Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

tienchem

Binh Nhất
nóng

bác linh bận việc cứ lo đi hôm nào anh em minh giao lưu sau nhé,còn nhiều thời gian và BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia,mà.chiều qua em ra mà kô thấy bác.BiaBiaBiaBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
bác linh bận việc cứ lo đi hôm nào anh em minh giao lưu sau nhé,còn nhiều thời gian và BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia,mà.chiều qua em ra mà kô thấy bác.BiaBiaBiaBiaBiaBia
okie em, không ai báo chứ anh mà biết bận cũng mò lên rồi, dịp khác nhé em ơi Bia Bia Bia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Rất mong thằng em vào CLB Hà Trì 1 chơi và giao lưu nhiều hơn nữa để anh em học hỏi đó, ỏ đây ae còn non nớt lắm.

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
nghiện nặng hết cứu rồi, cẩn thận anh lại giống Drhongson đấy :D :D :D :D :D
Khả năng nghiện thì chưa nhưng muốn xem mấy ông em họp báo từng ngày, từng giờ, đặc biệt lại có Hội: những ae BB Hà Đông vì vậy việc cùng ae xây dựng Hội là trách nhiêm của mỗi thành viên trong Hội.thèm Bia

mask2009

Thiếu Uý
Khả năng nghiện thì chưa nhưng muốn xem mấy ông em họp báo từng ngày, từng giờ, đặc biệt lại có Hội: những ae BB Hà Đông vì vậy việc cùng ae xây dựng Hội là trách nhiêm của mỗi thành viên trong Hội.thèm Bia
thank anh Trung ủng hộ cho HT1 và Hội ae Hà Đông
Bia Bia Bia Bia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
không đc, vẫn biết là ae khi ae gặp nhau, nhưng khi ra ngoài e vẫn nói với mọi người anh là sư phụ :D

Ok, sướng nhất là sau gần chục năm em trở lại với BB anh em nhìn nhau luôn có độ khoái, muốn sống và chơi trong cùng niềm đam mê trái bóng nhựa.

mask2009

Thiếu Uý
Ok, sướng nhất là sau gần chục năm em trở lại với BB anh em nhìn nhau luôn có độ khoái, muốn sống và chơi trong cùng niềm đam mê trái bóng nhựa.
em trễ mất gần 7 năm thôi anh, mà hồi đó đâm đầu vào làm ăn không nghĩ gì đến bb mới tài chứ, giờ nghĩ lại mới tiếc quãng thời gian đó mình có chút đam mê, duy trì đều thì không bị tụt hậu như thế này :(

tegiacmotsung

Trung Sỹ
E đọc và xem các bài suốt từ trang 236 đến hết trang này, lâu không vào thấy box xôm quá, chém chém chém các bác tí nhể!!!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
E đọc và xem các bài suốt từ trang 236 đến hết trang này, lâu không vào thấy box xôm quá, chém chém chém các bác tí nhể!!!

@ A Trung TĐ: Tuần tới (thứ 7 + CN) chiều hum nào anh chơi ở HT1 được để e thu xếp vào tập và chiến với ae 1 lúc????

Bình luận từ Facebook