Các siêu mẫu & chân dài kết hợp thành cặp đôi hoàn hảo

son_canloc

Đại Tá
Chào mừng 3 cặp thí sinh đầu tiên, theo thứ tự:
- MS 01: M.MAZE và TMB ALC (@thanglong78 )
- MS 02: ACT "Bò Cạp" và CSĐS ( @son_canloc )
- MS 03: Stiga với chân dài Clipper và chân thẳng Classic ( @haitanqd )
(@haitanqd đến sau MS 03 thôi, còi to cũng không có chuyện chen ngang nhé)
....
Các cặp đôi tiếp theo hãy mạnh dạn tiếp tục lên sàn nhé.
BTC lưu ý giúp nhà tớ nhé . Nếu đạt giải tớ xin hậu tạ BTC chầu Cofee đá nha .Mỗi tuần tớ chỉ tham gia 1 cặp và chỉ nhận 01 giải thôi .Hihi

phuongnguyen

Đại Tá
em xin lót đường cặp đôi nhà nghèo, già khụ , còn nguyên trong túp lều tranh

son_canloc

Đại Tá
Em mạn phép tham gia với một cặp đôi song sát mà bà già em hiện vẫn đang đánh: cặp đôi này làm đối thủ tự xin thua vì nước miếng chảy ướt hết áo và vợt, bụng thì sôi ùng ục. Em thề 200 bia lần này ko có cặp đôi nào xứng đáng đc nhận hơn em cả!!! :D
Quả là độc đáo , mình cũng phải qua Photo Sop nhờ họ chế cho cái ảnh Việt Trinh khỏa thân úp lên cho AE chảy cả nước T... cho vui hihi

o3ma

Đại Tá
Một món ăn ngon không chỉ mỗi nguyên liệu chính mà thành được, nó phải có mắm, muối và các gia vị khác. Ở đây cũng thế, nó là thứ gia vị để thư giãn và cũng khá thú vị đấy chứ @toisiosHD

thelanqb

Moderator
Em mạn phép tham gia với một cặp đôi song sát mà bà già em hiện vẫn đang đánh: cặp đôi này làm đối thủ tự xin thua vì nước miếng chảy ướt hết áo và vợt, bụng thì sôi ùng ục. Em thề 200 bia lần này ko có cặp đôi nào xứng đáng đc nhận hơn em cả!!! :D
1 phiếu cho anh Archer, hàng này quá kịch độc. đến nỗi người trúng độc không thể kiềm chế tuyến nước bọt được.

tai quat

Trung Sỹ
Theo thông tin vừa nhận đc chiều nay sẽ rất có nhiều cặp chân dài đến từ các nước khác nhau trên thế giới. Chúng ta hãy chờ đợi nhé! ngày mai phần bình luận của mình sẽ tập trung cho cặp chân dài nào đúng với sở trường của mình.

archer

Đại Tá
Bác @tosiosHD nói chuẩn đấy ạ, đề nghị các anh em nghiêm túc tập trung đem hết khả năng và kho báu lên mới mong làm khó được Cặp đôi hoàn hảo của em, tránh dùng các thủ thuật photoshop hoặc post linh tinh hài hước nhảm nhí làm loãng topic, đặc biệt là lặp lại ý tưởng của người khác dễ gây nhàm chán như trường hợp bác @LâmQB vừa làm, đề nghị bác tự kiểm điểm với anh em và nộp phạt 10 bia! :D :D :D

tosiosHD

Đại Tá
.... Hi vọng cặp đôi của bạn hnay lên sàn đc mọi người tham gia bình luận.... !
Bác @tosiosHD nói chuẩn đấy ạ, đề nghị các anh em nghiêm túc tập trung đem hết khả năng và kho báu lên mới mong làm khó được Cặp đôi hoàn hảo của em, tránh dùng các thủ thuật photoshop hoặc post linh tinh hài hước nhảm nhí làm loãng topic, đặc biệt là lặp lại ý tưởng của người khác dễ gây nhàm chán như trường hợp bác @LâmQB vừa làm, đề nghị bác tự kiểm điểm với anh em và nộp phạt 10 bia! :D :D :D
Haha. Mình cũng có 1 cặp đôi, đó là Tosios và Barwell fleet đang dán mút. Nhưng mà bản thân tự ngẫm dẫu có lên sàn thì cũng ko thể tranh giành giải với Archer được nên ko dám bóc mút ra. Haha. Chúc thằng em đạt giải nhé. Anh sẽ bỏ 1 phiếu cho tính sáng tạo của em!!!

Attachments

• Tosios và Barwell.JPG
    Tosios và Barwell.JPG
    1.9 MB · Đọc: 0

thelanqb

Moderator
Hai thế hệ cách nhau về khoảng cách rất dài và rất xa , không biết có thể kết hợp với nhau để trở thành sự hoàn hảo hay ko? Điều đó còn phụ thuộc vào sự bình chọn của quý vị! Hãy bình chọn cho chúnh tôi với mã số : ht-02
Để em xem kết thúc đợt Event này anh post lên bao nhiêu cặp.
hehe, nhắm cây Keyshot của anh rồi nhá. :mad:

thelanqb

Moderator
Đề nghị phạt lên 20 bia vì tội có ý lạm dụng hình ảnh trái phép mà chưa xin ý kiến của tác giả, :D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook