Butterfly Jun Mizutani Super ZLC

docmaorg

Đại Tá
Cái hình này mình thấy từ lâu lắm rồi, chờ mãi chẳng thấy ra cốt này, đành phải mua zhang jike super zlc
Mình biết cái này có lâu rồi lúc nó ra ZJKSuperZLC thì có thông tin hình ảnh này mọi người đều bảo là PTS. Nhưng khi thấy JunSuper thì không có nhẽ nào lại là thật.

docmaorg

Đại Tá
Cái hình này mình thấy từ lâu lắm rồi, chờ mãi chẳng thấy ra cốt này, đành phải mua zhang jike super zlc
Mà nick bogiahn của bác làm mình nhớ lại hồi bắn half-life. Cũng có 1 nick bắn khá hay, ko biết có phải ko.

lion

Đại Tá
Boll SZLC thì em chưa nghe nói đến, nhưng đúng là Jun SZLC sắp bán là có
thật vì các trang bán hàng của Nhật đều đăng tin này lên rồi, cho nên chắc
chắn là sẽ bán ợ. Có điều em không hào hứng với Jun lắm nên không quan
tâm ;)

D'Artagnan

Đại Uý
JunSuperZLC thì đúng là thật rồi 10/6 chắc HN có 6 cây 5FL & 1 ST. Còn sớm hơn mình không rõ lắm.
Ý mình đang nói là cây TMBSuperZLC ko biết liệu có ra không, cả Inerforce SuperZLC nữa v...v......
Giá cả như thế nào hả bác ơi? Nhất là cây ST đó?

xukaka

Đại Tá
+ Thế giới sắp loạn rồi anh ơi! Hết chiến tranh vùng miền, giờ lại chiến tranh dụng cụ bóng bàn....! Hãng nào cũng ra "siêu phẩm", "super"...mà anh em mình vẫn chưa định nghĩa, hiểu và cảm nhận được thế nào là siêu phẩm, là super ???
-------------------
Đôi khi loạn thật đó bạn. Mình từng bỏ tiền mua Zhang SZLC rồi thấy thất vọng, đôi khi cây tèo tèo mà thấy hợp lại hay hay.

xukaka

Đại Tá
Đây là cái gì các bác nhỉ chẳng lẽ có thật
-----------------------------------
Theo mình có 2 khả năng :
Thứ 1: Có bác nào đó sử dụng photoshop để thiết kế 1 cây vợt dựa trên nền tảng cây Timo ZLC vui vui.
Thứ 2: Có thể bộ phận thiết kế của hãng Butterfly bị lộ thông tin ra ngoài cũng như các hãng điện thoại hay bị lộ thông tin cấu hình, hình thức Iphone, điện thoại,...

nghia82bn

Đại Tá
JunSuperZLC thì đúng là thật rồi 10/6 chắc HN có 6 cây 5FL & 1 ST. Còn sớm hơn mình không rõ lắm.
Ý mình đang nói là cây TMBSuperZLC ko biết liệu có ra không, cả Inerforce SuperZLC nữa v...v......
Mai có cây này chưa a Phan hay 21 tháng 7 mới có?

Bình luận từ Facebook