Cần mua super jun cũ

phungducthang

Đại Tá
Chỗ CQ bác ở đâu em qua gl đc không,iem là chỉ thích thắng lên phải tìm xới nho nhỏ thôi ;)
Cơ quan bên Long Biên, đường Nguyễn Sơn. Có 2 bàn cùi cùi, đánh T2, 4, 6. Hơi đông chút.
Phòng máy lạnh đánh hơi bị... mát đấy, mỗi tội trần hơi thấp

tosiosHD

Đại Tá
Khen xấu roài he he,mình chưa đủ $ lên mua cũ bạn ơi,sang tuần lĩnh Lương mới mua đc cây mới hí hí
Hình như bạn cũng đang chơi Jun đúng ko? Mình nói thật nhé, trình độ như a e mình chơi Jun hay super Jun ko thấy khác biệt nhiều đâu! Mình đã cầm zjk zlc đánh thử, và cũng được cầm zjk szlc đánh thử rồi, thấy nó cứ na ná như nhau ấy! Có lẽ do trình kém quá ko phân biệt được?!

phi hung

Đại Tá
Hình như bạn cũng đang chơi Jun đúng ko? Mình nói thật nhé, trình độ như a e mình chơi Jun hay super Jun ko thấy khác biệt nhiều đâu! Mình đã cầm zjk zlc đánh thử, và cũng được cầm zjk szlc đánh thử rồi, thấy nó cứ na ná như nhau ấy! Có lẽ do trình kém quá ko phân biệt được?!
Thật ra mình chơi có cảm giác khác nhau đấy,nhưng bảo lên bóng thì cũng do niềm tin vào vợt và cũng một phần do vợt tốt thiết kế hoàn hảo kết hợp lại thì lên đc tí tì ti thôi với trình F ;)

phi hung

Đại Tá
Không bít em gặp Bác chưa nhỉ,lần trước ở Duy Hưng Bác có đi không ợ,Em thấy jike zlc chỉ hơn trọng lượng tí với sup jike thôi ạ :) vì em thích vợt tầm 88 gam đổ xuống mà sup thì em mua 3 cây rùi mà vẫn chưa ưng đuoc TL,còn thì oánh thì em thấy hơn hẳn ạ

phi hung

Đại Tá
Thử vợt bác phải thư từng bài một chứ oánh trận làm sao biết hết đc ợ,em không bít oánh nhưng chịu khó học lý thuyết hihi

Ttfan2012

Đại Tá
Thử vợt bác phải thư từng bài một chứ oánh trận làm sao biết hết đc ợ,em không bít oánh nhưng chịu khó học lý thuyết hihi
Thử từng kỹ thuật một xong rồi vào trận. Đánh thế sẽ cảm nhận đc khá chính xác về cây vợt và mức độ hợp với lối chơi của mình đến đâu.

o3ma

Đại Tá
Phòng rộng thế này nhặt bóng chít rùi...
Bác cố luyện đi rùi off lần này làm trận khai mạc với e.
Ok, thua cũng liều ra trận. Mới tập cầm vợt từ giữa tháng 2 thôi, tính tháng thì được hơn 5 tháng nhưng buổi thì không ăn thua. Bác đừng cười nha.

phi hung

Đại Tá
Ok, thua cũng liều ra trận. Mới tập cầm vợt từ giữa tháng 2 thôi, tính tháng thì được hơn 5 tháng nhưng buổi thì không ăn thua. Bác đừng cười nha.
Ặc thảo nào hôm off thanh xuân Bác chịu khó làm trọng tài thíe;)

Bình luận từ Facebook