Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
Nghe đâu chú Hoàn đi giải ngân chứ không phải đi đánh bóng thì phải, thỉnh thoảng có người làm từ thiện vô tư thật. Hy vọng sớm gặp chú Hoàn trong hang cọp BBC.
Nhà Hoàn kinh doanh nên cũng có điều kiện hơn mấy anh chị em khác chơi bóng bàn em à, nhưng mục đích chính là Hoàn muốn tổ chức mấy trận thách đấu để có cơ hội ngồi với nhau cho vui thôi em

bachapaco

Trung Uý
Nhà Hoàn kinh doanh nên cũng có điều kiện hơn mấy anh chị em khác chơi bóng bàn em à, nhưng mục đích chính là Hoàn muốn tổ chức mấy trận thách đấu để có cơ hội ngồi với nhau cho vui thôi em
hôm nay chính thức thông xe cao tốc HN-LC rồi,A Yên ơi câu lạc bộ Sông Thương BG bọn e có ý định một ngày gần nhất được thăm và giao lưu với ace trên Lào Cai, hôm nào sắp xếp chuẩn ngày e thông báo. mong rằng các A vui vẻ nhân lời,

Duongapaco

Đại Tá
hôm nay chính thức thông xe cao tốc HN-LC rồi,A Yên ơi câu lạc bộ Sông Thương BG bọn e có ý định một ngày gần nhất được thăm và giao lưu với ace trên Lào Cai, hôm nào sắp xếp chuẩn ngày e thông báo. mong rằng các A vui vẻ nhân lời,
Sáng nay anh đi công tác HN và HP bằng đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai rồi em à ( bây giờ anh đang ở HP rồi ) đường đi tốt lắm từ Lào Cai về Nội Bài chỉ hết hơn 3 giờ thôi. Hôm nào lên điện cho anh để anh bố trí lực lượng tiếp các em nhé. Nếu lên thì đi xe của Bác Sử à em

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Địa chỉ của CLB APT: Nhà thi đấu công ty Apatit Việt Nam, phường Pom Hán TP Lào Cai tỉnh Lào Cai ( cạnh sân vận động Cam Đường )

Duongapaco

Đại Tá
Lúc nào lên alo cho anh nhé, từ Bắc Giang lên đến Lào Cai chắc chỉ đi hơn 4 h tý thôi đấy, đi hết đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai chỉ còn 3 km nữa là đến nhà thi đấu công ty anh thôi em nhé. Đi thích lắm : đi xe nhanh an toàn không say lại được ngắm toàn cảnh Thiên nhiên thích lắm nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều ngày 23-9-2014 anh Dũng Cửu và anh Vinh Anti (Thái Nguyên) đã đến giao lưu cùng với các anh, chị em CLB Bóng bàn Apatit Lào Cai. Xin cảm ơn hai anh, mong ngày gặp lại.
Anh Khôi có nhớ kết quả thi đấu của Vinh và Dũng với anh em Apatit không thì đưa lên cho mọi người biết nhé. Thanks

Gai Tabor

Thượng Sỹ

Duongapaco

Đại Tá
Thỏa ko đánh với D9 hả a khôi ơi, chứng tỏ phước điện đánh vẫn hay lắm A nhỉ
Hôm D9 và Vinh lên anh đi công tác HP, Thoả theo cơ quan đi Sa Pa tổng kết chương trình Văn thể nhận dịp ngày truyền thông công ty 23-9 nên Thoả và anh chưa có điều kiện được giao lưu với hai bạn ấy, hy vọng lần sau sẽ được thử sức với hai bạn này. Phước hiện nay là cây vợt số 2 của Lào Cai chỉ sau Vinh gai thôi em ( tương đương B diễn đàn ).

Gai Tabor

Thượng Sỹ
A "Gai tabor ơi hôm này bọn E lên ae mình tỷ thí một trận bia cho vui nhé a đánh gai hay quá

Cảm ơn lời động viên của em. anh dùng gai không được bài bản nên động tác không được Play cho lắm. Chỉ thích giao lưu cho vui thôi. mong được gặp lại tại Lào Cai.

thanhbg

Thượng Sỹ
Cảm ơn lời động viên của em. anh dùng gai không được bài bản nên động tác không được Play cho lắm. Chỉ thích giao lưu cho vui thôi. mong được gặp lại tại Lào Cai.
chào A khôi nhé Hồng Đạm ninh bình muốn tỷ thí với một trận tại LC Đó A

Duongapaco

Đại Tá
Nếu có trận này thì hay tuyệt, mình sẽ cố gắng quay Video để cho mọi người cùng xem ( chỉ ngại lúc úp lên hay bị lỗi thôi ). Dự kiến 50/50 phần thắng sẽ nghiêng về bên nào quyết tâm cao hơn

thanhbg

Thượng Sỹ
Tabor xin nhận lời mời
Góp vui một trận để đời không quyên.
hay quá tinh thần thể thao của A '' Gai TaBo" thật đáng trân trọng,bởi hôm chủ nhật vừa rồi hồng có xin đi du lịch LC cùng bọn e lên bảo đợt này quyết đấu với A "Gai" một trận cho ra ngô ra khoai

Bình luận từ Facebook