Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

thanglong78

Thượng Tá
Ô hay, vẫn khen đẹp đó chứ, chỉ nói tiếc là chưa độc thôi mà. Đôi này mà kèm yếu tố độc nữa thì nó còn xuất hiện từ giờ đến trước tết Nguyên Đán. Câu chốt là vẫn ủng hộ vì tinh thần mà. 3 tiêu chí: "đẹp, độc, lạ" thì theo bạn 2 e nó đáp ứng được mấy điều
Chú e @thanglong78 cũng là chỗ quen biết nên tớ mới nói hơi thẳng chút. :)
Chỗ thân tình cứ thẳng thắn bác ạ. Em biết bác lo cho em ko được được giải vụ này, ko vác được 200 bia về cho Hội ham chơi .. :p
Bác ở HN mãi rồi mà chưa nhớ câu "Hà Nội không vội được đâu" à.. ? :D Hội ham chơi cứ chuẩn bị tinh thần đi, khả năng 200 bia ở lại đất HN là rất cao đấy. Nhớ nhắn các anh em ủng hộ và like mạnh cho em...Mình em ko uống nổi 200 bia đâu....:D:D:D:D:D:D:D

tai quat

Trung Sỹ
Cặp đôi 1 lớp Hinoki handmade Viêt Nam, 1 Bắc - 1 Nam, Hùng Ca - Hùng (Tân Phú).
Cặp đôi này thì cực kỳ sexy rồi @haitanqd nhé.

Buổi sáng đầu tuần nhìn mà sướng quá

tai quat

Trung Sỹ
Có khóa nhưng ko cần khóa, cặp đôi này vẫn kết dính vào nhau. Cho dù " anh ở đầu sống, e cuối sông " nhưng vẫn vượt mưa, vượt gió, vượt nắng và vượt mọi khó khăn để trở về Phú Thọ quê ta! Xin chúc mừng một sự khởi đầu rất hoàn hảo của "PĐT"
Buổi sáng đầu tuần nhìn mà sướng quá

o3ma

Đại Tá
Cặp đó đã trở thành sự ko hoàn hảo vị nó đã bị chia cắt " E phải về thôi xa anh thôi "! Để topic này chính thức là cuộc thi về thân thể ( da bọc thịt, thịt bọc xương, xương bọc tủy) nên cặp đôi nào có trang phục quần áo xin đc cởi ra %! Thanks
Oh, Vậy bác chính là nguyên nhân của sự chia cắt đó à? E nhìn cũng mê lắm nhưng...

o3ma

Đại Tá
Chỗ thân tình cứ thẳng thắn bác ạ. Em biết bác lo cho em ko được được giải vụ này, ko vác được 200 bia về cho Hội ham chơi .. :p
Bác ở HN mãi rồi mà chưa nhớ câu "Hà Nội không vội được đâu" à.. ? :D Hội ham chơi cứ chuẩn bị tinh thần đi, khả năng 200 bia ở lại đất HN là rất cao đấy. Nhớ nhắn các anh em ủng hộ và like mạnh cho em...Mình em ko uống nổi 200 bia đâu....:D:D:D:D:D:D:D
A cũng định nói ý đó nhưng lại thôi vì để bí mật mới hấp dẫn; khúc dạo đầu là vuốt ve, mơn trớn thăm dò...sau đó mới đến đỉnh điểm thì mới kết thúc. Cả hội Ham Vui thì 200 bia chắc ngoắc ngoải hết. :D

Last edited:

o3ma

Đại Tá
+ Haha. Anh mà cử TibharVN và TosiosHD đi thi cặp đôi hoàn hảo thì em nghĩ 200bia ko đủ cho Hội ham vui uống đâu???
Cặp này mà thi thì cái tiêu chí ...100% giải quyết thế nào nhỉ? Thôi không chém linh tinh ở đây nữa không bác @haitanqd lại mắng cho bây giờ. Tập chung vào nội dung chính đi.

tosiosHD

Đại Tá
Cặp này mà thi thì cái tiêu chí ...100% giải quyết thế nào nhỉ? Thôi không chém linh tinh ở đây nữa không bác @haitanqd lại mắng cho bây giờ. Tập chung vào nội dung chính đi.
+ Vâng, tại anh nói hội ham vui ko thể uống hết 200bia? Nhưng khi mà sự kích thích lên đến tột đỉnh thì mỗi người có thể làm việc bằng 300-500% khả năng của mình ấy chứ?

tosiosHD

Đại Tá
Cặp đôi 1 lớp Hinoki handmade Viêt Nam, 1 Bắc - 1 Nam, Hùng Ca - Hùng (Tân Phú).

+ Với mong muốn được tận hưởng và thưởng thức thật nhiều của ngon, vật lạ của đất tổ Vua Hùng vào ngày 03/01/2015, tôi kêu gọi mọi người trong HỘI HAM VUI ủng hộ và bỏ phiếu cho cặp đôi này của bác Thắng nhé. Bác ấy là 1 thành viên của BGK nên cũng bị thiệt thòi mất 1 phiếu bầu, anh em ta đồng tâm, hiệp lực bù đắp cho bác ấy bằng lá phiếu ủng hộ nhé. Bác ấy chắc sẽ ko quên ơn anh em mình đâu! Haha!

o3ma

Đại Tá

Song Hùng đứng cạnh thành đôi
Bắc - Nam qui tụ để rồi diễn show
Cặp đôi ý hợp, tâm đầu
Thân cùng 1 lớp, nét ngầu đáng yêu
Da vàng, nhan sắc mỹ miều
Dáng hình khoẻ khoắn, yêu kiều đường cong.
Hai em cố gắng một lòng
Trổ tài, khoe sắc cùng mong được bầu (200 bia).

1 phiếu cho cặp đôi của bác @phungducthang

Bình luận từ Facebook