Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

vcbshark

Đại Tá
ơ độc lắm lun ý chứ. chú nhớ bình chọn cho a nhé!

Em sẽ huy động toàn bộ TINH THẦN VÀ LỰC LƯỢNG, SỨC MẠNH VÀ CỦA CẢI ĐỂ ... vote cho anh

Và sẽ nhờ ĐOÀN KẾT ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT để giúp anh ... bất khả chiến thắng:) (cụm này hiểm nhé, nếu so nghĩa gốc với bất khả chiến bại)

vcbshark

Đại Tá
Anh ấy đang vác 02 cây Vis St tem lùn qua rồi @vcbshark ui. @vcbshark đề nghị cái gì giá trị hơn đi mình hủy kèo @Red Arc

Em mách bác kèo này, nhưng bác nhớ trả em hậu hĩ nhé: LƯU BỊ ĐÃI KHỔNG MINH nhé.

Gửi cho nó một cái mes với nội dung sẽ gửi em Thơm, tất nhiên là attacked files. Không thèm có một lời gợi ý.

Em dự là bác sắp tới chuyển sang bán Zippo dạo:p

thanglong78

Thượng Tá
Cặp đôi dự thi tuần này: Matsushita Pro SpecialMatsushita Pro Alpha.

Hai em đùi to chân ngắn trong số 3 cây vợt thủ mang tên danh thủ người Nhật Bản của đại gia Butterfly. Cả hai em đều có vẻ đẹp rực rỡ, có số má trên giang hồ, một em serial G và một em serial J. Cả hai em đều trinh trắng, ngọc ngà, toàn thân được chế tác bằng thớ gỗ liễu vừa mềm vừa mịn như da gái 18... và hoàn toàn chưa nếm thử mùi đời...

Còn chờ đợi gì nữa mà các anh không tấn công em đi, đừng để em chờ đợi... Phận nữ nhi em chỉ biết phòng thủ, nhưng khi em phản công chỉ mong các anh đừng đuối sức... :p

vcbshark

Đại Tá
Cái này so với Mat Proj thì là con kiến thôi. Sự thật @thanglong78 đừng buồn nhé, ko có cây kia thì em Mat của @thanglong78 ngoan nhất rồi

@thanglong78 đắng hết đầu lưỡi, cơm như có sạn, canh như bị chua, bụng thì đói mà mồm không muốn nhai, họng thì khát mà cổ không muốn nuốt, nghiến răng một lúc còn chừa lại chân răng, mặt đằng đằng sát khí đập đầu xuống gối mà than rằng:
TRỜI ĐÃ SINH THẤT BÁT, SAO LẠI CÒN SINH TỨ LỤC ... còn nữa

LâmQB

Trung Sỹ
Cặp đôi dự thi tuần này: Matsushita Pro SpecialMatsushita Pro Alpha.

Hai em đùi to chân ngắn trong số 3 cây vợt thủ mang tên danh thủ người Nhật Bản của đại gia Butterfly. Cả hai em đều có vẻ đẹp rực rỡ, có số má trên giang hồ, một em serial G và một em serial J. Cả hai em đều trinh trắng, ngọc ngà, toàn thân được chế tác bằng thớ gỗ liễu vừa mềm vừa mịn như da gái 18... và hoàn toàn chưa nếm thử mùi đời...

Còn chờ đợi gì nữa mà các anh không tấn công em đi, đừng để em chờ đợi... Phận nữ nhi em chỉ biết phòng thủ, nhưng khi em phản công chỉ mong các anh đừng đuối sức... :p

Nhìn hoa cả mắt, ko biết bình luận thế nào cho phù hợp với vẻ đẹp hoàn mỹ

Bình luận từ Facebook