Buồn cười quá mọi người ơi !

Đơn nam HCĐ , con mình chỉ vào tứ kết đôi nữ thôi , con mình học lớp 10 , nói thật gia đình không ai đồng ý cho cháu tham gia , vì nhiều lý do , và cũng vì hi vọng ở nội dung đánh đơn , nhưng bị dập tắt ngay từ khi bắt thăm . Nếu biết trước SGD làm ăn như ... thì mình không cho cháu đi .
thôi thì cũng chưa muộn , sang năm làm khám giả vậy

money12

Đại Tá
Đơn nam HCĐ , con mình chỉ vào tứ kết đôi nữ thôi , con mình học lớp 10 , nói thật gia đình không ai đồng ý cho cháu tham gia , vì nhiều lý do , và cũng vì hi vọng ở nội dung đánh đơn , nhưng bị dập tắt ngay từ khi bắt thăm . Nếu biết trước SGD làm ăn như ... thì mình không cho cháu đi .
Bác cứ kiến nghị làm cho to chuyện kiện cho bọn bố náo chết đi chúng nó làm vậy các em còn gi tình thần tập luyện giải sau

tiana

Thượng Sỹ
Cái ni mới đáng cười nì , có những đoàn mấy chục vđv BB , mà chỉ có 3 người phụ trách . Riêng đoàn HT , tổng chỉ có 4 vđv BB mà có đến 5 thầy đưa đoàn đi
1 thầy trưởng đoàn
1 thầy HLV
1 thầy phụ trách về an ninh quốc phòng
1 thầy phụ trách về đời sống
1 thầy săn sóc viên
Thêm mình , 1 cổ động viên nhiệt tình nữa là 6 , mình phải làm thủ tục nhập hội và chia tay với các thầy . Phải mất 2 chầu nhậu tới bến . Vì muốn gần con , động viên con , nên mình phải chấp nhận chi trả ăn , ở theo chế độ thi đấu của các cháu :D:p:p > do các thầy đề xuất :D:D:D
ĐÚNG QUY TRÌNH ...
Bạn phải tập quen dần với quy trình VN!

ducmthai

Trung Uý
HT nổi tiếng là cẩu quan rồi, ăn đến độ xương cũng gặm như trong nồi áp suất.
Làng tôi nghèo đất cày lên sỏi đá => tao ăn cả đá nhé

Bình luận từ Facebook