Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Gai Tabor

Thượng Sỹ
hay quá tinh thần thể thao của A '' Gai TaBo" thật đáng trân trọng,bởi hôm chủ nhật vừa rồi hồng có xin đi du lịch LC cùng bọn e lên bảo đợt này quyết đấu với A "Gai" một trận cho ra ngô ra khoai

Gai này không phải "gai "đâu.
Gai làm bạn nhớ không sầu vì gai
Gai luôn trân trọng đức tài
Gai cùng bạn hữu chúc vài ly thôi!

Duongapaco

Đại Tá
Nếu không có gì thay đổi chiều thứ 7 ngày 18/10/2014 CLB bóng bàn Apatit VN sẽ đón tiếp một số khách quý đến từ tỉnh Bắc Ninh và Bắc Giang, đây là chuyến thăm và giao lưu bóng bàn của các tỉnh đến với CLB sau khi đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai thông xe toàn tuyến và được đưa vào khai thác từ ngày 21-9. Đề nghị anh em chuẩn bị tiếp khách nhé

Duongapaco

Đại Tá
Trong thành phần lên Lào Cai giao lưu có anh Hồng là cán bộ công ty phân Lân Ninh Bình ( nhà hiện vẫn ở Bắc Giang trước công tác tại công ty phân Đạm và Hoá chất Hà Bắc ) muốn tỷ thí 1 trận với anh Phạm Tuấn Khôi ( Gaitabor ) của CLB APT, kèo độ là 1 thùng bia HN. Anh em rất mong đợi trận đấu này

Duongapaco

Đại Tá
Phút cuối Hồng lại bận công việc cơ quan nên không lên cùng anh em được, thế là mất đi 1 trận bóng bàn hay rồi anh em nhé

Duongapaco

Đại Tá
Ngày mai thứ sau ngày 17/10 mấy giờ anh em từ dưới đấy lên đấy Thành. Khi đi cứ gọi cho anh Sáu Giám đốc khách sạn Biển Mây Sa Pa để lấy phòng trước nhé. Cố gắng lên sớm để chiều giao lưu bóng bàn với Sa Pa thì tốt hơn là sáng vì buổi sáng có khi mọi người hay bận lắm

thanhbg

Thượng Sỹ
Ngày mai thứ sau ngày 17/10 mấy giờ anh em từ dưới đấy lên đấy Thành. Khi đi cứ gọi cho anh Sáu Giám đốc khách sạn Biển Mây Sa Pa để lấy phòng trước nhé. Cố gắng lên sớm để chiều giao lưu bóng bàn với Sa Pa thì tốt hơn là sáng vì buổi sáng có khi mọi người hay bận lắm
đoàn đi gồm 9 thành viên 8 nam 1 gái A ạ,dự tính 2h xuất phát chắc phải tối mới tới Sapa, phải đặt phòng trước hả A đông thế cơ à, mấy ae vẫn tiếc trận cầu đinh hồng+ Gai tabo quá ,một cây riệu xuất sắc lỡ chuyến A ạ,trong ae có một chú quen Bình lái xe ở sapa cũng chơi bb có hẹn sáng thứ 7 gặp nhau trên đó A có biết ko,lái xe HN-LC

Duongapaco

Đại Tá
đoàn đi gồm 9 thành viên 8 nam 1 gái A ạ,dự tính 2h xuất phát chắc phải tối mới tới Sapa, phải đặt phòng trước hả A đông thế cơ à, mấy ae vẫn tiếc trận cầu đinh hồng+ Gai tabo quá ,một cây riệu xuất sắc lỡ chuyến A ạ,trong ae có một chú quen Bình lái xe ở sapa cũng chơi bb có hẹn sáng thứ 7 gặp nhau trên đó A có biết ko,lái xe HN-LC
14 h đi thì lên đến nơi hơi muộn đấy, sao không đi sớm có phải đàng hoàng không nhỉ vì từ BG lên Sa Pa đi cũng phải mất ít nhất: 5h 30 phút như thế phải 19 h 30 mới lên đến Sa Pa được, đấy là chưa kể nếu có Sương mù thì còn đến muộn nữa nhé. Sáng mai Thành cứ gọi điện cho anh Sáu hỏi xem còn phòng không vì những ngày cuối tuần khách lên cũng đông đề phòng khả năng hết phòng nghỉ
Bình là lái xe của Sở Nông nghiệp Lào Cai, mình có nghe Bình nói chuyện rồi , chiều mai Bình sẽ xuống giao lưu với anh em mình đấy. Thế 1 bạn nữ của đoàn có chơi BB không để mình còn bố trí nữ của CLB tiếp và giao lưu nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
14 h đi thì lên đến nơi hơi muộn đấy, sao không đi sớm có phải đàng hoàng không nhỉ vì từ BG lên Sa Pa đi cũng phải mất ít nhất: 5h 30 phút như thế phải 19 h 30 mới lên đến Sa Pa được, đấy là chưa kể nếu có Sương mù thì còn đến muộn nữa nhé. Sáng mai Thành cứ gọi điện cho anh Sáu hỏi xem còn phòng không vì những ngày cuối tuần khách lên cũng đông đề phòng khả năng hết phòng nghỉ
Bình là lái xe của Sở Nông nghiệp Lào Cai, mình có nghe Bình nói chuyện rồi , chiều mai Bình sẽ xuống giao lưu với anh em mình đấy. Thế 1 bạn nữ của đoàn có chơi BB không để mình còn bố trí nữ của CLB tiếp và giao lưu nhé
bạn gái đó cũng chơi bb trình độ kém Trang + Linh A à,nghe mấy ae bàn đi LC là lằng lặc đòi đi theo cũng chỉ vì đam mê BB, bạn đó tên là( Lan) đang công tác bên ngành đường sắt . bình có phải biệt danh (Bình Lô) ko A

Zheng

Binh Nhì
xin chào và chúc sức khoẻ tất cả anh em CLB BB Apaco, em rất tiếc vì cv bận ko lên giao lưu cùng với đoàn Bắc Giang và Băc

Zheng

Binh Nhì
xin chào và chúc sức khoẻ tất cả anh em CLB BB Apaco, em rất tiếc vì cv bận ko lên giao lưu cùng với đoàn Bắc Giang và Bắc Ninh đc. cho em hen cac bac GAI vao dip khac

Duongapaco

Đại Tá
bạn gái đó cũng chơi bb trình độ kém Trang + Linh A à,nghe mấy ae bàn đi LC là lằng lặc đòi đi theo cũng chỉ vì đam mê BB, bạn đó tên là( Lan) đang công tác bên ngành đường sắt . bình có phải biệt danh (Bình Lô) ko A
Vì đoàn dưới đấy có nữ lên cùng nên trên này mình sẽ bố trí nữ giao lưu Thành cứ bảo bạn Lan yên tâm nhé. Đúng là Lê Thanh Bình ( Bình lô đấy nhé ) Trình Bình ngang với Thỏa, ai phong độ cao hơn thì người đấy thắng thôi

Duongapaco

Đại Tá
xin chào và chúc sức khoẻ tất cả anh em CLB BB Apaco, em rất tiếc vì cv bận ko lên giao lưu cùng với đoàn Bắc Giang và Bắc Ninh đc. cho em hen cac bac GAI vao dip khac
Xin cảm ơn Hồng nhé, hôm trước nghe anh Thành nói em lên tỷ thí với anh Khôi một trận cho vui và rôm rả anh đã thấy mừng rồi, nay em bận lại không đi được làm anh lại thấy kém vui đấy nhé. Đi lại từ BG lên LC bây giờ đơn giản và nhanh lắm, vừa đi vừa ngắm cảnh cũng rất hay. Thế nào cũng có dịp em và Bắc lên thăm anh em các anh đấy nhé

thanhbg

Thượng Sỹ
Vì đoàn dưới đấy có nữ lên cùng nên trên này mình sẽ bố trí nữ giao lưu Thành cứ bảo bạn Lan yên tâm nhé. Đúng là Lê Thanh Bình ( Bình lô đấy nhé ) Trình Bình ngang với Thỏa, ai phong độ cao hơn thì người đấy thắng thôi
vì Bình có bán chiếc máy bắn bóng cho chú em dưới này lên hai người quen nhau A ạ nếu đúng (Bình lô) thì hay đấy , lại vừa một thành viên nữa báo hoãn Aa Lan cũng vì công việc đột xuất cơ quan lên ko tham gia hành trình được

long tay trái

Trung Uý
Xin cảm ơn Hồng nhé, hôm trước nghe anh Thành nói em lên tỷ thí với anh Khôi một trận cho vui và rôm rả anh đã thấy mừng rồi, nay em bận lại không đi được làm anh lại thấy kém vui đấy nhé. Đi lại từ BG lên LC bây giờ đơn giản và nhanh lắm, vừa đi vừa ngắm cảnh cũng rất hay. Thế nào cũng có dịp em và Bắc lên thăm anh em các anh đấy nhé
Cháu xin một chân rót rượ nhé các chú:))

Duongapaco

Đại Tá
Hơn 18 h tối qua đoàn bóng bàn Bắc Giang và Bắc Ninh đã lên đến Sa Pa. Đoàn nghỉ tại Khách sạn Biển Mây, tối đoàn đi khám phá khu du lịch Sa Pa, 9 h sáng nay giao lưu với CLB bóng bàn Sa Pa, 13 h chiều nay đoàn rời Sa Pa về công ty Apatit giao lưu với anh em bóng bàn Lào Cai

kaka tran

Thượng Sỹ
Chiều cố gắng 4h đi làm về để ra sân. Tuần vừa rồi đi đá bóng nhiều quá, chiều qua ra tập lại rồi. Hy vọng chiều giao lưu ko tệ !

Bình luận từ Facebook