Câu Lạc Bộ bóng bàn Apatit Việt Nam tiếp khách

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay CLB APT đón tiếp bạn Đỗ Tuấn Long ở Yên Bái lên chơi bóng bàn với anh em CLB, Theo thông báo của Long thì từ ngày 15.3.2014 Long lên nhận công tác tại Ngân hàng Nhà nước tỉnh Lào Cai, Long chơi tay trái khá hay, hy vọng Lào Cai được bổ sung thêm một VĐV trẻ có nhiều triển vọng về bóng bàn trong thời gian tới

Duongapaco

Đại Tá
Đỗ Tuấn Long chơi tay trái khá hay, giao bóng xoáy trên bàn khá ngắn nếu ai chưa quen thì cũng rất khó chịu đấy. Trình của Long cũng chưa xác định được cụ thể, nhưng theo mình Long vẫn xếp dưới Ngũ hổ BB Lào Cai: Vinh gai, Phước Điện lực, Thỏa gấu, Đức con, Bình Lô. Thời gian tới mình sẽ đưa Long đi giao lưu với các CLB để làm quen với anh chị em Bóng bàn Lào Cai

Duongapaco

Đại Tá
Nếu không có gì thay đổi vào hồi 16 h chiều nay ngày 05/06/2014 CLB bóng bàn công ty Apatit Việt Nam sẽ được đòn tiếp hai cao thủ bóng bàn:
1. Lê Minh Đạo ( Đạo Ma ) Hải Dương
2. Lê Văn Sơn ( Sơn Chăn tinh ) Sài Gòn
Đến CLB giao lưu bóng bàn
Xin trân trọng kính mời anh chị em trong và ngoài CLB đến xem và cổ vũ cho các trận giao lưu nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều qua Lê Minh Đạo danh thủ bóng bàn Hải Dương và Sơn Chăn tinh SG có đến thăm và thi đấu giao lưu với anh chị em CLB Bóng bàn APT, dưới đây là kết quả một số trận giao lưu
1. Đạo - Yên ( +4 ): 3-2
2. Đạo - Thỏa ( +3 ): 2-3
3. Đạo - Hải ngót ( +5 ): 3-0
4. Đạo - Hà XD ( +5 ): 1-3
5. Đạo Sơn - Yên Thỏa: 0-3
Hình ảnh giao lưu mời các bạn đón xem tại topic: Đạo ma muốn giao lưu với anh em Lào cai nhé

bachapaco

Trung Uý
Chiều qua Lê Minh Đạo danh thủ bóng bàn Hải Dương và Sơn Chăn tinh SG có đến thăm và thi đấu giao lưu với anh chị em CLB Bóng bàn APT, dưới đây là kết quả một số trận giao lưu
1. Đạo - Yên ( +4 ): 3-2
2. Đạo - Thỏa ( +3 ): 2-3
3. Đạo - Hải ngót ( +5 ): 3-0
4. Đạo - Hà XD ( +5 ): 1-3
5. Đạo Sơn - Yên Thỏa: 0-3
Hình ảnh giao lưu mời các bạn đón xem tại topic: Đạo ma muốn giao lưu với anh em Lào cai nhé
Lào Cai có nhiều tuyển thủ bóng hồng sinh quá, chính vì đó mà BB lào cai phát triển mạnh,một tấm gương để cho các tỉnh noi theo,

kaka tran

Thượng Sỹ
Lào Cai có nhiều tuyển thủ bóng hồng sinh quá, chính vì đó mà BB lào cai phát triển mạnh,một tấm gương để cho các tỉnh noi theo,
Sắp tới cao tốc xong các Bác lên giao lưu với các bóng hồng miền Tây bắc thơ mộng nhé. Còn bóng nam múa phụ họa theo thôi.hehe

Duongapaco

Đại Tá
Úi trời, anh còn giấu bớt các em xinh đi rồi đấy, đợi hôm nào đội Bắc Giang lên anh mới đưa ra tiếp khách đấy nhé

Bình luận từ Facebook