Các bẠn trên diỄn Đàn lƯu vỚi mình 1 vẤn ĐỀ là

tranvietanh

Trung Tá
mấy cái thằng nhắn tin spam tức lắm, đánh không đánh được nó, nhắn tin lại thì mất tiền không bõ... ôm cục tức vào người.....

Anh Trung bình tĩnh nhé, hì
Hôm nào có dịp, AE mình giao lưu bóng bàn. Em cũng có làm việc với mấy bạn bên Prudential rồi. Rất chuyên nghiệp Anh ạ

trung2409

Trung Uý
Anh Trung bình tĩnh nhé, hì
Hôm nào có dịp, AE mình giao lưu bóng bàn. Em cũng có làm việc với mấy bạn bên Prudential rồi. Rất chuyên nghiệp Anh ạ

Chuyên gì em, bọn đấy làm ăn như shit, anh chán nghỉ mẹ cái vị trí teamleader chỗ đấy rồi, giờ tự làm tự ăn. Có mấy khách cần làm thẻ tín dụng, hnào gặp nhau anh vứt cho

tuyetvu79

Đại Tá
nhìn 2 cái này đi
mình sẽ tự quyết định được

tranvietanh
Senior Member
Thanks
1.002

chungdubn
Junior Member
Thanks
0

trong giang hồ, ai có chữ TÍN.....?
AE nào đã giao dịch với 2 bạn này chưa? cứ quyết định ý kiến của mình
Bia

XeLu3b@nh

Đại Tá
Haizzzz, giao dịch không thành thì cũng là bình thường mà, làm gì mà nhặng xị ngậu lên thế chủ thớt. Không bán cho người này thì bán cho người khác, thuận mua vừa bán, có gì đâu. Cuộc chơi công bằng mà

docmaorg

Đại Tá
chú em H ở CLB Xóm Đồng Bắc Ninh đừng có lập nhiều nick lên diễn đàn nói lung tung nữa. Anh nhắc nhở để cảnh cáo chú, vì chú lập nick kiểu gì post bài anh cũng biết cái giọng văn của chú.

Chú mới lên diễn đàn thì phải tìm hiểu, phải biết người biết ta, có lòng tự trọng, khiêm tốn và tôn trọng người khác.
ở đây có nhiều người tử tế không phải chỉ có mỗi việc suốt ngày đánh bóng bàn đâu em ạ.

Nếu ko lầm thì thanh niên H này đã từng 1 lần giao dịch nhập nhèm 1 cây cốt vợt gẫy bán cả cốt lẫn mặt vợt.

tranvietanh

Trung Tá
Nếu ko lầm thì thanh niên H này đã từng 1 lần giao dịch nhập nhèm 1 cây cốt vợt gẫy bán cả cốt lẫn mặt vợt.

Trời, không lẽ đây là ông bạn...gacon "năm xưa" đã từng lừa anh trai của mình và mình với cây Timoboll ZLF bị gãy...

chungdubn

Thượng Sỹ
Chào bẠn viỆt anh mình hƯng bẮc ninh Đây mình chƯa bán hay lỪa ĐẢo ai trên diỄn Đàn cẢ .................thôi chuyỆn vỪa rỒi anh em mình cho qua nhé ..........mình chƯa tỪng lỪa ai trên diỄn Đàn này cẢ tuy mình Ở bẮc ninh mình ko phẢi là ngƯỜi chuyên Đi lỪa ĐẢo Đâu vỚi lẠi mình chƯa Đánh cỐt timoboll zlf bao giỜ cẢ

trung2409

Trung Uý
Chào bẠn viỆt anh mình hƯng bẮc ninh Đây mình chƯa bán hay lỪa ĐẢo ai trên diỄn Đàn cẢ .................thôi chuyỆn vỪa rỒi anh em mình cho qua nhé ..........mình chƯa tỪng lỪa ai trên diỄn Đàn này cẢ tuy mình Ở bẮc ninh mình ko phẢi là ngƯỜi chuyên Đi lỪa ĐẢo Đâu vỚi lẠi mình chƯa Đánh cỐt timoboll zlf bao giỜ cẢ

Chữ hoa, chữ thường, ngôn từ lộn xộn...... topic tiêu đề sai phông chữ loạn lên....... làm mình nhớ tới 1 nhân vật.... đố bạn biết là ai?

Bình luận từ Facebook