Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

tuan_mutu

Binh Nhì
Oh,e gà,nhưng trái bóng tròn chả biết thế nào,còn dơ nữa mà a.lâu cũng ko chơi rùi,xuống dưới đó,e mua đôi giầy rồi phi luôm xuống.mong các bác chỉ giáo e na!

tuan_mutu

Binh Nhì
A noi the e ngai wa,nghe noi các a toàn chơi hay,e gà mới biết chơi,đánh vớ vỉn mai mà chả tiến bộ j cả.giờ mới ở hạ long thì khoảng bao lâu nữa mới đến điều dưỡng các bác nhỉ.

meoluoitmb

Đại Tá
A noi the e ngai wa,nghe noi các a toàn chơi hay,e gà mới biết chơi,đánh vớ vỉn mai mà chả tiến bộ j cả.giờ mới ở hạ long thì khoảng bao lâu nữa mới đến điều dưỡng các bác nhỉ.

Sắp rồi...............................................................................

XeLu3b@nh

Đại Tá
Tình hình hôm nay tiếp khách thế nào hả bác mèo..? e trực nên k đến được :D

Thông báo với huy dát là ku e tuấn mutu đánh với hồng pede 3 bát ko hành nhưng kiến vẫn còn lành lặn.
Trận 2 gặp xelu liều mình chấp tuấn mutu 2 thì e nó đã chơi 1 trận rất hay nhưng cuối cùng cũng ra đi 3 bát ko hành mỡ và kèm theo hậu quả là kiếm sar tem đồng ko seri đã gãy đôi. Hê hê hê.....

huydas

Đại Tá
Thông báo với huy dát là ku e tuấn mutu đánh với hồng pede 3 bát ko hành nhưng kiến vẫn còn lành lặn.
Trận 2 gặp xelu liều mình chấp tuấn mutu 2 thì e nó đã chơi 1 trận rất hay nhưng cuối cùng cũng ra đi 3 bát ko hành mỡ và kèm theo hậu quả là kiếm sar tem đồng ko seri đã gãy đôi. Hê hê hê.....

Ặc..cái gì mà gãy đôi..ông điêu vừa thôi..sao lại gãy đôi được..

tuan_mutu

Binh Nhì
câu lạc bộ mình đánh đều tay và hay quá:).chúc các chú các anh cùng xây dưng clb cứu hỏa cẩm phả ngày 1 tiến bộ!:)

vietguider

Trung Sỹ
Chào Cẩm Phả!

Đoàn Lyon vừa mới về nhà cơm nước yên vị, tuy rất mệt nhưng lòng thấy vui nên chống gối vào đây để gửi lời cảm ơn chân thành đến sự đón tiếp tuyệt vời của CLB Cẩm Phả đã dành cho đội Lyon. Một ngày dài từ khi gà vẫn còn chưa dậy cho đến giờ này là một chuỗi cảm xúc khó quên, từ lúc tập trung, đón đưa, cà phê sáng, vượt cả chặng đường ăn chơi gian khổ để đến với miền duyên hải hiếu khách. Ngày 2/6 đã chính thức trở thành ngày quan hệ quốc tế giữa 2 CLB, đưa tình hữu nghị giữa 2 đơn vị sang một giai đoạn mới. Giai đoạn Tái đấu.
Cảm xúc là không thể quên trong một ngày hưng phấn, mồ hôi thấm đẫm trên cán vợt, trong những cái bắt tay và cả trên những tiếng cười.
Chúng tôi cùng thưởng thức rượt ngon, đặc sản biển và cùng cất cao tiếng hát về Quảng Ninh về Hà Nội ở nơi tiếp giáp giữa biển và trời. Trở về Hà Nội mà vẫn còn cảm thấy tiếng hát vang vang trong ngực.
Thực sự quá tuyệt vời, xin cảm ơn một lần nữa và chúc sức khỏe tới các cô chú anh chị em Cứu Hỏa Cẩm Phả.
Hẹn ngày gặp lại!

Tái bút: vì ngài phóng viên Tonic vô vàn đáng kính của Lyon trên đường về có đưa em Huệ ghé qua Liverful và Asernôn nên toàn bộ tư liệu ảnh buổi giao lưu đều phải đợi đến khi ngài trở lại. Rất mong lượng thứ.

Last edited:

Bình luận từ Facebook