Buồn cười quá mọi người ơi !

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Lâu lắm rồi HT mới có 1 đội BB tham gia HKPĐ TQ , vui mùng vừa đến đã vụt tắt + xót xa thì nhiều .
Đội HT tham gia với 4 vđv , 2 nam 2 nữ , đánh các nội dung . Oái oăm ở chổ , cả tháng nay cả đội được HLV ghép thành cặp để thi đấu tập với nhau cho nhuần nhuyễn , không biết ông trưỡng đoàn đăng ký kiểu gì mà sáng nay bắt thăm LỘN LÈO sạch trơn . Buồn .

Last edited:

nhatduongchi

Đại Uý
Lâu lắm rồi HT mới có 1 đội BB tham gia HKPĐ TQ , vui mùng vừa đến đã vụt tắt + xót xa thì nhiều .
Đội HT tham gia với 4 vđv , 2 nam 2 nữ , đánh các nội dung . Oái oăm ở chổ , cả tháng nay cả đội được HLV ghép thành cặp để thi đấu tập với nhau cho nhuần nhuyễn , không biết ông trưỡng đoàn đăng ký kiểu gì mà sáng nay bắt thăm LỘN LÈO sạch trơn . Chả trách Lãnh đạo HT toàn là tội đồ của Dân tộc , 1 cán bộ Sở GD mà trình độ như thế thì nguy hiểm quá . Buồn .
xếp đúng lỡ đạt thành tích cao phải đi xin tiền để thưởng à:eek:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
nhánh TPHCM thì mạnh rùi. Bữa có gặp ku e Việt Anh Hà Tĩnh, đánh tốt quá bác,
không biết e nó nhánh nào.
Nhánh TP HCM , nhưng h thì bể toe cả rôi , người tập đánh đôi thì đăng ký đánh đơn , người đánh đơn thì lai ĐK đôi . HLV cũng ngao ngán chứ đừng nói đến vđv , nản quá

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
hỏi lại xem, có khi bác Trưởng đoàn đang học lớp Thuyết ÂM MƯU cơ bản dành cho ... những người ngô nghê :D
Những đối tượng này a còn lạ gì , nhất là dân làm lãnh đạo . Cứ cái kiểu ù ù cạc cạc , giả ngô giả nghê ... nhưng nguy hiểm và thâm độc lắm
Nhất là họ cố tình làm sai , chưa cần người khác tỏ thái độ , họ đã tuôn 1 tràng tiểu liên , ngọt như mía lùi ... Mọi chuyện chướng tai gai mắt lù lù trước mặt , không bao giờ họ thèm nhìn thấy . Nhưng họ lại có tài đánh hơi mùi của tiền không ai bằng

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Bác chủ thớt bị GATO rùi
Không phải bị GATO hoặc LIN đâu bạn , chỉ là do chuyên môn thấp ( nói đúng hơn là kg có ) . Kể cả ô được điều làm trọng tài tại HKPĐ TQ , mình thử kiểm tra sơ sơ về luật mà không biết 1 chút gì , lại nói mình cãi cùn . Quá tiếc cho các cháu , 1 HCĐ , 1 vào đến tứ kết cũng an ủi phần nào . Vui nhất là mỗi vđv chỉ đc phát 1 cái áo cho cả giải , có vđv nam vào khởi động phải cởi trần ( trong 1 nhà thi đấu đẹp & hoành tráng ) và có rất nhiều , rất nhiều vđv nam , nữ cũng như các vị khác , vì sợ ướt không có áo thay khi thi đấu :D:D:D

Last edited:

Lego

Trung Sỹ
Không phải bị GATO hoặc LIN đâu bạn , chỉ là do chuyên môn thấp ( nói đúng hơn là kg có ) . Kể cả ô được điều làm trọng tài tại HKPĐ TQ , mình thử kiểm tra sơ sơ về luật mà không biết 1 chút gì , lại nói mình cãi cùn . Quá tiếc cho các cháu , 1 HCĐ , 1 vào đến tứ kết cũng an ủi phần nào . Vui nhất là mỗi vđv chỉ đc phát 1 cái áo cho cả giải , có vđv nam vào khởi động phải cởi trần ( trong 1 nhà thi đấu đẹp & hoành tráng ) và có rất nhiều , rất nhiều vđv nam , nữ cũng như các vị khác , vì sợ ướt không có áo thay khi thi đấu :D:D:D
Quá buồn cho thể thao học đường. Ngừi làm lãnh đạo cần có cái tâm để công sức tập luyện của mấy e k uổng phí. Cũng do một phần bóng bàn k đc đầu tư đúng mức, k có nhìu tư nhân tài trợ nên mấy ông ấy tranh thủ kiếm chút. Thể thao học đường là cái gốc của thể thao chuyên nghiệp mà.

Phát mỗi 1 cái áo thì đúng là sếp đội bác hốt bạc tận đáy rồi. E đọc mà thấy k nhịn được cười. Cơ bản là mọi chuyện do Bb ít đc quan tâm như môn khác.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Phát mỗi 1 cái áo thì đúng là sếp đội bác hốt bạc tận đáy rồi. E đọc mà thấy k nhịn được cười. Cơ bản là mọi chuyện do Bb ít đc quan tâm như môn khác.
Cái ni mới đáng cười nì , có những đoàn mấy chục vđv BB , mà chỉ có 3 người phụ trách . Riêng đoàn HT , tổng chỉ có 4 vđv BB mà có đến 5 thầy đưa đoàn đi
1 thầy trưởng đoàn
1 thầy HLV
1 thầy phụ trách về an ninh quốc phòng
1 thầy phụ trách về đời sống
1 thầy săn sóc viên
Thêm mình , 1 cổ động viên nhiệt tình nữa là 6 , mình phải làm thủ tục nhập hội và chia tay với các thầy . Phải mất 2 chầu nhậu tới bến . Vì muốn gần con , động viên con , nên mình phải chấp nhận chi trả ăn , ở theo chế độ thi đấu của các cháu :D:p:p > do các thầy đề xuất :D:D:D
ĐÚNG QUY TRÌNH ...

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Chúc mừng 1 HCĐ trong đó có con anh Sơn...

Cái ni mới đáng cười nì , có những đoàn mấy chục vđv BB , mà chỉ có 3 người phụ trách . Riêng đoàn HT , tổng chỉ có 4 vđv BB mà có đến 5 thầy đưa đoàn đi
1 thầy trưởng đoàn
1 thầy HLV
1 thầy phụ trách về an ninh quốc phòng
1 thầy phụ trách về đời sống
1 thầy săn sóc viên
Thêm mình , 1 cổ động viên nhiệt tình nữa là 6 , mình phải làm thủ tục nhập hội và chia tay với các thầy . Phải mất 2 chầu nhậu tới bến . Vì muốn gần con , động viên con , nên mình phải chấp nhận chi trả ăn , ở theo chế độ thi đấu của các cháu :D:p:p > do các thầy đề xuất :D:D:D
ĐÚNG QUY TRÌNH ...
Điều quan trọng là con gái bác đoạt huy chương là ngon rùi! Mà con bác chắc đang học cấp 2 đúng k ạ?

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Điều quan trọng là con gái bác đoạt huy chương là ngon rùi! Mà con bác chắc đang học cấp 2 đúng k ạ?
Đơn nam HCĐ , con mình chỉ vào tứ kết đôi nữ thôi , con mình học lớp 10 , nói thật gia đình không ai đồng ý cho cháu tham gia , vì nhiều lý do , và cũng vì hi vọng ở nội dung đánh đơn , nhưng bị dập tắt ngay từ khi bắt thăm . Nếu biết trước SGD làm ăn như ... thì mình không cho cháu đi .

Bình luận từ Facebook