Bướm sắp ra và Bướm siêu đắt!

kechamchich

Binh Nhì
Lởn vởn trên mạng, buồn buồn click vô trang bán Bướm của Tàu chơi, ai ngờ lại tìm ra 2 cây của BTF chưa gặp bao giờ :):):)

Kiếm mới: SUPREME SPEED

Cây này là ALC các bác ạ. Giá là khoảng 900 yuan, hay là khoảng gần 3 tr VND

Kiếm siêu đắt :eek::eek::eek: 60 Anniversary

Cây này là cây làm kỉ niệm BTF thành lập đây, hình như lõi dùng ZLF thì phải. Giá của em này quá chát, TMB Limited (mua mới nhé) phải gọi bằng cụ
5180 yuan = 18tr VND :eek::eek::eek::eek:
Các bác thấy thế nào? Em thì chỉ có 2 từ: quá đẹp!
Bác nào đại gia đặt hàng mau lên kẻo hết Bia

Last edited:

cttuan

Moderator
Bác chủ thớt lấy thông tin này ở đâu vậy? Em tra trên trang của BTY ở Nhật và Bắc Mỹ không thấy gì. Thông thường dòng ALc của BTY giá tầm 3tr, dòng ZLC thì đắc hơn. Cây kỷ niệm 60 năm em nghĩ BTY sẽ không đưa ra mức giá đến hơn 10 tr đâu bác. Cây đó nếu có em đoán cũng tầm giá cây ZLC LMT hoặc Mizutani Special thông khoang tầm 250 usd. Vì nếu mắc quá, số người mua sẽ ít, không có lợi về mặt thơng mại cho hãng.
Cây 60th lột mút ra thì mặt vợt đẹp, khi dán mút vào thì thấy cán bình thường quá, gióng Keyshot.
TRa thông tin trên trang BTY Trung Quốc thì cây này là dòng ZLC, chỉ có 150 cây shack-hand và 350 cây penhold. Cái này chắc chỉ có BTY TQ sản xuất và bán ở TQ thôi. Lý do có thể là dùng loại gỗ quá lâu năm, mà ở NHật hay các nước kahcs cấm khai thác các loại gỗ trên 100 năm nên có thể vì vậy mà không được bán

Last edited:

Bình luận từ Facebook