Các bạn trên diễn đàn cho mình hỏi chút

chungdubn

Thượng Sỹ
Giao dịch với bạn có ních là datpy_anti có an tâm ko vậy mình thấy bạn huydas bảo là ních mới nên cẩn thận . Ông bạn ấy bảo a thắng bên hỏa châu biết nhưng mình điện hỏi a thắng thì bảo là có biết thôi nhưng a ấy ko đứng ra bảo lãnh cho bạn đó cho nên mình mạo muội hỏi các bạn .ai biết mà có uy tín trên dd thì bảo lãnh cho bạn đó để mình chuyển tiền trc

truongtxt

Đại Tá
hehe , nó là thằng e mình, nó có cửa hàng bán đồ dụng cụ thể thao ở thị xã phúc yên, mọi ae chơi bóng bàn ở Py hay mua đò của nó, nếu bạn tin tưởng mình thì mình có thể bảo lãnh cho, bạn cứ yên tâm mà giao dịch, cây cốt bạn đang định mua hình như là cây cốt mình hỏi mua hộ nó của 1 bạn ở hải phong, nói chung là có hơn 1m không ai lừa đảo làm gì đâu,

hungtv2002

Đại Tá
hehe , nó là thằng e mình, nó có cửa hàng bán đồ dụng cụ thể thao ở thị xã phúc yên, mọi ae chơi bóng bàn ở Py hay mua đò của nó, nếu bạn tin tưởng mình thì mình có thể bảo lãnh cho, bạn cứ yên tâm mà giao dịch, cây cốt bạn đang định mua hình như là cây cốt mình hỏi mua hộ nó của 1 bạn ở hải phong, nói chung là có hơn 1m không ai lừa đảo làm gì đâu,

Chú này cũng kgông tin đc đâu, cùng hội đấy....hehe

datpy_anti

Trung Sỹ
toi da noi neu ong ban thich mua thi len tin nhau,neu khong thi thoi.ma toi thay o ban nay hoi de cho do them thi fai.chot lai 1 cau voi o ban co nick chungdubn la toi khong thich ban cho ong ban nua.neu co ban thi phai 1m5 thi toi moi ban.ok.
tu hom qua toi gio cu loanh qua loanh quanh hoi mai.chan k them tra loi.

trandung.5784

Thượng Sỹ
toi da noi neu ong ban thich mua thi len tin nhau,neu khong thi thoi.ma toi thay o ban nay hoi de cho do them thi fai.chot lai 1 cau voi o ban co nick chungdubn la toi khong thich ban cho ong ban nua.neu co ban thi phai 1m5 thi toi moi ban.ok.
tu hom qua toi gio cu loanh qua loanh quanh hoi mai.chan k them tra loi.
Bạn bán hàng thì cần phải tạo sự tin tưởng cho anh em diễn đàn chứ, Người ta thấy nick mới thì hỏi chứ sao, bạn làm ăn đoàng hoàn sao phải ức chế mấy cái vụ này nhỉ? bạn cứ bảo 1 người uy tìn chút bảo lãnh cho người ta yên tâm, có sao đâu, đẹp cả đôi bên. . Theo ý kiến góp ý của mình là thế có gì k đúng bạn bỏ qua, cũng chỉ mang tính xây dựng thôi. Chúc bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

datpy_anti

Trung Sỹ
thi toi cung da noi voi ong ban nay la neu k tin tuong nhau thi ve phuc yen nha toi giao dich truc tiep.toi da noi ngay tu dau la nhu the.nhung o ban nay cu loang qua loanh quoanh luc the nay luc the kia.hoi het nguoi nay den nguoi khac.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
người ta không giao dịch trực tiếp được. cần 1 sự tin tưởng. bác nên tao uy tin trước đã. khi ai bỏ tiền ra cũng thế. nếu tôi và bác giao dịch thi tôi cũng phải hỏi xem có ai biết bác không. có ai đứng bảo lãnh không. bác phải thông cảm cho người ta thì tốt hơn là bác trách người ta. em nói có gì sai bác thông cảm cho em nhé.
thi toi cung da noi voi ong ban nay la neu k tin tuong nhau thi ve phuc yen nha toi giao dich truc tiep.toi da noi ngay tu dau la nhu the.nhung o ban nay cu loang qua loanh quoanh luc the nay luc the kia.hoi het nguoi nay den nguoi khac.

meoluoitmb

Đại Tá
người ta không giao dịch trực tiếp được. cần 1 sự tin tưởng. bác nên tao uy tin trước đã. khi ai bỏ tiền ra cũng thế. nếu tôi và bác giao dịch thi tôi cũng phải hỏi xem có ai biết bác không. có ai đứng bảo lãnh không. bác phải thông cảm cho người ta thì tốt hơn là bác trách người ta. em nói có gì sai bác thông cảm cho em nhé.

Khổ nỗi là bạn chungdubn này cũng lằng nhằng trong giao dịch lắm cơ.
Rất nhiều anh em phàn nàn, phản ánh về việc bạn này nhắn tin liên tục, vòng vo chẳng đâu bám với đâu.
Bản thân bạn chungdubn này cũng đã gây ra 1 vụ phốt khi định quỵt hàng khi đã nhận tiền. Theo mình bản thân chủ topic này cũng còn chưa đáng tin cậy để giao dịch.

hunghuong

Thượng Sỹ
xin lỗi ông bạn meoluoitmb nhé tôi đây vừa gd thành công với bạn huydas 2 combo. liền nhé nếu ko tin gọi điện hỏi biết ngay ko bao giờ để xảy ra vụ như thế nữa đâu mà sợ ng ta chơi lại mình thôi

thanh_chi_nc

Trung Uý
xin lỗi ông bạn meoluoitmb nhé tôi đây vừa gd thành công với bạn huydas 2 combo. liền nhé nếu ko tin gọi điện hỏi biết ngay ko bao giờ để xảy ra vụ như thế nữa đâu mà sợ ng ta chơi lại mình thôi
ông dích phốt rồi thì giờ làm ăn cho nó tử tế. Dùng 1 nick thôi, nhiều nick làm gì.

meoluoitmb

Đại Tá

Vâng, anh mà giao dịch thành công thì em cũng mừng anh ạ. báo cáo với anh rằng Huydas là em của em đấy anh à.A dùng lắm nick thế anh.

Bình luận từ Facebook