Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

tai quat

Trung Sỹ
Tuần này bác tự thưởng cho mình bằng cách: Tự trao giải cho chính mình. :)
Ngắn gọn: Quá đẹp.
Theo nhận định.
Sự hấp dẫn của cuộc thi ngày càng khốc liệt, các đôi chân rất dài đang tham gia ngày một nhiều bởi sự kiêu sa của mỗi em. Đôi lúc khán giả cảm thấy lung lay con tim đối với nhữ em quá xinh đẹp và quá tinh sảo.
Theo tin mật thám, hiện Gia Cát Lạng đang rất đau đầu trong việc tuyển chọn mỹ nhân của tuần này.
Sóng sâu át sóng trước, thế này phải đi đo mắt để trụ tới ngày chung kết thôi, híc
" Dẫu trái đất có trở thành chiến tranh
Thì sông nước vẫn còn cá các anh ơi!.."

Biển động với mã số : (HT- 06), Sóng thần (HT- 07)
Hãy bình chọn cho cặp đôi mà mình yêu thích!
Hình chụp không được đẹp lắm em đăng cặp này lên tham giự cùng các cụ

Mặc dù không thể so với các Đại gia Man city và Chelsea được, nhưng Totenham tôi cũng dự thi 1 cặp đôi: 1 Bạch Tuyết1 Tóc nâu môi trầm. Mọi người chiêm ngưỡng nhé:

Có thế với nhiều người, super Jun và super Jang mới là cặp đôi hoàn hảo. Nhưng với riêng TosiosHD, cặp đôi Bạch Tuyết (châu Âu)Tóc nâu môi trầm (châu Á) đã là quá hoàn hảo rồi. Công có, thủ có, xoáy có, rung có, FL có, ST có...Haha. Tất cả đều chứa đựng trong cặp đôi này, chỉ thiếu các lá phiếu bình chọn của anh em nữa thôi???!!!
Lại nhắc lại câu này lần nữa, nếu như Chẳng may trúng giải, TosiosHD chỉ xin giữ lại 1 chai bia để uống cùng anh em thôi, còn lại tất cả số bia chia cho tất cả anh em bình chọn cho cặp đôi này nói riêng và anh em tham gia dự thi nói chung.

Xuất hiện quá nhiều sự hoàn hảo

trin_hoa_an

Trung Uý
Butterfly Exalter vs Butterfly Hs. Cryzer
Ơn giời kiếm được hai cây
Ry zơ là vợ, chồng là xan tơ

Chồng thì vừa xấu vừa đen
Nhưng mà được cái rất siêng trả bài.

Vợ thì sắc sảo mặn mà
Việc nhà việc cửa, rất là đảm đang.

Butterfly exalter: Một trong những cây hiếm hoi của butterfly toàn thân nguyên gần hết 1 màu đen.
Hs. Cryzer : Một cây còn lạ lẫm với mình. ^^

( Mình chỉ góp vui cho thêm phần sinh động, có chỗ cho anh em trao đổi sau những giờ làm việc căng thẳng. Chúc mọi người có một buổi tối vui vẻ!):):)

thanglong78

Thượng Tá
Butterfly Exalter vs Butterfly Hs. Cryzer
Ơn giời kiếm được hai cây
Ry zơ là vợ, chồng là xan tơ

Chồng thì vừa xấu vừa đen
Nhưng mà được cái rất siêng trả bài.

Vợ thì sắc sảo mặn mà
Việc nhà việc cửa, rất là đảm đang.

Butterfly exalter: Một trong những cây hiếm hoi của butterfly toàn thân nguyên gần hết 1 màu đen.
Hs. Cryzer : Một cây còn lạ lẫm với mình. ^^

( Mình chỉ góp vui cho thêm phần sinh động, có chỗ cho anh em trao đổi sau những giờ làm việc căng thẳng. Chúc mọi người có một buổi tối vui vẻ!):):)
Thích cái cây màu đen này quá... Vợt 5 lớp gỗ, ko biết đánh nó cảm giác thế nào.. ?

Last edited:

LâmQB

Trung Sỹ
Mặc dù không thể so với các Đại gia Man city và Chelsea được, nhưng Totenham tôi cũng dự thi 1 cặp đôi: 1 Bạch Tuyết1 Tóc nâu môi trầm. Mọi người chiêm ngưỡng nhé:

Có thế với nhiều người, super Jun và super Jang mới là cặp đôi hoàn hảo. Nhưng với riêng TosiosHD, cặp đôi Bạch Tuyết (châu Âu)Tóc nâu môi trầm (châu Á) đã là quá hoàn hảo rồi. Công có, thủ có, xoáy có, rung có, FL có, ST có...Haha. Tất cả đều chứa đựng trong cặp đôi này, chỉ thiếu các lá phiếu bình chọn của anh em nữa thôi???!!!
Lại nhắc lại câu này lần nữa, nếu như Chẳng may trúng giải, TosiosHD chỉ xin giữ lại 1 chai bia để uống cùng anh em thôi, còn lại tất cả số bia chia cho tất cả anh em bình chọn cho cặp đôi này nói riêng và anh em tham gia dự thi nói chung.
Một sự rất hoàn hảo

tosiosHD

Đại Tá
... Chúng tôi sẽ dựa trên quan điểm " độc, đẹp, lạ" nhưng phải hết sức gần gũi với mọi người.......
Thanks!
Mình thích cái quan điểm này của BTC!!! Đẹp, độc và lạ thì có vẻ rất nhiều, nhưng nó phải gần gũi với mọi người, nghĩa là cốt vợt đó phải có tính năng tốt và nhiều người sử dụng, đấy mới là cái hay, cái đẹp của cốt vợt. Chứ vợt đẹp, độc và lạ nhưng chẳng thấy ai chơi, hoặc rất ít người chơi thì nó khác gì 1 bức tranh, sản xuất ra để trưng bày hoặc cất tủ!

tosiosHD

Đại Tá
Đây chắc là độc rồi :)
+ Độc thì có rất nhiều em độc, đẹp thì có rất nhiều em đẹp...Điều quan trọng là tính năng các em đó có "đẹp" không?
Chủ đề của cuộc thi là Cặp đôi hoàn hảo, mình nghĩ rằng nó cũng như các cuộc thi Hoa hậu bây giờ, tiêu chí vẻ đẹp hình thể chỉ là 1 phần, mà vẻ đẹp tri thức bắt đầu chú trọng rồi. Cốt vợt đẹp, độc, lạ thì có vẻ có nhiều lắm, nhưng tìm ra 1 cặp đôi vừa đẹp, tính năng sử dụng tốt là cái khó của BTC đấy!

thelanqb

Moderator
+ Độc thì có rất nhiều em độc, đẹp thì có rất nhiều em đẹp...Điều quan trọng là tính năng các em đó có "đẹp" không?
Chủ đề của cuộc thi là Cặp đôi hoàn hảo, mình nghĩ rằng nó cũng như các cuộc thi Hoa hậu bây giờ, tiêu chí vẻ đẹp hình thể chỉ là 1 phần, mà vẻ đẹp tri thức bắt đầu chú trọng rồi. Cốt vợt đẹp, độc, lạ thì có vẻ có nhiều lắm, nhưng tìm ra 1 cặp đôi vừa đẹp, tính năng sử dụng tốt là cái khó của BTC đấy!
hehehe, em biết là nó có tí độc, nhưng những yếu tố khác thì em không dám nhắc đến :)

archer

Đại Tá
Giao thừa pháo bắn đến đít rồi
Một năm bia-bóng thoả chí bơi
Anh em gặp gỡ thêm kỉ niệm
Tri kỉ kết giao cũng mấy người
Phu thê sánh bước em chẳng có

Độc ma cổ kiếm hứng khoe chơi! :D

Last edited:

Bình luận từ Facebook