Các bạn trên diễn đàn cho mình hỏi chút

huydas

Đại Tá
xin lỗi ông bạn meoluoitmb nhé tôi đây vừa gd thành công với bạn huydas 2 combo. liền nhé nếu ko tin gọi điện hỏi biết ngay ko bao giờ để xảy ra vụ như thế nữa đâu mà sợ ng ta chơi lại mình thôi

Tôi không giao dịch với bạn ở nick này....bạn nên xem lại nhé...!
Nếu như bạn muốn lấy lại uy tín trên diễn đàn thì bạn đừng nên dùng quá nhiều nick như thế nhé..!
Vài lời góp ý..!

lamtq

Đại Tá
ních này chỉ vào xem các đg link thôi. ních kia thi mua bán ở mục google phần ních này là mục con sóc
chắc là : tìm mục mua bán diễn đàn trên google dùng nick chungdubn, vào org từ firefox bằng nick hunghuong
ông a meoluoitmb có cốt nào dùng để đánh maejt gai ko
hình như là : đánh mặt gai
hiểu được ngất liền.............................................

haha bó chiếu bố này

chungdubn

Thượng Sỹ
ANH mình nhầm bạn huydas lần sau có combo mìnn sẽ lh nhe các bạn yên tâm mình kobao giờ để xảy ra việc như lần trc nữa đâu

datpy_anti

Trung Sỹ
toi dong y voi ban meoluoitmb.o ban co nick chungdubn nay giao dich dai dong loanh quanh.hoi nhung cau ma k muon tra loi.ma toi cung nghe noi o ban nay phot 1 lan giao dich. tu bac ninh ve phuc yen co gan 40km neu k tin tuong nhau o dd.ban than toi da tung di tu phuc yen vao thanh hoa de giao dich truc tiep vi chua tin tuong nhau tren dd,huong chi tu bac ninh ve phuc yen.toi noi vay neu co j xin cac ae tren dd bo qua nhe.

XeLu3b@nh

Đại Tá
toi dong y voi ban meoluoitmb.o ban co nick chungdubn nay giao dich dai dong loanh quanh.hoi nhung cau ma k muon tra loi.ma toi cung nghe noi o ban nay phot 1 lan giao dich. tu bac ninh ve phuc yen co gan 40km neu k tin tuong nhau o dd.ban than toi da tung di tu phuc yen vao thanh hoa de giao dich truc tiep vi chua tin tuong nhau tren dd,huong chi tu bac ninh ve phuc yen.toi noi vay neu co j xin cac ae tren dd bo qua nhe.

THeo mình thì mọi việc đã rõ ràng, bạn chungdubn nên tin tưởng mà giao dịch bạn ạ:)

chungdubn

Thượng Sỹ
Nhưng thôi ông bạn đạt này giá 1m3 ko bán muốn nâng giá lên 1m5 . Nên mình đã đặt gạch của bạn trung ních boll-boll rồi

datpy_anti

Trung Sỹ
vi toi k thich cai kieu giao dich cua ong ban.ma toi cung cho e no bay voi gia 1m2 roi
neu ong ban thich nua thi tuan sau toi lai co 1 e nua day

Last edited:

Bình luận từ Facebook