓ, NHƯNG LUÔN CÓ THỂ MẤT :D:D:D:D

Nói ra sợ các bác hội InnerZLC la mình nhưng mình mới phát hiện một điều là nên mua cây JunZLC chơi với mặt HexerHD đánh dầy bóng hơn, nặng hơn....sau đó quay về đánh lại InnerZLC tự nhiên thấy phát lực mạnh và chính xác hơn hẳn.....2 cây này đúng là anh em, cặp đôi cần phải có để hỗ trợ kỹ thuật lẫn nhau :)

tosiosHD

Đại Tá
Bác này giống em, tối thiểu 2 kiếm, không phải dở hơi đâu các bác :eek:

Có ông vợ đẹp như tiên vẫn cặp bồ, mà bồ lại xấu như quỷ, tiên nó đẹp kiểu tiên, quỷ có cái hay của quỷ, nhưng không có quỷ thì lấy gì để so sánh mà có tiên. HẠNH PHÚC LÀ GIỮ ĐƯỢC NHỮNG GÌ MÌNH CÓ, NHƯNG LUÔN CÓ THỂ MẤT :D:D:D:D
Mình luôn luôn ủng hộ bác @Trạng....cá tham gia nhập hội cùng anh em!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình luôn luôn ủng hộ bác @Trạng....cá tham gia nhập hội cùng anh em!
Em đã một lần nhập hội, nhưng không chịu được NHIỆT (NÓNG QUÁ) nên phải xin ra đó.:p:p:p:p
Nếu CLB Innerforce ZLC mà đổi tên thành CLB Innerforce không thôi thì cho em xin đăng ký ạ. Cây này là vợ 2 của em để giữ gìn HẠNH PHÚC với VIS đó ạ.

attack01

Đại Uý
@Trạng .... CÁ , anh ạ, em đọc cái kỹ thuật tam giác của anh nói thật là em chả hiểu gì cả, nhưng nhìn cái clip FH của anh thì em hiểu sơ ý anh muốn nói, tiếc là em lại theo phái Thần (Jav) đạo nên cách giật cũng khác hơn, nhưng đúng là mấy tay Tàu đạo giật kiểu anh nói thật, bóng đi mạnh và xoáy, đỡ dễ bung...để hôm nào em cũng share cái clip Thần đạo hạng E cùi của em để mọi người góp ý :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trạng .... CÁ , anh ạ, em đọc cái kỹ thuật tam giác của anh nói thật là em chả hiểu gì cả, nhưng nhìn cái clip FH của anh thì em hiểu sơ ý anh muốn nói, tiếc là em lại theo phái Thần (Jav) đạo nên cách giật cũng khác hơn, nhưng đúng là mấy tay Tàu đạo giật kiểu anh nói thật, bóng đi mạnh và xoáy, đỡ dễ bung...để hôm nào em cũng share cái clip Thần đạo hạng E cùi của em để mọi người góp ý :)
Cu @Trainee mấy hôm đã dạy cái slow motion rồi, mình chả cần làm video, rảnh ngồi make up lại đúng video của ZJK, ML, FZD để thị phạm cho anh em xem luôn.

ko hề chém gió là đúng kỹ thuật đó, bóng các bác không lên chứng tỏ ... thằng đối nó học trước mất rồi :p:p:p:p:p:p:p:p

Trainee

Đại Tá
Cu @Trainee mấy hôm đã dạy cái slow motion rồi, mình chả cần làm video, rảnh ngồi make up lại đúng video của ZJK, ML, FZD để thị phạm cho anh em xem luôn.

ko hề chém gió là đúng kỹ thuật đó, bóng các bác không lên chứng tỏ ... thằng đối nó học trước mất rồi :p:p:p:p:p:p:p:p
Em đọc mãi mà chưa hình dung ra nó khác em đang đánh chỗ nào! :D
Phét lác vậy thôi, chứ dạo này bóng xuống dưới bàn 20cm em chỉ có ngửa vợt xúc lên .... thành bóng ngang xuống. Giật chả lên được, chán chả muốn giật nữa, giao sốc rồi bạt, demi cho nó hổ báo trong khi đợi Inner Force ZLC về tay (vừa về 5', chưa bóc xem)! :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Phét lác vậy thôi, chứ dạo này bóng xuống dưới bàn 20cm em chỉ có ngửa vợt xúc lên .... thành bóng ngang xuống. Giật chả lên được, chán chả muốn giật nữa, giao sốc rồi bạt, demi cho nó hổ báo trong khi đợi Inner Force ZLC về tay (vừa về 5', chưa bóc xem)! :D
chờ video đi, sẽ cố gắng làm, chỉ sợ mấy cái soft underwear nó không ổn :p:p:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhìn thấy chưa, chú ý là

vai đi đằng trước, tay lả lướt theo sau

chứ không phải

vai chưa tới Bờ Hồ, tay đã vờ True Milk :p:p:p:p

Hous ST

Trung Sỹ
Nói ngoài đề so sánh xíu. HÔm rồi em lại thử cây ZJK ALC rồng xanh đánh với 2 mặt 80 ... Giật FH phê tít.
Em hiện đang Innerforce sài mút 05 và 05fx 1.9mm hết. Bộ chân không kịp thôi chứ giật bóng ra ngoài khó lắm. Cảm giác giật moi rất dễ dàng,BH flick bóng gì đó hồi xưa trái đc trai không nhưng bây giờ toàn flick vô tới dư xíu ko à, bóng đi mạnh xa bàn khó đỡ. ...! FH hất banh để vào thế đôi công cũng ko khó khăn. Em cảm thấy 1.9mm nó làm cho vợt hơi nhẹ, làm cho cú giật giảm uy lực. Nhưng lại được ưu điểm là xoay sở vợt rất lẹ, cắt bóng , miết bóng nhanh khó đỡ, và rất cảm giác khi giật moi.

Bình luận từ Facebook