Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

thanglong78

Thượng Tá
Hàng dự thi tối nay: Hai em Kong Linghui Special Fl và Kong Linghui Special An.
Đơn giản hai em gắn liền với huyền thoại bóng bàn Trung Quốc và thế giới: Khổng Lệnh Huy.
Không trang điểm bởi màu sắc bắt mắt, nhưng ai đã nâng em Kong Linghui special trên tay đều phải công nhận cây Kong Linghui được thiết kế rất nhã nhặn và tinh tế.
Nếu xếp các cây vợt dòng Arylate carbon của hãng Butter cạnh nhau, thì thì không quá khó nhận ra cây Kong Linghui với màu xanh cửu long và chất gỗ Hinoki thơm mát... :p
Hai em nó tiếp tục đi vào vòng trong hay không, hay tiếp tục xách xe đạp đi về... ?

docmaorg

Đại Tá
Cặp đôi dự thi tuần này: Matsushita Pro SpecialMatsushita Pro Alpha.

Hai em đùi to chân ngắn trong số 3 cây vợt thủ mang tên danh thủ người Nhật Bản của đại gia Butterfly. Cả hai em đều có vẻ đẹp rực rỡ, có số má trên giang hồ, một em serial G và một em serial J. Cả hai em đều trinh trắng, ngọc ngà, toàn thân được chế tác bằng thớ gỗ liễu vừa mềm vừa mịn như da gái 18... và hoàn toàn chưa nếm thử mùi đời...

Còn chờ đợi gì nữa mà các anh không tấn công em đi, đừng để em chờ đợi... Phận nữ nhi em chỉ biết phòng thủ, nhưng khi em phản công chỉ mong các anh đừng đuối sức... :p

tiếc cho cặp này ko phải mầu xanh ST

trin_hoa_an

Trung Uý
Butterfly Subuly & YSP Unknown

"Nước non nặng một lời thề
Nước đi, đi mãi, không về cùng non
Nhớ lời “nguyện nước thề non”
Nước đi chưa lại, non còn đứng không
Non cao những ngóng cùng trông
Suối khô dòng lệ chờ mong tháng ngày
"
Tản đà

Hơn 30 năm về trước, tại một ngôi làng hẻo lánh xứ phù tang có một chàng trai đẹp lòng yêu một người phụ nữ hơn mình 10 tuổi. Vì định kiến xã hội họ phải chạy trốn lên rừng sống ẩn dật để được sống bên nhau. Tưởng chừng cuộc sống của họ được mãi hạnh phúc bên nhau nhưng đến một ngày người vợ ra đi không một lời từ biệt. Người chồng đi săn thú về không thấy vợ đâu vội đi tìm, tìm mãi nhưng vô vọng. Buồn bã..., chán nản..., tuyệt vọng..., phó mặc cho số phận. Cứ đi mãi...đi mãi, cho đến một ngày rơi vào tay em không biết lúc nào không hay.:p:p:p. ( còn người vợ thì biết trước kiểu gì cũng li dị thế là đầu quân luôn cho em luôn từ trước :D:D)
Mong đừng ném đá em ạ..( em dốt văn không nghĩ được gì ạ)

thanglong78

Thượng Tá

"
Tản đà

Hơn 30 năm về trước, tại một ngôi làng hẻo lánh xứ phù tang có một chàng trai đẹp lòng yêu một người phụ nữ hơn mình 10 tuổi. Vì định kiến xã hội họ phải chạy trốn lên rừng sống ẩn dật để được sống bên nhau. Tưởng chừng cuộc sống của họ được mãi hạnh phúc bên nhau nhưng đến một ngày người vợ ra đi không một lời từ biệt. Người chồng đi săn thú về không thấy vợ đâu vội đi tìm, tìm mãi nhưng vô vọng. Buồn bã..., chán nản..., tuyệt vọng..., phó mặc cho số phận. Cứ đi mãi...đi mãi, cho đến một ngày rơi vào tay em không biết lúc nào không hay.:p:p:p. ( còn người vợ thì biết trước kiểu gì cũng li dị thế là đầu quân luôn cho em luôn từ trước :D:D)
Một câu chuyện hay... và hy vọng còn dài tập.. :D

tosiosHD

Đại Tá
Tuần này thì chắc chắn BGK vô cùng đau đầu,ko biết sẽ chọn 02 cặp nào đi tiếp. cặp nào nói lời chia tay cũng sẽ là vô cùng tiếc nuối. Chính những bình luận của Quý vị sẽ là liều thuốc giải tỏa điều đó cho chúng tôi. Thanks!
+ Anh tổng kết các cặp đôi tuần này vào 1 chỗ để anh em ngắm nghía và bình chọn đi???

phuongnguyen

Đại Tá
Hàng dự thi tối nay: Hai em Kong Linghui Special Fl và Kong Linghui Special An.
Đơn giản hai em gắn liền với huyền thoại bóng bàn Trung Quốc và thế giới: Khổng Lệnh Huy.
Không trang điểm bởi màu sắc bắt mắt, nhưng ai đã nâng em Kong Linghui special trên tay đều phải công nhận cây Kong Linghui được thiết kế rất nhã nhặn và tinh tế.
Nếu xếp các cây vợt dòng Arylate carbon của hãng Butter cạnh nhau, thì thì không quá khó nhận ra cây Kong Linghui với màu xanh cửu long và chất gỗ Hinoki thơm mát... :p
Hai em nó tiếp tục đi vào vòng trong hay không, hay tiếp tục xách xe đạp đi về... ?

em bỏ 1 phiếu cho cặp nay . Đẹp -k phải nhắc lại. Độc -cũng gần thuốc trừ sâu rồi.Lạ- màu này cũng it thấy.

phuongnguyen

Đại Tá

"
Tản đà

em Su còn cái quần Chip kìa BGK . 99,9% nude .hihi

tai quat

Trung Sỹ

"
Tản đà

Đúng là quá độc. 1 phiếu bình chọn

longlocdai

Trung Sỹ
Tổng hợp các cặp siêu mẫu và siêu độc của tuần thứ ba với Chủ Đề " Bùng cháy"
E mạnh dạn góp vui với anh em cặp đôi hơi lạ lạ tý
1. Sword JLCarbon tem vàng
Được coi là bản clone của Butterfly ZLC
2. Mã Long Energy hàng xuất châu Âu của DHS
Cấu trúc 7 lớp gỗ của CNT

2. Butterfly Subuly & YSP Unknown

Suối khô dòng lệ chờ mong tháng ngày"
Tản đà

3.Một cặp đôi không xa lạ, không nóng cũng chẳng lạnh, là hai cốt vợt mình chơi nhiều thời gian nhất. Chân dài chân ngắn đủ cả, tuy kg còn trinh nguyên nhưng bù lại đã nhuốm bụi thời gian, đã có cái thấn khí của một cây kiếm từng xông pha trận mạc. Góp vui

4. Năm 1993 feau philippe gatien đứng trên bục vinh quang cao nhất của bb thế giới, biết 21 năm sau tại vn sẽ tổ chức siêu mẫu hoàn hảo, ông đã gửi hai người con mang theo dòng máu của nhà vô địch thế giới với bút tích của riêng mình ! 21 năm sau hai người con đã trở thành giai nhân tuyệt mỹ, nhưng trong hoàn cảnh khủng hoẳng của nền KT VN những năm qua, hai ng con đó đã thất lạc! Qua chương trình này biết đâu họ có thể gặp lại: ht-05 ( truy tìm tung tích)
Attached Files

• 7

Matsushita Pro Special và Matsushita Pro Alpha.
Hai em đùi to chân ngắn trong số 3 cây vợt thủ mang tên danh thủ người Nhật Bản của đại gia Butterfly. Cả hai em đều có vẻ đẹp rực rỡ, có số má trên giang hồ, một em serial G và một em serial J. Cả hai em đều trinh trắng, ngọc ngà, toàn thân được chế tác bằng thớ gỗ liễu vừa mềm vừa mịn như da gái 18... và hoàn toàn chưa nếm thử mùi đời...
Còn chờ đợi gì nữa mà các anh không tấn công em đi, đừng để em chờ đợi... Phận nữ nhi em chỉ biết phòng thủ, nhưng khi em phản công chỉ mong các anh đừng đuối sức... :p

Đúng là khó cho mọi người, ko biết chọn em nào? Em nào cũng gây bức bối

loiphong

Đại Tá
Sau 48h nữa chúng ta sẽ phải nói lời chia tay 2 trong 4 cặp đôi này. Hãy bình chọn cho cặp đôi mà mình yêu thích của tuần thứ ba với Chủ Đề " Bùng cháy"
Hãi hùng, kinh ngạc...... khó nói lên lời là những gì mà các cặp đôi tuần này đem đến cho các quí vị khán giả thân yêu của chương trình.
Quá khó khăn nhưng cuối cùng đành lòng dành sự lựa chọn cho hai cặp đôi:

LâmQB

Trung Sỹ
Sau 48h nữa chúng ta sẽ phải nói lời chia tay 2 trong 4 cặp đôi này. Hãy bình chọn cho cặp đôi mà mình yêu thích của tuần thứ ba với Chủ Đề " Bùng cháy"
Hãi hùng, kinh ngạc...... khó nói lên lời là những gì mà các cặp đôi tuần này đem đến cho các quí vị khán giả thân yêu của chương trình.
Quá khó khăn nhưng cuối cùng đành lòng dành sự lựa chọn cho hai cặp đôi:View attachment 35147
Độc đẹp lạ đều có ở các cặp đôi tuần này.

Last edited:

Bình luận từ Facebook