Butterfly Jun Mizutani Super ZLC

lamtq

Đại Tá
Em thích form và màu sắc của Mizutani Jun nhất nhưng
tiếc là cảm giác rất khô. SZLC nảy hơn nên không biết có
khô hơn hay không?
đúng rồi b, MJ nảy khô
lạ nhỉ em lại thấy rất hay mới chết, mà em đánh mút cùi thôi, Acuda S1 thấy ngon hơn cả ten mới chết chứ:eek: sau nhiều lần thay mút và keo thì em thấy lượng keo, vào bao nhiêu lớp và độ dày keo như thế nào thì đánh sướng nhất cũng rất quan trọng.
đúng luôn e. MJ rất hợp dòng donic acuda và baracuda hoặc 05fx
ngoài ra thì mình thử cũng rất nhiều loại mà ko hợp - con này khá kén mặt- ko bit e Jun subờ thì thế lào

luckyluckedh

Đại Uý
Mình nghĩ không có boll super zlc vì boll hết thời, với lại nếu có ra cũng thừa vì jun là gỗ limba kết hợp super zlc, còn zhangjike là gỗ koto kết hợp super zlc, nếu có ra thì innerforce super zlc thì có lý (cây này chắc siêu hot :)), hoặc zhangjike super alc (hàng khủng hehe)

bollzlc

Thượng Sỹ
Bạn nói vậy không đúng rồi boll chưa hết thời đâu ,innerforce cũng gổ limba mà, nên nếu có thì sẽ là loại gổ khác

lion

Đại Tá
Mình nghĩ không có boll super zlc vì boll hết thời, với lại nếu có ra cũng thừa vì jun là gỗ limba kết hợp super zlc, còn zhangjike là gỗ koto kết hợp super zlc, nếu có ra thì innerforce super zlc thì có lý (cây này chắc siêu hot :)), hoặc zhangjike super alc (hàng khủng hehe)

Em nghĩ Boll vẫn là một tượng đài, là một thương hiệu đã được khẳng định và
ưa chuộng, vì vậy việc cho ra cây Boll SZLC không có gì không hay cả, có khi
còn bán chạy hơn là khác.

tiachop

Thượng Tá
Hê hê, em giống ý bác thích có cây innerforce super zlc hoặc zhangjike super alc !

docmaorg

Đại Tá
Đây là cái gì các bác nhỉ chẳng lẽ có thật

Bình luận từ Facebook