CẦN MUA LẠI 1 LỌ XIOM I-SURE (chống tước gỗ cốt)

tuankhoai

Đại Tá
Tình hình e hay thay mút quá nên muốn mua lại 1 lọ I-SURE để tránh tước gỗ, bác nào có để lại cho em dùng thử với hoặc nếu có nhã hứng cho dùng free 1 lần thì tuyệt.

phi hung

Đại Tá
Tình hình e hay thay mút quá nên muốn mua lại 1 lọ I-SURE để tránh tước gỗ, bác nào có để lại cho em dùng thử với hoặc nếu có nhã hứng cho dùng free 1 lần thì tuyệt.
Nghe hấp dẫn giống mềnh quá,mua 1 lọ chia đôi thôi

tosiosHD

Đại Tá
Cac bac thich chong tuoc go thi gui qua cua hang e lam cho. Don gian va k can I-sure luon. Neu tuoc go e xin den 50 lan gia tri cay vot :)
+ Bật mí giúp anh em đi chuyên gia ơi! Anh em muốn tự làm, rồi sau đó còn giúp mọi người xung quanh nữa. Chứ gửi cốt đi, gửi cốt lại...rất ngại?!

tieuho_8x

Đại Tá
+ Bật mí giúp anh em đi chuyên gia ơi! Anh em muốn tự làm, rồi sau đó còn giúp mọi người xung quanh nữa. Chứ gửi cốt đi, gửi cốt lại...rất ngại?!
Thật sự ra thì bật mí đơn giản bác ạ. Nhưng cái gì cũng bật mí thì e mất hết dần dần.
E k phải là giữ,giấu làm gì mấy cái bí quyết nhỏ. Nhưng mong bác thông cảm ^^

songphaisock

Trung Tá
E có cay vot nao thu nhu vay chua. Chup de anh em dien dan nhin xem ok khong, con biet ma làm. Khong khoe thu xong bo cot vot luon. Do e
Dùng tốt anh ơi, vợt em đang đánh làm như vậy mà. Đổ sơn vecni ra cái chén nhỏ, ít thôi, dùng cái áo thun cũ chấm vào rồi quét nhanh lên cốt. Quét đều cả mặt cốt rồi thì để chỗ có nắng nhẹ hoặc có gió cho khô rồi dùng giấy nhám thật mịn đánh nhẹ qua một lớp để tạp độ bám quét lớp tiếp lớp sau. Nếu chỉ cần chống tước gỗ thì tối đa 3 lớp là ok rồi. Làm xong nhớ dùng giấy nhám đánh qua để tạo độ nhám, quét keo sẽ không bị bung

chaunguyen

Đại Tá
Dùng tốt anh ơi, vợt em đang đánh làm như vậy mà. Đổ sơn vecni ra cái chén nhỏ, ít thôi, dùng cái áo thun cũ chấm vào rồi quét nhanh lên cốt. Quét đều cả mặt cốt rồi thì để chỗ có nắng nhẹ hoặc có gió cho khô rồi dùng giấy nhám thật mịn đánh nhẹ qua một lớp để tạp độ bám quét lớp tiếp lớp sau. Nếu chỉ cần chống tước gỗ thì tối đa 3 lớp là ok rồi. Làm xong nhớ dùng giấy nhám đánh qua để tạo độ nhám, quét keo sẽ không bị bung
Khi nao ranh em chup cai hu keo cho anh nha. a xem a lam thu xem.

songphaisock

Trung Tá
Anh cứ ra hỏi sơn vecni gỗ là ngta bán. Em mua lẻ nên cũng k biết hiệu j vì đựng trong chai sting ngta chiết sẵn

Bình luận từ Facebook