Cần mua super jun cũ

phi hung

Đại Tá
Tự mày mò thì lâu lắm vả lại nếu thế phải có bàn và máy cơ. Mấy người trong công ty có tí khích bác nên bực đi tìm thầy học đạo để về đập lại cho biết.
A ơi lâu thế e mới thích môn này ợ,dễ quá có khi lại chán roài,bác cứ chịu khó tập nhìu tập nhìu là lên....lên mãi không tới là dừng hihi

hungtv2002

Đại Tá
Hôm nọ Quý PY hỏi em oánh với nick Hammebongban thế nào,em bảo dưới cơ mà Quý bảo thế thì chấp em 5 bóng,các Bác xem thế nào kkk
Chú quý uýnh cũng đc nhưng trái bóng nhựa này còn kỵ zeu nhau nữa. Sec 11 mà chấp 5 thì cứ thế mà làm 50 chai thôi. A theo chú 1 nửa

phi hung

Đại Tá
Bác hỏi lại chú quý xem có lo đc sân bãi kg mà dạo này chẳng thấy chú chém như lần trước nữa.
Bác xem hình nhé

phi hung

Đại Tá
Cán cũng bằng inox dài 8cm cài dao vào như lắp đồ chơi là xong ạ :) em lại cho mượn chưa mang về,em ra Bạch mai bán đầy rẻ thôi anh,mấy chục thôi

o3ma

Đại Tá
Cái cán nó thế nào chú. Dao lam anh phải vạch đôi ba lần nó mới đứt
Cái cán nó là cán dao mổ, có 25K 1 em thôi nhưng loại này dở cái là không có nắp. Bác kiếm con dao tròn của mấy người hay dùng trổ trò chơi giấy ấy nó có nắp đậy ngon hơn, cỡ 100k/1 em. Lưỡi thì lưỡi số 11 của lưỡi dao mổ là ok

phi hung

Đại Tá
Cái cán nó là cán dao mổ, có 25K 1 em thôi nhưng loại này dở cái là không có nắp. Bác kiếm con dao tròn của mấy người hay dùng trổ trò chơi giấy ấy nó có nắp đậy ngon hơn, cỡ 100k/1 em. Lưỡi thì lưỡi số 11 của lưỡi dao mổ là ok
Bác cái gì cũng bít sợ thật,lắp để làm gì B ơi,dao dùng 1 lần vứt đi mà

Bình luận từ Facebook