Bảng xếp hạng các cây vợt Hà Nam

sau_hdi

Binh Nhất
Lâu có tập tành gì đâu, tuần trước Linh về phát bóng bắt hỏng hết.
Quý KB phát 10 quả bắt hỏng 7 thế thì bắt sao được bác.
Thấy bác KTB mơi luyện được quả phát lên muốn thọ giáo thôi.
Bắt được sang bàn là thẳng nhé. Bạt, giật không tính . he he.
Quả này có nước rồi. :zingme29:

kientuong-bat

Trung Tá
Mười nút cũng được đấy ! Nhưng em sợ không đảm bảo cho ngày thi đấu nên đánh 10 nút để về lần sau đánh thêm vài trận dưa góp cho nhiều! Em phải làm vài trận mới sướng cơ! Anh Hiếu như thế có được không?
Phan - Sáu
Phan - Bình boong ( hoa hậu)
Phan - Nhượng
Phan - Dũng
Em bắt 4 trận này rồi tổng hợp 1 hôm cho vui!

kientuong-bat

Trung Tá
Thôi được trận Phan - Sáu chuyển thành cà fê hay nước ngọt cũng được vì hôm sau thi đấu rồi mà! Bác cứ 10 phát giao bóng của em mà bắt được 50% là trận đó bác thắng đấy! Còn quả bạt , giật của em ý nghĩa gì!

nhuonghaihau

Trung Tá
BTC thông báo lại cho các AE nắm rõ:

- 17h ngày 26.10 họp báo và bốc thăm tại Nhà thi đấu đa năng (tại đây BTC kê bàn từ 14h cho AE tập luyện trước giải)
- 7h30 ngày 27.10 bắt đầu thi đấu tại Nhà thi đấu đa năng
- 18h cùng ngày liên hoan tại Nhà hàng Việt Khôi (đường Lý Thái Tổ), lưu ý VĐV nào có rượu ngon thì mang đi góp vui nhé
xin thong bao laiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

kientuong-bat

Trung Tá
Đúng rồi tận dụng triệt để sân bãi cho anh em gặp nhau cọ sát. Chiếu mai lên đường chắc 17h mới đến Hà nam anh em cứ tập luyện trước nhé.

nhuonghaihau

Trung Tá
BTC thông báo lại cho các AE nắm rõ:

- 17h ngày 26.10 họp báo và bốc thăm tại Nhà thi đấu đa năng (tại đây BTC kê bàn từ 14h cho AE tập luyện trước giải)
- 7h30 ngày 27.10 bắt đầu thi đấu tại Nhà thi đấu đa năng
- 18h cùng ngày liên hoan tại Nhà hàng Việt Khôi (đường Lý Thái Tổ), lưu ý VĐV nào có rượu ngon thì mang đi góp vui nhé
xin thong bao lại hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sobat

Trung Uý
Kết quả bốc thăm thế nào rồi chú Nhượng, có vào bảng tử thần k?
Xin chúc AE thi đấu tốt cống hiến nhiều pha bóng hay;
Chúc giải thành công tốt đẹp;
Chúc Phong trào BB Hà Nam ngày càng phát triển.
Có rượu ngon nhưng lại không mang về được hichichic.

nhuonghaihau

Trung Tá
Kết quả bốc thăm thế nào rồi chú Nhượng, có vào bảng tử thần k?
Xin chúc AE thi đấu tốt cống hiến nhiều pha bóng hay;
Chúc giải thành công tốt đẹp;
Chúc Phong trào BB Hà Nam ngày càng phát triển.
Có rượu ngon nhưng lại không mang về được hichichic.
Em rơi vào bảng đấu cũng khó các đối thủ đều nhỉnh hơn mình nên rất khó lọt vào vòng 2
Bác Minh Ngô vợt truội; Bình bong; Minh ngân hàng Bình Lục, Tuấn Kiện khê

sau_hdi

Binh Nhất
Thông báo duyên nợ với bác Kiện Tướng Bạt, không hẹn mà lên.
Gặp bác ở bảng đua tử thần. he he.
Phan vs Sáu 0-0
Sẽ có tường thuật tiếp.
:zingme73: :zingme69:

Hôm qua giáo lưu với bác Phan thua te tua, nhưng được cái bắt sec bit >50% Phan chịu thua đi. :zingme40:

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Sau một ngày thi đấu căng thẳng và mệt mỏi, Giải bóng bàn xếp hạng các cây vợt Hà Nam lần thứ nhất (quý 4 năm 2013) đã thành công tốt đẹp, đã có những bất ngờ xẩy ra nhưng cuối cùng chức Vô địch cũng về tay người xứng đáng nhất - Quy (Kim Bảng). BTC công bố kết quả xếp hạng quý 4 năm 2013 của 40 vận động viên như sau:

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Sau một ngày thi đấu căng thẳng và mệt mỏi, Giải bóng bàn xếp hạng các cây vợt Hà Nam lần thứ nhất (quý 4 năm 2013) đã thành công tốt đẹp, đã có những bất ngờ xẩy ra nhưng cuối cùng chức Vô địch cũng về tay người xứng đáng nhất - Quy (Kim Bảng). BTC công bố kết quả xếp hạng quý 4 năm 2013 của 40 vận động viên như sau:

Đề nghị Phó BTC Nhượng cung cấp kết quả nhanh

Last edited:

dienluc_tien

Binh Nhất
Để các VĐV có được thứ hạng như trên. BTC đẫ phải làm việc rất vất vả. Ta hãy xem hình ảnh của chủ tịch Quyết rồi sẽ hiểu

dienluc_tien

Binh Nhất
Sau lễ trao giải các VĐV đẫ có buổi giao lưu rất sôi nổi tại nhà hàng VIỆT KHÔI. Chủ tịch Quyết chúc mừng nhà tân vô địch cùng các vận động viên

Mời anh em cho tí bình luận về hai VĐV áo xanh

dienluc_tien

Binh Nhất
Anh em diễn đàn chú ý! Sự hấp dẫn của giải đấu là nhờ sự góp mặt của pingpoong hoa khôi của giải . Anh em chiêm ngưỡng nhé:

thanhstp

Binh Nhì
Hôm qua được xem thi đấu giải mãn nhãn. Cảm ơn Bác Chủ tịch liên đoàn và BTC đã có một mùa giải thành công tốt đẹp. Tiếc một chút là các tay vợt nữ tham gia hạn chế quá, cói mỗi em Bình, hy vọng các giải sau sẽ có nhiều tay vợt nữa tham gia thi tài hơn nữa, xin được cảm ơn tất cả vì nền thể thao tỉnh nhà trong có có môn Bóng bàn, sẽ kết nối được nhiều niềm đam mê hơn nữa, ngày càng xuất sắc hơn nữa.

Bình luận từ Facebook