Cao thủ về vũ khí, chỉ giáo em với.(mua almutar)

Piing poong

Thiếu Uý
Amultart thì hay rồi, nhìn gỗ của nó rất đẹp nhể, nhưng mà bây giờ sau có nửa tiếng thì hay đấy chỉ sợ mấy hôm nữa...cảm giác khác hoàn toàn! :D :D :D

"Làm thế nào để tránh tình yêu từ cái nhìn đầu tiên? Hãy nhìn lại lần thứ hai" ;) Bia

Profess.medical

Đại Uý
Có thì sử dụng đi chứ sưu tập là gì hả bạn..bạn thích sưu tập kiếm à?he

vâng gọi là mỗi thứ có tý bác ạ.em sử dụng qua rồi.nhưng mà lựa con nào Kinh tế nhất và hiệu quả nhất đánh thôi.còn lại để cho chung nó mới:)).thấy mút tàu khó hỏng lại có nhiều vợt kinh tế hợp tàu nên em định kiếm GA về.đang tưởng tượng ra cái cảm giác GA+tàu bác ợ có vẻ rất tuyệt.hihi`

Profess.medical

Đại Uý
Bác nào dư cây GA nào thì nhượng lại cho em nhé em xin hứa là nếu không hợp thì cũng sẽ giữ lại và bảo quản cẩn thận như những cây trước ạ.

huydas

Đại Tá
vâng gọi là mỗi thứ có tý bác ạ.em sử dụng qua rồi.nhưng mà lựa con nào Kinh tế nhất và hiệu quả nhất đánh thôi.còn lại để cho chung nó mới:)).thấy mút tàu khó hỏng lại có nhiều vợt kinh tế hợp tàu nên em định kiếm GA về.đang tưởng tượng ra cái cảm giác GA+tàu bác ợ có vẻ rất tuyệt.hihi`

GA lại kết hợp với mặt tàu à?mình chưa tưởng tượng ra cái cảm giác đấy..!:rolleyes:

huydas

Đại Tá
em nghi la 1 ý tưởng mang tính đột phá đấy:)).sau em khả nang sẽ có 1 dàn các ban trẻ và không trẻ chơi kiểu này cho ma xem

Có nghĩa là bạn đang muốn mình sẽ là người vạch đường chỉ lối dẫn đầu cho cuộc đột phá GA+china đấy Bia

Profess.medical

Đại Uý
thực ra em chỉ suy nghĩ đơn thuần như thế này thôi ạ.cot cứng+rung kết hợp mút tàu sẽ giống như NA.em đang cam NA thấy rát hay rồi.nhưng mà muốn tăng thêm chút tốc độ và đôi công trái ngon lanh hơn nên thay NA bằng GA thôi ạ.vì em từng đánh thử GA thấy khá nảy và rung ạ.

MaiXuanViet

Moderator
thực ra em chỉ suy nghĩ đơn thuần như thế này thôi ạ.cot cứng+rung kết hợp mút tàu sẽ giống như NA.em đang cam NA thấy rát hay rồi.nhưng mà muốn tăng thêm chút tốc độ và đôi công trái ngon lanh hơn nên thay NA bằng GA thôi ạ.vì em từng đánh thử GA thấy khá nảy và rung ạ.

Mình nghĩ thông thường muốn kết hợp tốt mặt Tàu thì cần có sự đàn hồi của cốt, hay có nhiều người cảm nhận là "bóng ăn vào cốt", hoặc "bóng lưu trên cốt lâu hơn". Nên mới có nhiều người thích chơi mặt Tàu với cốt thuần gỗ và hơi mỏng 1 tí chứ ko quá dày để thấy mặt Tàu hay chứ ko hẳn chỉ vì độ rung của các cốt mỏng.

Cốt carbon dù rung nhiều hay ít thì bóng cũng rất ít ăn vào cốt, hầu như vừa chạm vào cốt thì đã bị bật ra vì tác dụng tăng lực của lớp carbon nên hầu hết các cốt carbon đều khó chung thủy với mặt Tàu. :)

Nhưng vẫn tùy vào cảm nhận của mỗi người thôi, vẫn có 1 số cá nhân riêng biệt lại cảm nhận mặt Tàu tốt khi dán vào cốt carbon,hihi. Nhưng mà trường hợp này hơi hiếm. Tốt nhất mình nghĩ là cứ...thử là biết. cùng lắm ko hợp thì rao bán lại giảm giá xuống 100k xem nhu tiền rút kinh nghiệm. 1 bài học hay chỉ tốn 100k thì vẫn là quá rẻ Bia

tap_choi

Trung Sỹ
Em thấy bác Long Hoàng Cầu nói là đánh Sardius với mặt tàu đó
Không biết bác đó có chém không, nhưng chính bác đó nói với em
Nếu đúng xin bác Long cho review để mọi người học hỏi nhỉ?

Bình luận từ Facebook