Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

tegiacmotsung

Trung Sỹ
anh không siu tập rượu, chứ không thì...... ko thoát đc đâu ?????

Xem box : Hội những ae Hà Đông, mới thấy HĐ mình giờ xôm thiệt - nhất là HT1. Hôm trước Anh Trung TĐ nói với em: Cố gắng bố trí 1 tuần/1 buổi vào HT1 chơi, giờ mới thấy đúng, có khi giờ em cũng nên năng vào HT1 thui, vui thế cơ mừ, thế mà cứ đi đâu xa chơi cho nhọc thân....Nói là 1 chuyện, liệu các anh em bằng cơ và dưới cơ có mún chiến với gai mới của em không, hay cho rằng đánh với gai hỏng tay....????
@ Pác Linh giữ phong độ như vậy là em thịt ngay đấy!!!!

mask2009

Thiếu Uý
well come tegiacmotsung, giá như tegiac có thêm nhiều sừng thì tốt, chứ 1 cái người cưa người không, tranh nhau mệt lắm e ơi :D

tegiacmotsung

Trung Sỹ
well come tegiacmotsung, giá như tegiac có thêm nhiều sừng thì tốt, chứ 1 cái người cưa người không, tranh nhau mệt lắm e ơi :D

Ghớm, thêm sừng nữa có mà thành trau-hai-sung hay bo- hai-sung hả anh? Người ta lại dịch là: trâu -hai-súng, bò -hai - súng thì nguy. Mà tegiac - Có 1 sừng cho lành anh ợ, tên "Tê-giác-một-sừng" là giúp quỹ bảo tồn các loài vật quý hiếm cứu vãn loài vật này đã bị tuyệt chủng. Các anh muốn tranh nhau cũng chỉ có 1 mình em mà thui, không còn ẻm tê -giác nào nữa đâu.

mask2009

Thiếu Uý
Ghớm, thêm sừng nữa có mà thành trau-hai-sung hay bo- hai-sung hả anh? Người ta lại dịch là: trâu -hai-súng, bò -hai - súng thì nguy. Mà tegiac - Có 1 sừng cho lành anh ợ, tên "Tê-giác-một-sừng" là giúp quỹ bảo tồn các loài vật quý hiếm cứu vãn loài vật này đã bị tuyệt chủng. Các anh muốn tranh nhau cũng chỉ có 1 mình em mà thui, không còn ẻm tê -giác nào nữa đâu.
quí hiếm quá, thế thì phải để dành khi nào thật cần mới thịt :D

Ruahoguom

Thiếu Uý

Anh ko thịt em đâu>>a cưa sừng về mài bột uống cho sung thoai!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mask2009

Thiếu Uý
Happy Women day, ae CLB nhớ làm tốt nhiệm vụ trong ngày này nhé, đừng để sau ngày 8/3 mặt mũi tím bầm hết cả:

tunghatri

Đại Tá
hôm nay tiến chém vào chơi,clb hôm nay nhân sự hơi vắng nên đón tiếp không dc nhiệt tình.làm ông bạn tiến chỉ chơi được mấy trận rau dưa.xin thành tật xin lỗi ông bạn

mask2009

Thiếu Uý
mai clb nghỉ nhé các anh em ôi....................................................
lại nghỉ à em ơi, sao mà nghỉ thế

hôm nay tiến chém vào chơi,clb hôm nay nhân sự hơi vắng nên đón tiếp không dc nhiệt tình.làm ông bạn tiến chỉ chơi được mấy trận rau dưa.xin thành tật xin lỗi ông bạn
chú tiến chém dạo này chăm vào HT1 chơi thế, hay chú về Sinh hoạt với bọn anh luôn đi :D

mask2009

Thiếu Uý
chú tùng hôm qua có tiếp chiêu tiến chém không, có khá khẩm hơn không :D :D

Bình luận từ Facebook