Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

rongdatphu

Binh Nhất
Bây giờ mới biết con người của kien tương bat cũng chỉ vậy thôi tấm lòng eo hẹp không rộng mở .mỗi con người đều có nhiều cái hay ......

rongdatphu

Binh Nhất
Em đừng nói ai hay bóng bàn thì còn mười gang . Thế Anh hỏi em còn những người đánh không hay bóng bàn thì nửa gang thôi à .chú viết cho chuẩn vào mặc dù ai cũng biết Chú đánh hay.nhắc lại đời người đừng tự cao

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Lý do tại sao lại xác xơ thân hình hả anh dungmalong? Nghe sợ quá. Kỳ này hổng dám cho chồng đi Cần Thơ nữa. Ờ mà không biết chị em đi có giảm cân được ko a nhỉ?

thủy ơi,cứ cho a ông xã vào đi,hay lắm mới vào có mấy hôm mà a cảm thấy béo ra rồi hay sao ấy,chú ko xác xơ hay xo xác như chú dũng nói đâu(nói nhỏ thôi a vào ăn mấy thứ lạ lạ,hay hay...ngon bổ rẻ, rất hợp với mình).

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Một mình vô đất Cần Thơ
Hỏi ra mới biết Hiếu chờ đợi ai
Ngày bóng bánh, tối lai rai
Mong ngày lấy vợ, ra oai với đời

(đạo thơ của Malong_dung), hic hic
cảm ơn vân dũng về bài thơ nhé,thấy e làm thơ sáng hơn dũng đấy,malong_dung đừng buồn nhé........hiihi

kientuong-bat

Trung Tá
Em đừng nói ai hay bóng bàn thì còn mười gang . Thế Anh hỏi em còn những người đánh không hay bóng bàn thì nửa gang thôi à .chú viết cho chuẩn vào mặc dù ai cũng biết Chú đánh hay.nhắc lại đời người đừng tự cao
kaka! Em tưởng bác bảo ý đồ em thế nào chứ bác hiểu sai nghĩa rồi! Em mượn lại câu các cụ thôi " Đời người có 1 gang tay, ai hay ngủ ngày còn được nửa gang" Cái hay ở đây là ngủ nhiều còn cái hay của em là đánh nhiều. Thế mà em cứ tưởng anh bảo em là thế này thế kia. Công kích thằng em ghê thế! Sợ anh luôn rồi! kaka!

thanhstp

Binh Nhì
Cách đánh bóng của pingpong81 mạnh mẽ hơn chút, quyết liệt hơn chút và... duyên dáng thêm chút rất giống với cách đánh của Li jiawei của Singapore... thật đấy...

Bình luận từ Facebook