Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
Câu lạc bộ bóng bàn công ty Apatit Việt Nam là CLB bóng bàn lớn trong tỉnh Lào Cai, hiện CLB có lực lượng VĐV khá đông tuy chưa có vận động viên thi đấu đỉnh cao, trình độ anh chị em chỉ dừng ở mức phong trào trong tỉnh Lào Cai, hiện CLB đang có 5 bàn tiêu chuẩn được kê ngay ngắn tại nhà thi đấu TDTT có sàn gỗ ngoại nhập rất êm
Vào các buổi chiều lực lượng CBCNVC đến tham gia tập luyện khá đông, sau khi giới thiệu về tổ chức của CLB và cơ chế hoạt động trên Diễn đàn bóng bàn Việt Nam đã có nhiều tổ chức, cá nhân muốn đến CLB tham quan và thi đấu giao lưu với các thành viên của CLB.
Để tiện theo dõi những hoạt động đối ngoại của CLB với phương châm: NỐI VÒNG TAY LỚN, Dương Apaco lập Topic này để khi có khách đến thăm và thi đấu với CLB sẽ được thông tin tại trang này.
Thay mặt CLB bóng bàn Apatit Việt Nam xin trân trọng kính mời các anh, các chị trong và ngoài tỉnh Lào Cai đến thăm và thi đấu giao lưu với anh chị em CLB bóng bàn APT vào các buổi chiều hàng ngày từ 16 h đến 20 h ( nếu anh chị em nào muốn thi đấu ngoài giờ trên xin được báo trước với chủ nhiệm CLB ). Các anh các chị đến thăm và thi đấu giao lưu với CLB chúng tôi là niềm vinh dự và tự hào của những người công nhân vùng mỏ cầm vợt hiếu khách. Xin cảm ơn các anh các chị
Họ và tên Chủ nhiệm CLB: Dương Công Yên, số điện thoại: 0982.376.298

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
MỜI EM ĐẾN THĂM CLB BÓNG BÀN APATIT VIÊT NAM

Em đến thăm anh chứ em yêu
Đừng ngại ngần chi các buổi chiều
Em muốn tập nhiều môn gì cũng có
Bóng bàn, tennit lại cầu lông

Lại còn có cả nhà truyền thống
Trưng bày các hoạt động của công ty anh đấy
Sân bóng chuyền, tennit sẵn sàng thi
Nhà văn hóa, sân vận động vui chơi giờ nghỉ

Điền kinh, văn nghệ, bể bơi em nhỉ
Khách đến vui chơi vào ngày nghỉ đó em
Anh sẽ chỉ cho em nơi anh làm việc
Công ty Apaco khách ra vào tác nghiệp

Các công trình phúc lợi đẹp như mơ
Còn long lanh hơn cả khúc tình thơ
Em nhớ đến cả nơi anh tập bóng
Môn bóng bàn nhớ nhé em yêu

Đừng nghĩ rằng nơi anh tập khô khan
Mà bao tình cảm chứa chan có anh trong đó
Tình cảm anh chị em mặn nồng sẵn có
Em nhớ rằng điều đó nghe em

Anh Việt, anh Hà, anh Nam, Anh Hải
Chị Lộc, em Đàm, anh Vệ, chị Thơm
Anh Tâm, anh Khôi, anh Sơn, anh Vũ
Anh Trường, anh Mậu, anh Hiệp, anh Hưng

Chị Liên, chị Quỳnh, anh Chình, anh Tuấn
Anh Minh, anh Bằng, anh Thuyết, chị Loan...
Kể ra đây nếu hết phải nhiều trang
Những con người mang đầy lòng nhiệt huyết

Anh sẽ mãi rất vui mừng khôn siết
Bởi mỗi chiều em lại đến với anh
Ta cùng chơi bóng bàn với bạn
Khúc tương phùng hạnh phúc lắm em ơi

NTBB

Super Moderators
MỜI EM ĐẾN THĂM CLB BÓNG BÀN APATIT VIÊT NAM

Em đến thăm anh chứ em yêu
Đừng ngại ngần chi các buổi chiều
Em muốn tập nhiều môn gì cũng có
Bóng bàn, tennit lại cầu lông

Lại còn có cả nhà truyền thống
Trưng bày các hoạt động của công ty anh đấy
Sân bóng chuyền, tennit sẵn sàng thi
Nhà văn hóa, sân vận động vui chơi giờ nghỉ

Điền kinh, văn nghệ, bể bơi em nhỉ
Khách đến vui chơi vào ngày nghỉ đó em
Anh sẽ chỉ cho em nơi anh làm việc
Công ty Apaco khách ra vào tác nghiệp

Các công trình phúc lợi đẹp như mơ
Còn long lanh hơn cả khúc tình thơ
Em nhớ đến cả nơi anh tập bóng
Môn bóng bàn nhớ nhé em yêu

Đừng nghĩ rằng nơi anh tập khô khan
Mà bao tình cảm chứa chan có anh trong đó
Tình cảm anh chị em mặn nồng sẵn có
Em nhớ rằng điều đó nghe em

Anh Việt, anh Hà, anh Nam, Anh Hải
Chị Lộc, em Đàm, anh Vệ, chị Thơm
Anh Tâm, anh Khôi, anh Sơn, anh Vũ
Anh Trường, anh Mậu, anh Hiệp, anh Hưng

Chị Liên, chị Quỳnh, anh Chình, anh Tuấn
Anh Minh, anh Bằng, anh Thuyết, chị Loan...
Kể ra đây nếu hết phải nhiều trang
Những con người mang đầy lòng nhiệt huyết

Anh sẽ mãi rất vui mừng khôn siết
Bởi mỗi chiều em lại đến với anh
Ta cùng chơi bóng bàn với bạn
Khúc tương phùng hạnh phúc lắm em ơi

Bác Yên làm thơ hay quá ! Đọc bài thơ của bác, NTBB có cảm giác bác Yên định "rủ rê" bác gái nhập môn BB thì phải. Kiểu này giải BB Apatit VN sang năm, NTBB sẽ treo giải cho cặp đôi vợ chồng nào "vào sâu nhất" (!?), thế nào bác Yên cũng giật giải, hìhì !!!

Duongapaco

Đại Tá
Bác Yên làm thơ hay quá ! Đọc bài thơ của bác, NTBB có cảm giác bác Yên định "rủ rê" bác gái nhập môn BB thì phải. Kiểu này giải BB Apatit VN sang năm, NTBB sẽ treo giải cho cặp đôi vợ chồng nào "vào sâu nhất" (!?), thế nào bác Yên cũng giật giải, hìhì !!!
Mình cũng mong như thế lắm bác NTBB ah, hiện Lào Cai mới có 1 đôi vợ chồng chính thức cùng chơi bóng bàn, trông họ rất vui và hạnh phúc luôn có nhiều tình cảm, mỗi lần mình gặp họ lại thấy vui lây và ước gì trong tương lai cũng có bà xã cùng chơi bóng bàn như thế, như thế...

Dũng Gai

Moderator
Anh ơi tiếng Anh chữ Topic = chủ đề, lập 1 topic là lập 1 chủ đề chứ ko phải là Top nick như anh viết tại bài đầu, anh sửa lại chút nhé cho chuẩn.

Duongapaco

Đại Tá
Anh ơi tiếng Anh chữ Topic = chủ đề, lập 1 topic là lập 1 chủ đề chứ ko phải là Top nick như anh viết tại bài đầu, anh sửa lại chút nhé cho chuẩn.
Anh cảm ơn em nhé, mấy hôm anh lên BBC mà không thấy em ra chơi nhỉ ?

Duongapaco

Đại Tá
Theo đúng dự kiến chiều nay CLB APT đã đón vị khách sinh viên Học viện Tài chính Kế toán Hà Nội Trần Quang Thỏa đến giao lưu với anh chị em CLB APT ( Thỏa trình D diễn đàn đánh ngang ngửa với Đức con, Bình Lô Lào Cai ) sau đây là kết quả thi đấu một số trận như sau:
1. Thỏa Giang - Hải Tuấn: 3-2
2. Thỏa Giang - Vinh Mậu: 3-1
3. Thỏa - Long ( +3 ): 1-3
4. Thỏa - Khôi: 1-3
5. Thỏa - Vũ (+ 2 ): 1-1 ( Vũ xin nghỉ vì mệt )

Ngoài ra còn một số trận nội bộ CLB như sau:
1. Yên - Long: 3-1
2. Yên Khôi - Long Hải: 3-0
3. Yên - Tâm: 3-1
4. Mạnh - Khôi: 3-2

Tâm khùng kêu mệt không đấu với Thỏa
Việt, Hiệp, Hải Ngót, Trang mía không thấy ra tập

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đoàn VĐV bóng bàn Hà Khẩu TQ và CLB Hồng Hà Lào Cai tham quan và thi đấu giao lưu bóng bàn với CLB APT
( Ảnh lưu niệm )

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Đức con xuống chơi với anh em APT, một số trận đấu với Đức con như sau:
1. Yên Vũ - Đức Việt: 3-2
2. Yên - Đức: 3-1
3. Đức - Mạnh ( + 2 ): 3-2
Ở trận đôi nam: Yên + Vũ gặp Đức " con" + Việt chị Lộc nhận đôi Đức Việt 100 k và thua
Sau trận thua Yên, Đức tỏ ra khó chịu với mặt gai
Đức về sớm và hẹn chủ nhật đưa các em năng khiếu xuống chơi

Last edited:

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Buổi sáng ngày 11-7-2013 Tại Trung tâm điều dưỡng của TCT khoáng sản VN ,diễn ra một số trận giao hữu gữa các thành viên APT ( Khôi, Tâm) và CLB Phansipan Sa Pa, trong không khí vui vẻ, giao lưu học hỏi và tạo thêm sự gắn bó trong hoạt động của các CLB BB Lào Cai.
Xin cảm ơn sự đón tiếp của các anh CLB BB Sa Pa. hẹn ngày gặp lại.

11-7-2013

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay Vinh gai hẹn sẽ xuống nộp mạng, anh em APT chuẩn bị ăn thịt Vinh gai nhé, dạo này hắn ít tập nên béo lắm ( hơi nhiều mỡ )

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Sao không thấy bác Gai Tabor đăng tin kết quả, tỷ số thi đấu với các bác nào ở Sa Pa nhỉ ?

Khôi - Đắc Trung 3-2
Khôi - Hùng( Nhạc sỹ) 3-1
Tâm- Đắc Trung 3-1
Tâm - Hùng( Nhạc sỹ) 3-2
Khôi Tâm -Thành Pỉn 3-0
Khôi Tâm - Đắc Trung, Hùng 2-3
Thành - Pỉn 3-0

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay gần 18h 30 Vinh gai mới xuống chơi lúc đó mọi người về gần hết chỉ còn lại vài người, DươngApaco đã tiếp Vinh gai một trận và hạ đo ván Vinh gai 3-1, Sau khi thua Vinh gai bảo không có khán giả chán không muốn đánh ?

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Đôi Khôi Tâm sao lại thua đôi Trung Hùng nhỉ ? Chứng tỏ dạo này ít cặp với nhau nên thua rồi

Đúng là đã lâu không cặp với nhau, Lối đánh của Tâm vẫn là tấn công không bao giờ lùi bước, Sau khi về có trao đổi với Tâm rằng: có thể một phần ảnh hưởng của khí hậu, nên quả giật kém hiệu quả, và chỉ có quả cắt an toàn kiếm nhiều điểm hơn. Tâm bảo không khí không ảnh hưởng gì. ( sau khi đánh đôi rồi mới đánh đơn nên có điều chỉ tốt hơn)

ngocson6363

Thượng Sỹ
Chiều nay gần 18h 30 Vinh gai mới xuống chơi lúc đó mọi người về gần hết chỉ còn lại vài người, DươngApaco đã tiếp Vinh gai một trận và hạ đo ván Vinh gai 3-1, Sau khi thua Vinh gai bảo không có khán giả chán không muốn đánh ?

chao cac anh chị em clb bb apatit lao cai, tôi cũng là người đam mê trai bóng nhựa, quê ở hà nam trước đây đã từng đóng quân ở cam đường, ở tại trung đoàn pháo cao xạ đóng tại đập tràn làng lớn rất mong có một ngày trở lại nơi đã đóng quân và giao lưu với anh chị em trong clb

Duongapaco

Đại Tá
chao cac anh chị em clb bb apatit lao cai, tôi cũng là người đam mê trai bóng nhựa, quê ở hà nam trước đây đã từng đóng quân ở cam đường, ở tại trung đoàn pháo cao xạ đóng tại đập tràn làng lớn rất mong có một ngày trở lại nơi đã đóng quân và giao lưu với anh chị em trong clb
Chắc bạn đóng quân ở xã Cam Đường lâu rồi phải không, bây giờ đổi khác lắm rồi. Lúc nào bạn lên thăm lại chiến trường cũ thì ghé thăm CLB Bóng bàn Apatit nhé ( trước cửa sân vận động ). Rất vui khi được đón tiếp bạn

Bình luận từ Facebook