Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

backhand-ghost

Đại Tá
Ok. Hôm nay cái mạng ở cơ quan tớ nó bị đơ. Cả ngày không thể tải nổi cái clip tập 1 về để cày. Tốc độ down toàn 5-7k/s, mọi hôm toàn 1-2M.
bản thân BhG cũng háo hức quá, xem mặt mũi hình hài của nó thế nào, để khi post lên BhG sẽ có chút ý kiến để định hướng cái tinh thần chủ đạo của loạt video này, thực sự nó hữu ích ở đâu, cái ta cần tập trung là chỗ nào.

o3ma

Đại Tá
dậy sớm, ko biết làm gì, mở tập 2 ra xem thấy nội dung ngắn không à, tập 1 dài quá, 3 tiếng đồng hồ mới xong.
xem tập 1,2 xong mới giật mình, mình cầm vợt sai bét tè lè nhè hiz...
Tối qua tớ cũng cày được 1/3 của tập 1 rồi. Tối nay cố cày xong vì mai nghỉ ngủ dậy muộn được.

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Nóng ruột quá anh @backhand-ghost @o3ma ơi ^_^
sáng mai là có tập 1, tập 2 tối nay dịch xong, tập 2 lên sóng là dịch xong tập 3, tập 5, lên sóng tập 5 là dịch xong tập 8, lên sóng tập 8 là dịch xong 11, lên được 15 la dịch xọng 20, lên 20 rồi thì dịch hết tập 25, tập 26 thì thôi vì ông anh hói đầu hết võ, tập 27 là kỹ thuật của o3ma, tập 28 là thơ tình của Xuân Diệu... kế hoạch vậy được ko bro.:)

o3ma

Đại Tá
Nóng ruột quá anh @backhand-ghost @o3ma ơi ^_^
sáng mai là có tập 1, tập 2 tối nay dịch xong, tập 2 lên sóng là dịch xong tập 3, tập 5, lên sóng tập 5 là dịch xong tập 8, lên sóng tập 8 là dịch xong 11, lên được 15 la dịch xọng 20, lên 20 rồi thì dịch hết tập 25, tập 26 thì thôi vì ông anh hói đầu hết võ, tập 27 là kỹ thuật của o3ma, tập 28 là thơ tình của Xuân Diệu... kế hoạch vậy được ko bro.:)
Cố gắng ngày mai sẽ xong tập 1. Ây dà, tập 27 thì căng à nha vì tầm đó toàn đi đến 12h đêm mới về để luyện bóng. Ai theo được tập 27 ko?

Bình luận từ Facebook