Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

lamtq

Đại Tá
Tuy phổ thông nhưng chất gỗ 2 em này là đẹp đấy, có vân sọc xếp đều, vày cá nhỏ mịn đều đặn. Gỗ như này mới là tốt và mang lại cảm giác đồng đều ổn định cho cú đánh, chứ e thấy mấy người cứ trưng ra và khen mấy cây vảy cá loạn hết cả lên nhưng vảy thì to đùng, trông tưởng ghê nhưng loại đấy rất dễ bị tước vảy, chất lượng ko đều và cá nhân e cho rằng đó là thể loại gỗ non dị dạng chứ chả già cả gì.
Con này vảy Rồng...lộn này e, e xem thử giúp a xem có già gỗ ko @archer

này thì đít đoi, l.. loi

e phọt lên cho vui thôi ko thi thố gì nhóe, các bác đừng bình chọn kẻo dạo này e đau dạ dày, đek uống hết 200 bia đâu

tosiosHD

Đại Tá

này thì đít đoi, l.. loi

e phọt lên cho vui thôi ko thi thố gì nhóe, các bác đừng bình chọn kẻo dạo này e đau dạ dày, đek uống hết 200 bia đâu
+ Haha. Kể cả như anh có đi thi thì cũng ko bao giờ có 200bia đâu mà sợ đau dạ dày, bởi vì hết giờ được gần 10h rồi anh ạ. Dù sao cũng ngưỡng mộ anh có trong tay 2 chân dài gỗ loang lổ. Chất lượng gỗ thế nào thì để thằng em Archer nó bình luận!

vcbshark

Đại Tá
Em đùa bác vậy thôi, chứ kiểu gì em cũng bỏ 1 phiếu cho bác nữa. Thằng archer có 1 đống củi trong nhà mà có dám đưa em nào lên sàn đâu? Chắc nó để dành để tết nhóm lửa luộc bánh Chưng???

Nhà thằng này nghèo, làm gì có bánh chưng mà luộc. Nó chẻ củi để uống HỒNG TRÀ hết rồi bác ạ

archer

Đại Tá

này thì đít đoi, l.. loi

Bác có bình xăng để tune mút to nhỉ, thảo nào mua của bác mút nào cũng nồng nặc mùi xăng hehe
Vảy này đúng là rồng lộn rồi, trưng cho lạ mắt thôi chứ phần vân gỗ quá khác nhau thì phản ứng với bóng nó cũng khác nhau tạo sự bất ổn định anh yêu ạ :)

vcbshark

Đại Tá

này thì đít đoi, l.. loi

Bên cạnh bác lại bố trí hộp xăng Zippo là có ý gì đấy ạ ?

Đừng vì mất 200 bia mà ... nhé bác. Em trả bác 400 bia

o3ma

Đại Tá

này thì đít đoi, l.. loi

Thời buổi khó khăn, thóc cao, gạo hiếm chưa gì đã lo xa không uống hết. Không uống hết thì đóng nút bình lại gửi cho ae uống dùm cho. Xem chừng vẫn thiếu ấy chứ.

lamtq

Đại Tá
Bác có bình xăng để tune mút to nhỉ, thảo nào mua của bác mút nào cũng nồng nặc mùi xăng hehe
Vảy này đúng là rồng lộn rồi, trưng cho lạ mắt thôi chứ phần vân gỗ quá khác nhau thì phản ứng với bóng nó cũng khác nhau tạo sự bất ổn định anh yêu ạ :)
cái bình đó đíu phải bình xăng mà là keo tăng lực Sunrock nhé thằng e dại.
còn vụ vảy đã lồng lộn thì ko thể nào ổn định đc. thế nó mới làm ng ta suớng nhiều, sướng lâu, ổn định quá chán lắm

o3ma

Đại Tá
cái bình đó đíu phải bình xăng mà là keo tăng lực Sunrock nhé thằng e dại.
còn vụ vảy đã lồng lộn thì ko thể nào ổn định đc. thế nó mới làm ng ta suớng nhiều, sướng lâu, ổn định quá chán lắm
Tên này nghiện kiểu...cách đây. Hình như giống...mình. :p

tosiosHD

Đại Tá
......Vảy này đúng là rồng lộn rồi, trưng cho lạ mắt thôi chứ phần vân gỗ quá khác nhau thì phản ứng với bóng nó cũng khác nhau tạo sự bất ổn định anh yêu ạ :)
Thằng em này phân tích hay nhỉ? Vậy là gỗ càng già, vảy càng lồng lộn thì càng tạo ra sự bất ổn? Anh em ta cứ chọn cốt gỗ non mà chơi, chẳng có vảy vỏ gì cả?

archer

Đại Tá
Thằng em này phân tích hay nhỉ? Vậy là gỗ càng già, vảy càng lồng lộn thì càng tạo ra sự bất ổn? Anh em ta cứ chọn cốt gỗ non mà chơi, chẳng có vảy vỏ gì cả?
Cứ vảy ko có nghĩa là già, mà ko phải cứ già là phải vảy. Như cặp của bác thanglong78 đó là ổn, già và vảy nhưng nó mịn và đều. Nên chọn già chọn vảy nhưng vảy cũng dăm bày loại a ơi. Thôi e dừng ko có bị các bác BTC giải đuổi vì lạc đề quá hehe :D

vcbshark

Đại Tá
Cứ vảy ko có nghĩa là già, mà ko phải cứ già là phải vảy. Như cặp của bác thanglong78 đó là ổn, già và vảy nhưng nó mịn và đều. Nên chọn già chọn vảy nhưng vảy cũng dăm bày loại a ơi. Thôi e dừng ko có bị các bác BTC giải đuổi vì lạc đề quá hehe :D

Dân chuyên lí, nhưng cần thêm nghề thợ mộc đóng quan tài anh em sẽ tin tưởng hơn:p:p:p:p:p:p:p

tosiosHD

Đại Tá
Cứ bình luận đi em ơi. Anh em mình bình luận và chém gió, cũng góp phần cho BTC hiểu thêm về gỗ mà lựa chọn chứ? Kẻo mấy ông ấy hoa mắt, háo sắc...cứ thấy chân dài khỏa thân, người loang lổ là chọn, gây thiệt thòi và mất công bằng cho anh em!

tosiosHD

Đại Tá
Thực ra cái topic này mà ko có mấy bài bình luận chém gió của anh em mình, chỉ có ảnh cốt và ảnh cốt, thì nó chẳng khác gì triển lãm tranh cả? Ông nào biết về gỗ thì cứ bình luận để anh em hiểu biết hơn!

LâmQB

Trung Sỹ

này thì đít đoi, l.. loi

Rất đẹp và ấn tượng nhưng bạn cứ mạnh dạn cho e nó lên sân khấu đúng thời điểm mới biết có lọt vào tuần chung kết hay ko? Vì có thể mình cho là rất đẹp nhưng dưới nhiều mức độ, góc nhìn khác nhau mọi người sẽ bình luận về chân dài của bạn như thế nào đó mới là điều khách quan. Hi vọng hai chân dài này sẽ có mặt tuần thứ 3!

lamtq

Đại Tá
Rất đẹp và ấn tượng nhưng bạn cứ mạnh dạn cho e nó lên sân khấu đúng thời điểm mới biết có lọt vào tuần chung kết hay ko? Vì có thể mình cho là rất đẹp nhưng dưới nhiều mức độ, góc nhìn khác nhau mọi người sẽ bình luận về chân dài của bạn như thế nào đó mới là điều khách quan. Hi vọng hai chân dài này sẽ có mặt tuần thứ 3!
Ớ! nếu e thik khoe thì e đăng bài dự thi rồi, Riêng với e thì kính thưa bác là : "quan điểm của e lúc nào cũng ko cần ai nhìn hay khen vợt mình đẹp cả"
Mà thực ra ai có thấy đẹp chứ e thì cũng ko hẳn nhìn cây cợt mình đánh ở yếu tố Mỹ thuật như 1 số ông @cj46, @Red Arc , @thanglong78 đâu ah. Riêng với e, cây vợt của e phải phù hợp với lối chơi và sở thik của e. thế là quá được rồi, kể cả nó có là Song Ngư cùi bắp thì vẫn là đẹp với e trong khi Xu bờ Run , xu bờ Rang thì vẫn là xấu ah
e xin hết!

tai quat

Trung Sỹ
Ớ! nếu e thik khoe thì e đăng bài dự thi rồi, Riêng với e thì kính thưa bác là : "quan điểm của e lúc nào cũng ko cần ai nhìn hay khen vợt mình đẹp cả"
Mà thực ra ai có thấy đẹp chứ e thì cũng ko hẳn nhìn cây cợt mình đánh ở yếu tố Mỹ thuật như 1 số ông @cj46, @Red Arc , @thanglong78 đâu ah. Riêng với e, cây vợt của e phải phù hợp với lối chơi và sở thik của e. thế là quá được rồi, kể cả nó có là Song Ngư cùi bắp thì vẫn là đẹp với e trong khi Xu bờ Run , xu bờ Rang thì vẫn là xấu ah
e xin hết!
Bạn yên tâm nhất định sẽ xuất hiện rất nhiều cặp đôi mỹ mãn để cho bạn biết " Phía sau,phía trước ...và tất cả mọi phía " Vẫn rất nhiều ( Xu bờ Run , xu bờ Rang ). Cặp của bạn phải nói là nhìn ko thể chê vào đâu đc, tối về nằm mơ đều muốn đc úp với em nó ! Nhưng các tuần kế tiếp bạn sẽ biết cặp đôi của bạn ở vị trí nào ? Lúc đó bạn muốn khoe cũng ko còn giám khoe nữa, mong sao bạn đừng tự tin với bản thân mình sớm quá, mọi người chỉ muốn đc bình luận và ngắm những cái đẹp, độc, lạ để hiểu biết thêm về các dòng cốt vợt thôi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook