Các bẠn trên diỄn Đàn lƯu vỚi mình 1 vẤn ĐỀ là

chungdubn

Thượng Sỹ
BẠn có ních tên là tranvietanh là ngƯỜi rẤt lẰng nhẰng trong mua bán trên diỄn Đàn hẸn nhau bao nhiêu ngày chỜ giao dỊch nhƯng ĐẾn ngày giao dỊch lẠi lẤy lí do này lí do nỌ ĐỂ khẤt nhƯng cuỐi cùng lẠi bẢo ngỪng giao dỊch bẠn Đó có sdt la 0976131442lafm nhân viên kinh doanh thẺ tín dỤng -ngân hàng sacombank tẦng 6 -60a nguyỄn chí thanh ĐỐng Đa hà nỘi

các bẠn lƯu ý nhé ĐỪng nên giao dỊch vỚi ngƯỜi Đó

tap_choi

Trung Sỹ
Mình biết bạn này
nhưng sự thật có đúng vậy không bạn?

BẠn có ních tên là tranvietanh là ngƯỜi rẤt lẰng nhẰng trong mua bán trên diỄn Đàn hẸn nhau bao nhiêu ngày chỜ giao dỊch nhƯng ĐẾn ngày giao dỊch lẠi lẤy lí do này lí do nỌ ĐỂ khẤt nhƯng cuỐi cùng lẠi bẢo ngỪng giao dỊch bẠn Đó có sdt la 0976131442lafm nhân viên kinh doanh thẺ tín dỤng -ngân hàng sacombank tẦng 6 -60a nguyỄn chí thanh ĐỐng Đa hà nỘi

các bẠn lƯu ý nhé ĐỪng nên giao dỊch vỚi ngƯỜi Đó

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Tin gì cái thằng nick mới toanh này.Mình nghĩ nói lung tung để làm xấu đi hình ảnh của ng khác.Mình cũng biết bạn này.Bạn này là bạn thân của Đức tieuho.Mà Đức tieuho thì nhiều ng trên dđ cũng biết.

Last edited:

doantronghoan

Trung Tá
Mình đã gặp và mua bán với Việt Anh mấy lần.
Cậu E ăn nói rất tốt và tấm lòng cũng tốt như vậy:eek:
Mình nghĩ chắc có sự hiểu lầm, 2 bên cứ bình tĩnh nhé!!!!!!!!!!

lgnam

Thượng Sỹ
Đúng là a Việt A làm trên Nguyễn Chí Thanh đã gd với a.a này nhiệt tình và còn để cho mình combo giá sv nữa. chủ thớt xem lại xem :D

tranvietanh

Trung Tá
Đúng là a Việt A làm trên Nguyễn Chí Thanh đã gd với a.a này nhiệt tình và còn để cho mình combo giá sv nữa. chủ thớt xem lại xem :D

Cảm ơn Em
Mong AE không gặp trường hợp này giống của Anh là được
Mà có gặp thì cũng nên để ý không chẳng may lại mất tiền oan mà không đến đâu

ping80

Trung Uý
chú em H ở CLB Xóm Đồng Bắc Ninh đừng có lập nhiều nick lên diễn đàn nói lung tung nữa. Anh nhắc nhở để cảnh cáo chú, vì chú lập nick kiểu gì post bài anh cũng biết cái giọng văn của chú.

Chú mới lên diễn đàn thì phải tìm hiểu, phải biết người biết ta, có lòng tự trọng, khiêm tốn và tôn trọng người khác.
ở đây có nhiều người tử tế không phải chỉ có mỗi việc suốt ngày đánh bóng bàn đâu em ạ.

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em cảm ơn Anh. Nhưng mà thôi Anh ạ, chắc cũng không có gì lắm đâu. Rảnh rảnh AE mình làm cốc Bia anh nhé
Anh Tiến cẩn thận không là lại bị ban nick là mệt đấy, hì hì thèm Bia

Anh thấy chướng tai gai mắt thì anh nói thôi, chứ ban cũng có sao đâu..a chả phải cao thủ bong bàn, chả làm ăn buôn bán gì trên này nên cũng không quan trọng, ban nick của anh thì là làm việc đúng với lý nhưng còn với tình chác cũng phải xem xét lại, nên có quy chế thế nào với mấy cái thằng lên đây nói ba lăng nhăng chứ không thì dễ có hiểu nhầm nhw chuyện của em lắm

tranvietanh

Trung Tá
Dạ vâng, đầu tiên đọc bài Em cũng thấy gai hết cả người vì sợ AE hiểu lầm thì mang tiếng lắm Anh ạ
May mà AE hiểu và thông cảm cho Em

AndroCS7

Đại Tá
Đọc phát biết ngay câu chuyện thế nào rồi. tuy mới gặp a vietanh vài lần nhưng m cũng biết ko phải như n~ gì ông H kia nói. nếu là m chắc chắn sẽ ko chuyển tiền cho 1 tên như vậy :)). mà ông anh tin người quá, nick mới toe cũng chưa thấy mặt mũi cái mặt vợt đâu mà đã định chuyển tiền trc rồi ^^

tranvietanh

Trung Tá
Đọc phát biết ngay câu chuyện thế nào rồi. tuy mới gặp a vietanh vài lần nhưng m cũng biết ko phải như n~ gì ông H kia nói. nếu là m chắc chắn sẽ ko chuyển tiền cho 1 tên như vậy :)). mà ông anh tin người quá, nick mới toe cũng chưa thấy mặt mũi cái mặt vợt đâu mà đã định chuyển tiền trc rồi ^^
Uh thì AE diễn đàn tin nhau là chính. Bao lần bán mặt rồi cốt, anh cũng gửi cho AE trước rồi nhận tiền sau, AE toàn người uy tín cả mà.....
Lần này cũng thế, anh cũng không cần gửi ảnh mà định gửi tiền luôn nhưng không ngờ mọi việc lại đáng tiếc thế này ^^

trung2409

Trung Uý
mấy cái người nhắn tin spam tức lắm, đánh không đánh được nó, nhắn tin lại thì mất tiền không bõ... ôm cục tức vào người.....

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook