Câu lạc Bộ bóng bán Cưú Hỏa - Cẩm Phả

oldamultat

Trung Sỹ
Cảm ơn anh em Meoluoitmb, XeLu3b@nh, Huydas và các chú, ace CLB Cứu hỏa Cẩm Phả đã dành rất nhiều tình cảm nồng hậu cho Lyon team. Buổi giao lưu hôm qua thật vui quá. Rất tiếc là thời gian của Lyon team ở Quảng Ninh không được lâu. Thời gian được sống cùng CLB mình bên trái bóng, bè nhậu dù rất ngắn ngủi nhưng ace Lyon team đã phần nào hiểu được con người vùng đất mỏ nói chung và CLB mình nói riêng. Hôm qua là một ngày không thể quên trong cuộc đời mỗi thành viên, ấn tượng về buổi giao lưu thật sâu sắc. Hẹn gặp lại mọi người nhé. Cảm ơn anh Hùng, chủ nhiệm CLB và các anh, các chị, các em rất nhiều. Cảm ơn Meoluoitmb, XeLu3b@anh, Huydas, những thành viên của diễn đàn đã kết nối Lyon team với Cứu hỏa Cẩm Phả, kết nối niềm đam mê trái bóng nhựa giữa Hà Nội và Quảng Ninh.

huydas

Đại Tá
Cám ơn chị Mai và tất cả các ace Lyon nhiều ạ...mọi người đã không ngại đường xa mà dành tình cảm cho Quảng Ninh(nói chung)..clb Cứu Hỏa (nói riêng)..đã đến với clb để mọi người có thể gặp nhau,chơi bóng với nhau,cùng nâng chén riệu,cầm tay và hát với nhau..không biết nói thế nào để diễn tả hết tình cảm nữa ạ..chỉ mong 1 ngày gần nhất được gặp lại mọi người thôi..!
Cám chị Mai và cám ơn đội Lyon đã dành tình cảm.

kiếm thánh

Thượng Sỹ
sorry chư vị bằng hữu, hôm nay tạ hạ mới online đc để mở lời cảm ơn đến toàn thể ace bằng hữu CLB Cứu Hỏa đã tiếp đón quá nhiệt tình chu đáo với lyon team. 1 ngày CN đẹp trời, những trận đấu hay, những pha bóng đẹp, những vị bằng hữu đam mê trái bóng, 1 tinh thần fair play của 2 đội đã tạo lên buổi giao lưu thành công tốt đẹp trên mọi phương diện. Cho dù thời gian gặp nhau thật ít nhưng nó chứa chan những tình cảm mà trong lòng mỗi thành viên của lyon team cũng như cứu hỏa team sẽ ko bao giờ quên đc. Một lần nữa chân thành cảm ơn các bác,các cô, chú ace đội cứu hỏa, đặc biệt là các bác như meoluoi, xelu, huydas, ...

tonic

Thượng Sỹ
Giờ mới vào điểm danh được đây, cảm ơn các cô chú, anh chị em trong CLB đã đón tiếp Lyon team rất nhiệt tình và chu đáo. Những con người có niềm đam mê với quả bóng nhựa như chú Trúc, chú Hùng, anh Kiên (A,B), chú Khương, anh Long, anh Hưng meoluoi, thanh niên Xelu, Huydas, chị Liên... và một số thành viên nữa em không nhớ hết tên. Mong được gặp lại mọi người vào một ngày gần nhất.

1 ...2...3 ...Dzô ÔBia

@Bác Meoluoi cho em xin cái địa chỉ vào inbox, để em gửi anh nhé!

Biển 34

Trung Sỹ
Bia rượu + chém gió về bóng bàn giữa biển trời Hạ Long (em xin phép post ảnh ngoài lề tí)... hihi

Cụ tonic đã tỉnh rồi đấy ạ. Cụ xem thế nào nhanh nhanh post ảnh chứ cứ để ae 2 bên mong ngóng thế :p
--
Công nhận hôm qua là một ngày đáng nhớ của cả 2 đội, các bác chủ nhà rất nhiệt tình, hiếu khách.
Chỉ mong một ngày nào đó có thể trở lại CP để giao lưu cùng các bác :eek:

tonic

Thượng Sỹ
Hai thanh niên Huydas và Cấm Vận sau bao ngày hò hẹn, cùng nâng ly rượu giao lưu. Các anh uống theo kiểu "Hoành Bồ" đây Bia

[/QUOTE]

quanghuy1974

Trung Sỹ
Giờ mới vào điểm danh được đây, cảm ơn các cô chú, anh chị em trong CLB đã đón tiếp Lyon team rất nhiệt tình và chu đáo. Những con người có niềm đam mê với quả bóng nhựa như chú Trúc, chú Hùng, anh Kiên (A,B), chú Khương, anh Long, anh Hưng meoluoi, thanh niên Xelu, Huydas, chị Liên... và một số thành viên nữa em không nhớ hết tên. Mong được gặp lại mọi người vào một ngày gần nhất.

1 ...2...3 ...Dzô ÔBia

@Bác Meoluoi cho em xin cái địa chỉ vào inbox, để em gửi anh nhé!
cho e hỏi a Hưng có trong ảnh ko ạ....

Ực bây giờ em mới tỉnh , rượu của chú Lý Hùng rất ngon và rất thơm nhưng em say rượu thì ít mà say Tình thì nhiều . Một ngày cuối tuần thật là vui và thật nhiều ý nghĩa không chỉ của riêng em mà còn là của tất cả các thành viên trong đội Lyon . Biết nói gì đây ngoài hai từ "súc động" , mà không có lẽ chẳng có từ ngữ nào có thể diễn tả hết được cảm súc của chúng em, những thành viên của Lyon Team trước tình cảm dạt dào , lòng nhiệt tình , sự hiếu khách của các chú các anh các chị ...... trong CLB Cẩm Phả. Chúng em ra về mà lòng nặng trĩu một nỗi niềm bâng khuâng tiếc nuối , phải chi chúng em đến được sớm hơn , phải chi thời gian có thể trôi chậm lại, phải chi... ! Nhưng cuộc vui nào cũng phải kết thúc , bữa tiệc nào cũng phải đến lúc tàn , chúng em chỉ còn có thể mong gặp lại được các bác , các anh các chị trong lần hội ngộ gần nhất tại thủ đô hà nội . Chào tạm biệt tp cẩm phả thơ mộng , chào tất cả mọi người thân thương đáng kính , chúc tất cả mọi người trong CLB cẩm phả sức khỏe tốt , hạnh phúc và gặp nhiều may mắn . Chào tạm biệt

Nằm mãi không ngủ được , chọt nhớ về quảng ninh về cẩm phả nên em đã mạo muội xukhuthatho nghĩa là xuất khẩu thành thơ tặng mọi người , nếu có gì không hay mong các bác bỏ qua cho em nhé vì em làm bài thơ này bằng cả tấm lòng của em để gửu tặng vùng đất quảng ninh và đặc biệt là những người trong câu lạc bộ bóng bàn cẩm phả . còn nếu hay thì thank cho em một cái nhé ,

Tôi đi giữa vùng trời hà nội ,
Mà trong lòng vương vấn mãi Quảng Ninh.
Ôi! đất mỏ từ bao đời vẫn thế,
Vẫn ung dung như có tự ngàn đời.
Tôi đến đây mang trong niềm khao khát,
Bạn bè anh em mà chưa gặp mặt nhau.
Ôi! giây phút lần đầu gặp gỡ,
Con tim tôi như muốn vỡ òa.
Những trận bóng trên bàn sao nảy lửa,
Thắng-thua, thua-thắng, vẫn cười đùa.
Những ly rượu cùng lời ca, tiếng hát,
giữa biển khơi mang nặng mối tình thâm.
Chào tạm biệt Quảng Ninh bao yêu dấu,
Tôi trở về dưới mái nhà thân thương.
Nhưng trong lòng tôi sao vương vấn,
Đến bao giờ ta mới gặp được nhau.
Ta lại hẹn nhau giữa khung trời hà nội,
Cùng nâng ly và ca hát giữa phố phường.
Và con tim như thêm từng khúc nhạc,
Đậm tô thêm mối giao tình Lyon (Cẩm phả)
Nhớ lắm Cẩm phả ơi !

Last edited:

huydas

Đại Tá

có lẽ bên Cẩm Phả và Lyon phải cho hai cu này sang Thái Lan thôi , haizzzzzzzzzzzzzzzz[/QUOTE]

No no.....không cần đâu...2 đứa mình ở vn vẫn có nơi sinh hoạt mà..khà khà

Bình luận từ Facebook