Toàn quốc Butterfly Mizutani đời đầu seri H một cây duy nhất, hàng cực hiếm ạ.

drsan

Thượng Tá
Dạ em gửi anh ạ. Giá thì hiện tại chưa có đăng bán trên trang nhất, cũng phân vân là nên bán cây nào ạ. Giá thì thấp nhất là 9 tr anh ạ.

Con này đã bay chưa Hằng? Giá mong muốn chuyển giao? Cho gia vào inbox cho mình!

drsan

Thượng Tá
Đúng rồi.Dòng inner thì tất cả cán cầm cùng loại đều như nhau
Không phải như bạn nghĩ đâu, mình thấy cán inner zlc khac nhau đối với nguời chơi vợt ngang và dọc (ý mình la ko so sánh can fl với st hay an) cán lối chơi vợt dọc ngắn hơn.

tosiosHD

Đại Tá
Không phải như bạn nghĩ đâu, mình thấy cán inner zlc khac nhau đối với nguời chơi vợt ngang và dọc (ý mình la ko so sánh can fl với st hay an) cán lối chơi vợt dọc ngắn hơn.
+ Haha. Bác sỹ bắt đầu nghiên cứu dụng cụ bóng bàn rồi à? Người ta đã nói CÁN CẦM CÙNG LOẠI rồi, vậy mà bác còn so sánh giữa cán vợt ngang và cán vợt dọc? Haha. Bác thật ăn may khi cùng 1 lúc nhìn thấy cán Iner zlc của em và của Đức ford!!!

drsan

Thượng Tá
+ Haha. Bác sỹ bắt đầu nghiên cứu dụng cụ bóng bàn rồi à? Người ta đã nói CÁN CẦM CÙNG LOẠI rồi, vậy mà bác còn so sánh giữa cán vợt ngang và cán vợt dọc? Haha. Bác thật ăn may khi cùng 1 lúc nhìn thấy cán Iner zlc của em và của Đức ford!!!
Anh sẽ rước 1 em như của Chú, anh cho em Z nằm cung với em Zjk và em sar cho chúng nó đỡ tủi!

tosiosHD

Đại Tá
Anh sẽ rước 1 em như của Chú, anh cho em Z nằm cung với em Zjk và em sar cho chúng nó đỡ tủi!
+ Đầu xuân cưới thêm vợ đi anh!
Bác thích cưới gái Nhật hay gái VN, hay cưới lại gái đã qua 1 đời chồng?
Em tư vấn cho!

drsan

Thượng Tá
+ Đầu xuân cưới thêm vợ đi anh!
Bác thích cưới gái Nhật hay gái VN, hay cưới lại gái đã qua 1 đời chồng?
Em tư vấn cho!
Hàng nào ngon -bổ -rẻ nhé! Em nào gái gọi cũng dc, nhưng phải đẹp như người mẫu nhé! Thanks!

tosiosHD

Đại Tá
Hàng nào ngon -bổ -rẻ nhé! Em nào gái gọi cũng dc, nhưng phải đẹp như người mẫu nhé! Thanks!
+ Em tặng anh tờ giấy Ao, anh tự vẽ vào đó người mẫu mà anh thích nhé. Đã ngon, bổ, rẻ mà đẹp như người mẫu thì chỉ có ở...giấc mơ thôi anh ạ. Haha.

drsan

Thượng Tá
Chào anh, cây đấy bay rồi ạ, em quên mất chưa xóa ảnh. Hiện em còn 2 cây này thôi.
http://phobongban.vn/index.php/Cot-vot-da-qua-su-dung/Butterfly-INNERFORCE-ZLC-08-4184.html
http://phobongban.vn/index.php/Cot-vot-da-qua-su-dung/Butterfly-INNERFORCE-ZLC-08-4183.html

Innerforce zlc em cũng đang chơi, và rất kết cây này ạ. Hì
Cảm ơn em! Mình mong muốn 1 em đẹp hơn chút để thử nghiệm! Mình đang lăn tăn là có lấy hàng mới ko?!

drsan

Thượng Tá
+ Em tặng anh tờ giấy Ao, anh tự vẽ vào đó người mẫu mà anh thích nhé. Đã ngon, bổ, rẻ mà đẹp như người mẫu thì chỉ có ở...giấc mơ thôi anh ạ. Haha.
Anh đang đắn đo có mua mới o chỗ Hằng phobongban!

tosiosHD

Đại Tá
Tối về sớm nhớ mang em inner ra nhé!
+ Mang ra để làm gì hả anh? Em vừa cởi trang phục em nó trưa nay rồi. Em định "phẫu thuật thẩm mỹ" cho em ấy tí xíu anh ạ! Số đo vòng 1 của em ấy hơi to. Em muốn chỉnh tí xíu cho số đo chuẩn hơn!

drsan

Thượng Tá
+ Mang ra để làm gì hả anh? Em vừa cởi trang phục em nó trưa nay rồi. Em định "phẫu thuật thẩm mỹ" cho em ấy tí xíu anh ạ! Số đo vòng 1 của em ấy hơi to. Em muốn chỉnh tí xíu cho số đo chuẩn hơn!
Cầm cán xem thế nào trước khi quyết định lấy một em như thế.

tosiosHD

Đại Tá
Cầm cán xem thế nào trước khi quyết định lấy một em như thế.
+ OK. Vậy chiều em mang cho anh xem. Em nó cởi bỏ hết quần áo rồi, lộ hàng rồi. Anh nhớ là chỉ được nhìn, cầm và sờ thôi nhé, ko được....! Haha.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác này ko sợ mất giá sao mà định nâng mũi nâng ngực bơm mông em nó =)). Cây này gỗ non trắng bệch đánh thì nảy không ổn đinh anh ko nên tậu phí tiền @drsan ơi.

tosiosHD

Đại Tá
Bác này ko sợ mất giá sao mà định nâng mũi nâng ngực bơm mông em nó =)). Cây này gỗ non trắng bệch đánh thì nảy không ổn đinh anh ko nên tậu phí tiền @drsan ơi.
+ Chú em có vẻ am hiểu về gỗ nhỉ? Hic híc! Báo cáo với chú em cây của anh nặng 93g đấy, gỗ siêu già luôn. Ảnh trên đây chụp do chế độ ánh sáng chưa chính xác nên nhìn vậy thôi.
Điều thứ 2, chú nói cây này độ nảy không ổn định, vậy thì các cụ nhà ta chơi Sardius, chơi Amultart, chơi Jun...mang cốt nhóm lò trước dần thôi.
Đây là cây hay và kiểm soát tốt nhất trong dòng ZLC đấy.

Trainee

Đại Tá
Thế uh. Gỗ mềm do chất gỗ hay do loại gỗ vậy Nam?
Do cả 2 và nếu đã cùng nhau tuốt thì thường do tuổi, do gỗ trong lõi hay nằm rìa ngoài thân cây,. Gỗ già thường nặng hơn gỗ non cùng loại. Gỗ già thì nói chung là ổn định, ít bị thay đổi theo thời gian hơn gỗ non.
Ở khía cạnh khác, có những người đi tìm cây nhẹ nhất cùng dòng để chơi, có người lại thích chọn cây nặng hơn. Người chọn cây nhẹ thì có vô số lý do, trong đó có lý do là họ thích nhẹ, ha ha. Đùa vậy chứ, như em thích đánh cây nhẹ và cân bằng chút (không nặng đầu, ...) , vì cây nặng em không đánh trái được. Người chọn cây nặng thì ngoài ý nghĩa về gỗ thì có thể họ có cú FH bạo lực, ...

Bình luận từ Facebook