Các bác cho e hỏi về cốt donic ovtcharov carbospeed

bongbanpro

Binh Nhì
Em là mem mới đang định mua cốt vợt ovtcharov carbospeed nhưng cũng đang băn khoăn, các bác nào chơi qua cốt này cho e vài nhận xét với ạ, cảm ơn các bác nhiều ạ!

Duc_NM

Đại Tá
Cốt này đánh gần giống dòng Tamca Sardius, cảm giác cứng, tốc độ nhanh. Cán cầm to, bản mặt cốt to. Thường là nặng. Vì lớp hinoki ngoài cùng có vẻ non nên rất hay bị tước gỗ (chắc giá 1350k thì chỉ được gỗ vậy). Thế nên nếu mua thì chủ thớt nên quét keo chống tước ngay từ đầu. Nói chung là đánh ngon so với tầm tiền đấy.

huathanh

Trung Tá
Em là mem mới đang định mua cốt vợt ovtcharov carbospeed nhưng cũng đang băn khoăn, các bác nào chơi qua cốt này cho e vài nhận xét với ạ, cảm ơn các bác nhiều ạ!
cot nay danh rat la ok nen dung loai mut mem vi cot cung nhung co khuyet diem hoi nang dau theo cam nhan cua minh

AndroCS7

Đại Tá

Minh_Son

Trung Uý
cot Ovt ah minh co hai cay an mot, cot nay theo cam nha minh thi rat on lai
Cốt vợt này như mình đang dùng thì kết hợp với hai mút Stiga Carlibra thì đánh miễn chê luôn, cán rất đằm tay, bản vợt to, tốc độ như Sardius nhưng kiểm xoát tốt hơn Sar bạn nhé. chúc bạn chọn đc vợt ưng ý

danhbongban

Trung Tá
[QUOl="Đồng chí hà, post: 422004, member: 15048"]Ông mua về à dùg. Xem có chê không ạ. :)))[/QUOTE]
X
Cốt như cứt âdy. Đừg mua. Tôi vừa đập xong. Riêg cái khoản. Đánh xong bỏ bao vợt bị mốc cán là biết nó lởm như nào rồi
Xin lỗi bác 1 câu
Giá 1350k thì khó có đối thủ nào vượt qua đc ovt
E đã từng gắn bó với em nó trong nửa năm, vì bây h sang tàu đạo thôi, k thì chắc vẫn chơi ovt
Khi mua cốt, có thể nhờ nta chọn cho cây nào gỗ già già 1 tý
Chắc bác hạng A A+ không đánh đc cốt rẻ tiền, cứ phải tmb 3-4 củ với sup 7 củ mới chơi đc :))

huyutc

Binh Nhì
Xin lỗi bác chứ em dùng 2 cây là ít rồi, chẳng qua bây giờ chuyển sang tàu đạo nên cho đi thôi ạ =))))) em ko chê gì ở nó, công thủ cực ổn, ghét mỗi điều là bóc mặt ko cẩn thận thì tước gỗ như chơi
a cho e hỏi làm chống tước con vợt này có đắt k a?tầm bao tiền?

AndroCS7

Đại Tá
Giá 1350k thì khó có đối thủ nào vượt qua đc ovt
E đã từng gắn bó với em nó trong nửa năm, vì bây h sang tàu đạo thôi, k thì chắc vẫn chơi ovt
Khi mua cốt, có thể nhờ nta chọn cho cây nào gỗ già già 1 tý
Chắc bác hạng A A+ không đánh đc cốt rẻ tiền, cứ phải tmb 3-4 củ với sup 7 củ mới chơi đc :))

Nếu giá tới 1350k thì chú thử đánh AndroCS5 xem, đảm bảo mê liền, mà giá có 1150k thôi ^^. có 1 bác trên diễn đàn vừa mua cây đó theo tư vấn của a đang khen cây đó hết lời :D

Bình luận từ Facebook