Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Tối qua e ở q2,bây giờ đang ngồi trên xe về cần thơ,chân a thế nào rồi,đã bắt đầu chơi bóng đc chưa

Tặng a Hiếu bài thơ e nhớ mang máng đọc ở đấu đó rồi, có xào lại chút ít, hjhj

Chưa đi chưa biết Cần Thơ
Đi rồi mới biết xác xơ thân hình
Ngẫm ra cũng tủi thân mình
Cần Thơ vui vẻ, "cần" mình bơ vơ

thuychoe

Đại Uý
Đừng nghe những gì con trai nói. He he... Phan đang rắc thính các chị em đấy... Em tìm hiểu rùi, Phan chỉ được quả Bạt thôi. Mà chị em mình thì chỉ thích nhẹ nhàng. Chị nhẩy? :zingme52:
Thuychoe ơi, em đang ở đâu thê ? Cái tay Phan này đúng là em trai của Hồ Xuân Hương rồi...

thuychoe

Đại Uý
Lý do tại sao lại xác xơ thân hình hả anh dungmalong? Nghe sợ quá. Kỳ này hổng dám cho chồng đi Cần Thơ nữa. Ờ mà không biết chị em đi có giảm cân được ko a nhỉ?
Tặng a Hiếu bài thơ e nhớ mang máng đọc ở đấu đó rồi, có xào lại chút ít, hjhj

Chưa đi chưa biết Cần Thơ
Đi rồi mới biết xác xơ thân hình
Ngẫm ra cũng tủi thân mình
Cần Thơ vui vẻ, "cần" mình bơ vơ

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Thủy choe tìm hiểu được gì rồi? Chị em cắt gọn gàng thì làm gì có cửa bạt, lúc đấy lại phải nâng lên cho chị em bạt ấy chứ! Chưa được dạo với Thủy Chóe nên chưa nắm được dơ bóng nghe vẻ vừa miếng đây. Cố lên Phan!

thuychoe

Đại Uý
Bạt gặp bạt. Chuyện gì sẽ xảy ra??? :zingme32:
Thủy choe tìm hiểu được gì rồi? Chị em cắt gọn gàng thì làm gì có cửa bạt, lúc đấy lại phải nâng lên cho chị em bạt ấy chứ! Chưa được dạo với Thủy Chóe nên chưa nắm được dơ bóng nghe vẻ vừa miếng đây. Cố lên Phan!

kientuong-bat

Trung Tá
Một bà lại có 2 ông
Đưa đi đẩy lại hỏng mông của bà
Tức quá bà nhảy qua xà
Nhưng mà yếu quá vượt xà rách mông
Thương chồng bà phải chổng mông
Cho 2 ông vụt hỏng mông của bà.
(Chú thích : bà là quả bóng, ông là vợt, xà là lưới.)

Vân Dũng

Trung Sỹ
chào bác,sao e luận mà ko ra đc bác muốn nhắn nhủ e điều gì vậy nhỉ[/QUOTE]

Để em luận hộ nhé: "Hiếu à, bây giờ anh mới hiểu tại sao lại là Hiếu 67, thảo nào chú nam tiến, chúc chú đi chân cứng đá mềm! thế nhé"
Đề nghị a Thanh lần sau đánh có dấu nhé, sợ anh chị em luận nhầm thì chết............

kientuong-bat

Trung Tá
Đã đến giờ ăn đêm đâu anh! Ở Cần thơ hay đi ăn ở bờ mương , kênh rạch cho nó mát tiết kiệm năng lượng cho nhà nước. Có món giò heo thôi rồi!:zingme9:

Bình luận từ Facebook