Bongban.org – đứa con tinh thần của chúng ta

nhap-mon

Trung Sỹ
Thật cảm động khi một cháu học sinh THCS cũng nghĩ đến việc ủng hộ Diễn đàn. Cháu có thể cho mọi người biết tên tuổi, đang là học sinh trường nào, ở đâu , bao giờ cháu thi đấu không? Nếu có vấn đề gì cần các anh các chú tư vấn cháu cứ đưa lên Diễn đàn nhé. Việc cháu ủng hộ Diễn đàn thật đáng quý, nhưng BQT có thể nhận hay không và nhận như thế nào sẽ nói sau. Vì cháu là học sinh THCS, lẽ ra phải được các anh các chú ủng hộ mới đúng. @ All: Quả thật mấy ngày nay, BQT đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, không ngờ mọi người lại ủng hộ máu lửa đến như vậy, nhất là sau những sự cố của Diễn đàn gần đây. Mọi người đã không trách móc lại còn ủng hộ mạnh hơn bao giờ hết. BQT sẽ phải tự nhìn lại mình, giải quyết khắc phục những tồn tại và phát huy mạnh hơn nữa tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái trên Diễn đàn - để thực sự xứng đáng với tình cảm và niềm tin mà các thành viên đã dành cho Diễn đàn.Xin cám ơn tất cả mọi người.

AMin thông cảm cho anh nhé vì mấy hôm vừa rồi anh vào diễn đàn mà không được nên không đưa bài viết và ý kiến của anh em clb lên topic qua mục này!!!
Hưởng ứng tinh thần đoàn kết và khẩu hiệu " Mở Rộng vòng tay kết nối tình bạn bè"_ CLB Cổ Nhuế Hoàng sẽ chung tay cùng ae trên mọi miền của đất nước, ủng hộ Đứa Con Tinh Thần với số tiền là 2.000.000 đ (hai triệu đồng) số tiền này sẽ đc chuyển đến BTC sớm nhất ,ngoài ra nếu vận động được thêm anh sẽ tiếp tục gửi tới BTC với tinh thần:
"Một cây làm chẳng nên non ba cây chụm lại nên hòn núi cao"

Last edited:

NTBB

Super Moderators
CLB Tám Râu xin thông báo: Sau một hồi khuấy động của NTBB và Votgo trong topic của CLB, nhà sưu tầm vợt "á vĩ đại" Baotien đã quyết định xuất kho 1 cây phông và giao cho Votgo đấu giá để ủng hộ giải diễn đàn sắp diễn ra tại Đà Nẵng. Đây, "quyết định" của Baotien : http://bongban.org/forum/showthread.php/546-CLB-Tám-Râu-Q-Bình-Thạnh-TP-HCM/page6?p=84843#post84843

Đề nghị ace cho 1 tràng vỗ tay nào !!! (Nhấn thank thay cho "vỗ" nhá , hihi !!!)

admin

Administrator
Staff member
Trong lịch sử BONGBAN.ORG, đây sẽ là đợt quyên góp có nhiều người ủng hộ nhất, thật là tuyệt vời.Tuy trong mấy ngày qua số tiền thu được khoảng 20 triệu nhưng cảm giác vui hơn nhiều khi có một đại gia tài trợ 40 triệu.BTC giải sẽ cố gắng giảm thiểu những chi phí nào không thực sự cần thiết để khỏi uổng phí những đóng góp của thành viên.Sau khi giải kết thúc, BTC sẽ tổng hợp lại chi phí thực tế và thông báo kết quả cho mọi người.Xin chân thành cám ơn tất cả.

hungbongban

Moderator
HUNGBONGBAN ĐÃ CHUYỂN KHOẢN TỚI TÀI KHOẢN TECHCOMBANK CỦA NGUYỄN THỊ THU HẰNG.

Nhoveem

Moderator
Em nghỉ báo chí , truyền hình có thể giảm bớt nếu. Kinh phí khó khăn, chỉ cần 1 đội ngũ tuơng thuâtf trực tiếp trên mạng là ok rồi a, chúc giải sẽ thành công rực rở a nha.

binhnguyen

Binh Nhì
Hiện tại mình đã có 5 khách hàng đặt mua cốt. Nếu ko có gì thay đổi thì đã có 250K đóng góp. Hy vọng từ nay đến cuối tháng còn được đóng góp thêm nữa.

namsnp

Binh Nhì
Ủng hộ diễn đàn

@Anh Dũng admin : Em đã không còn chơi bóng bàn nữa, đã chuyển sang chơi tennis mấy năm nay rồi. Thỉnh thoảng mới ghé thăm diễn đàn thôi, em xin ủng hộ 500K vào quỹ chung của diễn đàn. Của ít lòng nhiều mong các bác nhận giúp nhé. Chúc các bác trong thành viên ban quản trị diễn đàn sức khỏe để duy trì một sân chơi bổ ích cho tất cả ACE đam mê môn bóng nhựa nhé.

@Bác Cuồng Ku : Đến ngày 2/12 mới tổ chức giải Gà 7 hả bác, em phải mang kiếm ra mài để xem co kiếm được con gà béo nào thịt ko?

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
@Anh Dũng admin : Em đã không còn chơi bóng bàn nữa, đã chuyển sang chơi tennis mấy năm nay rồi. Thỉnh thoảng mới ghé thăm diễn đàn thôi, em xin ủng hộ 500K vào quỹ chung của diễn đàn. Của ít lòng nhiều mong các bác nhận giúp nhé. Chúc các bác trong thành viên ban quản trị diễn đàn sức khỏe để duy trì một sân chơi bổ ích cho tất cả ACE đam mê môn bóng nhựa nhé.

@Bác Cuồng Ku : Đến ngày 2/12 mới tổ chức giải Gà 7 hả bác, em phải mang kiếm ra mài để xem co kiếm được con gà béo nào thịt ko?

Trịnh Hải Nam quê ở Hải Phòng
Hà Thành nơi lúc học chưa xong
Thế rồi lớn lên vào quân ngũ
Cuộc sống bây giờ ở miền trong.

Sao lại nghỉ bóng bàn thế Nam ơi???
Chán bóng nhỏ không lông chuyển sang bóng to có lông à???

namsnp

Binh Nhì
Trịnh Hải Nam quê ở Hải Phòng
Hà Thành nơi lúc học chưa xong
Thế rồi lớn lên vào quân ngũ
Cuộc sống bây giờ ở miền trong.

Sao lại nghỉ bóng bàn thế Nam ơi???
Chán bóng nhỏ không lông chuyển sang bóng to có lông à???

@choctietlon: Bây giờ đã có 2 tiểu thư rồi, các cháu còn nhỏ nên phải dành thời gian cho gia đình nhiều. Thỉnh thoảng sau giờ làm tranh thủ chơi tennis ở sân của Cty thôi. Mấy năm nữa, bọn trẻ tự lo được bản thân thì mới sắp xếp thời gian chơi bóng bàn lại.Tháng trước mới ra họp ở ngoài HP sau đó lên HN bay vào, nhưng ko có thời gian rảnh lên ko liên lạc với mọi người được. Trước đó Cường anti rủ tham gia giải toàn quân, nhưng vì công việc bận rộn nên ko tham gia.
Hẹn gặp ở dịp khác nhé Hải.

Last edited:

40mm

Binh Nhì
Thiết nghĩ, việc đóng góp kinh phí để duy trì hoạt động của diễn đàn là vô cùng cần thiết và là trách nhiệm của tất cả những ngươi chơi bóng bàn và những ai la thành viên của diễn đàn.
Nhìn lại những gì bongban.org làm được cho phong trào bóng bàn của Việt Nam mới thấy thực là vô giá.
Điều quan trọng nhất, ý nghĩa nhất là chúng ta, những người đam mê môn thể thao này đã thực sự gắn kết với nhau để cùng chơi môn thể thao minh yêu thích một cách có tổ chức.
Chúng ta đều mong muốn phong trào bóng bàn ngày càng phát triển và thực sự nó đã lên một tầm cao mới, đóng góp của diễn đàn là không thể phủ nhận.
Xin được gửi tới toàn bộ thành viên quản trị của diễn đàn bóng bàn lời cám ơn và sự mến mộ. Mặc dù chưa một lần được gặp các anh, nói chuyện với các anh nhưng sự đam mê, tâm huyết của các anh trong công việc đã lam tôi nể phục, ai cũng vậy,làm việc j cũng vậy, trên hết phải có đam mê, nhiệt huyết và tinh thần trách nhiệm.
Xin được gửi tới các anh em chơi bóng bàn một đề nghị cùng giúp sức chung tay hỗ trợ. (Thắng đen, Việt cò, Tuấn NĐ, Minh TB, Hà YB, Lâm gai,Hưng đen...........các bạn là những người được nhắc nhiều đến trên diễn đàn này,tên tuổi, thu nhập của các bạn co nguồn gốc từ đâu nhưng thử hỏi mình đã đóng góp được j cho phong trào, cho diễn đàn này, ko một bài viết,ko một tiếng nói,ko một lần hỗ trợ. Không nên vậy,không nên vậy)
Xin ủng hộ diễn đàn một khoản tiền nho nho vào tài khoản sau.

cari3h

Moderator
Em ủng hộ ý kiến của một số ace đã viết ở trên: Anh Nghị, bạn Khoa, bạn Hangruoi... về việc thu một khoản phí cho tất cả các thành viên tham gia diễn đàn bb. Mỗi tháng, mỗi cá nhân chỉ cần tiết kiệm 1 chai nước hoặc 1 chai beer sau mỗi lần họp báo thì với số lượng thành viên đông đảo của dd, iem tin rằng sẽ có 1 khoản kinh phí kha khá cho dd hoạt động, mà không để cho những ae nhiệt huyết với bb, ban QT diễn đàn suốt ngày ăn cơm nhà, vác tù và hàng tổng, hay phải hô hào, chạy vạy khắp nơi xin tài trợ, thậm chí cắm cả sổ đen sổ đỏ...để tổ chức giải cho ae chơi.
Năm 2012 cũng sắp hết, mong BQT xem xét các ý kiến ae đóng góp xây dựng cho năm 2013. Có kinh phí thì mới nói tới chuyện nâng cấp, bảo trì...web của dd ngày 1 pro hơn, các ae tham gia vào dd có nhiều quyền lợi & nghĩa vụ, trách nhiệm của m trong đó hơn...tất cả sự góp sức cũng vì 1 sân chơi lành mạnh, vui, khỏe của cộng đồng đam mê trái bóng nhựa. Phận liễu yếu đào tơ xin góp vài ý kiến, mong các bác đừng ném đá (nếu có ném thì ném...cục to vào cho đã tay, hehe).
Xin ủng hộ dd một khoản bé bé vào tài khoản sau. Chúc giải Pre DN 2012 thành công tốt đẹp.

choctietlon

Super Moderators
Em lính mới cũng xin ủng hộ 500K cho phong trào các bác nhé. Tiền sẽ chuyển đến trảm phong quán trong hôm nay.

Trảm Phong Quán chủ vừa nhận được số tiền 500k cua T3VN.
T3VN chính là HoanTQ, SpeedUp các bác ợ, một người luôn có mặt để giải quyết trong các sự cố của Diến đàn.
Thanks Hoàn nhiều, Chúc Hoàn và Gia đình luôn gặp nhiều may mắn ! Bia Bia Bia Bia

NTBB

Super Moderators
Những con số biết nói !

NTBB rất tâm đắc ý kiến của cari3h và một số bạn khác. Thử tính xem này: Hôm nay trong trang chính của diễn đàn ghi là có 7772 members. Nếu 1 member 1 tháng "nhín" 1 chai bia hay xì ting (quá ít !) giá 10000đ/chai thì 1 tháng chúng ta có 77.772 triệu đồng; một năm chúng ta có 932.640 triệu đồng. Thôi cứ cho là số members hiện hữu (vì có người tới 3-4 nick) là khoảng 80% thì 1 năm chúng ta sẽ có khoảng 746 triệu. Wao !! Có lợi trăm đàng. Các members thì bụng nhỏ lại, nhanh nhẹn hoạt bát để đánh bóng; diễn đàn thì có kinh phí để làm đủ thứ cho ace vui chung.

Vậy sao chúng ta không "chơi" nhỉ ?????????

tuy

Binh Nhì
Xin chung tay cùng ace diễn đàn ($500 Can), góp duy trì mái nhà không thể thiếu của ...con nghiền bb, mong giải Đà nẵng vui cùng ấm cúng.
Bia

Drhongson

Đại Tá
Xin chung tay cùng ace diễn đàn ($500 Can), góp duy trì mái nhà không thể thiếu của ...con nghiền bb, mong giải Đà nẵng vui cùng ấm cúng.
Bia

Chờ mãi cả mùa thu không thấy bác đâu nay đã sang đông gió heo may đã về mà vẫn chưa thấy bác về ???

Bình luận từ Facebook