Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

kientuong-bat

Trung Tá
chao cac anh chị em clb bb apatit lao cai, tôi cũng là người đam mê trai bóng nhựa, quê ở hà nam trước đây đã từng đóng quân ở cam đường, ở tại trung đoàn pháo cao xạ đóng tại đập tràn làng lớn rất mong có một ngày trở lại nơi đã đóng quân và giao lưu với anh chị em trong clb
Anh nguyen dong quan o day a. Kientuongbat vua giao luu voi doi tren lao cai va cung da co loi moi ve ha nam .

Duongapaco

Đại Tá
Theo đúng chương trình thách đấu trưa nay khi uống bia, chiều nay tại CLB APT đã diễn ra một số trận như sau
1. Tuấn gà tre + Thanh Bảo Yên gặp Chính Dũng: 3-0
2. Dũng cờ bạc - Thanh Bảo Yên ( + 2 ): 3-1
3. Được thịt chó - Trường đốt: 3-0
4. Việt lùn - Thanh Bưu điện: 3-2
5. Công - Dũng khùng ( + 2 ): 3-1
6. Thoả - Thanh Bưu điện ( + 3 ): 3-0
7. Bình lô - Yên gai: 3-1
Kết thúc buổi giao lưu anh em các CLB đã cùng nhau vui vẻ liên hoan tại nhà hàng thịt chó gốc mít và hẹn nhau gặp lại nhiều trận tại buổi ra mắt CLB Nhạc Sơn Lào Cai sắp tới

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay anh Nguyễn Quốc Chính và anh Nguyễn Tiến Dũng ( Dũng cờ bạc ), ký còi, Công, Vinh gai có xuống thi đấu giao lưu bóng bàn với anh em CLB APatit Việt Nam. Dưới đây là một số trận thi đấu như sau
1. Tâm - Ký: 2-3 ( 10 bia )
2. Hiệp Nam - Công Dũng: 3-1 ( 10 bia )
3. Yên - Công: 1-3 ( 10 bia )
4. Yên Khôi - Chính Dũng: 3-1 ( 10 bia )
5. Việt - Ký: 3-0 ( 5 bia )
6. Vinh - Thoả ( + 2 ): 0-3 ( 5 bia )
7. Yên - Ký: 3-0 ( 5 bia )
Kết thúc buổi giao lưu anh em đi uống bia vui vẻ đến 20 h mới về

Duongapaco

Đại Tá
Bác Dương ơi cho em xin địa chỉ với có 2 bác chỗ em lên Lào Cai mà chưa tìm thấy địa điểm CLB (Hạng A2 Hp bác ah) hehe.
Chào bạn nhé, nếu có người chỗ CLB của bạn lên Lào Cai công tác muốn giao lưu bóng bàn thì bạn hướng dẫn theo địa chỉ sau nhé
1. Nhà thi đấu CLB bóng bàn APT: Gần sân vận động Cam Đường thuộc phường Pom Hán, Thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai, ( cách ga Lào Cai khoảng 8 km đường rất tốt đi chỉ 10 phút là đến nơi thôi )
2. CLB BBC Lào Cai: Số 368 Ngô Quyền phường Kim Tân TP Lào Cai ( gần nhà máy bia Lào Cai, cách ga LC khoảng gần 2 km )
Anh em bóng bàn Lào Cai rất vui khi được đón tiếp và giao lưu với các bạn xa gần nhé

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua hai bạn HP chỉ đến CLB BBC Lào Cai giao lưu thôi chứ không xuống CLB APT chơi bạn à, nghe nói có bạn Hoàn chơi khá hay có lẽ chỉ thua Phước và Vinh gai của Lào Cai thôi, còn một bạn khác thì đuối hơn tý

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Trong tuần vừa qua CLB APT có bạn Nguyễn Trọng Hoàn người Tĩnh Gia - Thanh Hóa đến chơi và thường xuyên giao lưu với anh chị em trong CLB
Trong thơi gian lưu lại Hoàn đã thi đấu hai trận độ với Hiệp gà và Tâm khùng, kết quả đều thua với tỷ số: 0 - 3
Chiều tối qua Hoàn đã về Thanh Hóa mang theo niềm tin sẽ có ngày trở lại báo thù
Chúc Hoàn kinh doanh tốt làm ăn phát đạt, thường xuyên luyện tập bóng bàn để lần sau lên trả nợ nhé

Dũng Gai

Moderator
Nghe đâu chú Hoàn đi giải ngân chứ không phải đi đánh bóng thì phải, thỉnh thoảng có người làm từ thiện vô tư thật. Hy vọng sớm gặp chú Hoàn trong hang cọp BBC.

Bình luận từ Facebook