Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế - 2014

hungbongban

Moderator
Đánh với a Hùng 1 thùng bia nhưng mà đem ra uống hết xong vô đánh, điểm yếu của Mod nhà ta đó Quý , hehe :D

Vụ này thì anh thua các chú trẻ ... nhưng, uống xong mà đi hát caraoke thì OK, chấp hai chú 1/2 đường ..................

minhruong

Binh Nhất
Anh Hùng bận việc à? máy bữa nay không thấy xuất hiện, chiều nay qua Bà Triệu gặp Minh ruong máy ve hỉ. Gải Bà Triệu mở rộng khi nào tổ chức vậy? để anh em biết mà tu luyện chứ.

hungbongban

Moderator
Anh Hùng bận việc à? máy bữa nay không thấy xuất hiện, chiều nay qua Bà Triệu gặp Minh ruong máy ve hỉ. Gải Bà Triệu mở rộng khi nào tổ chức vậy? để anh em biết mà tu luyện chứ.
Giải này trong tháng 3 sẽ không khả thi rồi, lâu rồi cũng chưa gặp anh Chiến và anh Trường để bàn tổ chức giải nay.

minhruong

Binh Nhất
Theo nguồn tin không chính thức, tối hôm qua 06/3/2014 anh Chiến nói đang xúc tiến cùng A.Trường để tổ chức giải Huế mở rộng sớm. Các cao thủ bóng bàn Huế cố gắng luyện tập để tranh tài cùng các tỉnh bạn, chứ đừng để dọn cổ mời tỉnh bạn xơi nhé!

thaythuydn

Đại Tá
xin hỏi anh hungbongban một câu :Vì sao mình không đặt cho một tên KHÁC mà cứ để topic củ Bảng xếp hạng bb TTH mải vậy .Củng như giao bóng phải biến hóa chứ.Vừa rồi giải datraco beer larue Đà nẳng mong các ac Huế vào giao lưu nhưng chẳng thấy.Chắc ae Huế thích bia HUDA hơn La Rue.Mình củng thích Huda vì có mùi thơm của lúa mạch.Giải lần này phát hiện một thần đồng Quốc 14t thắng Nam tiến.Quốc củng giống như thần đồng Hương Giang Huế cách đây mấy chục năm vậy.

hungbongban

Moderator
xin hỏi anh hungbongban một câu :Vì sao mình không đặt cho một tên KHÁC mà cứ để topic củ Bảng xếp hạng bb TTH mải vậy .Củng như giao bóng phải biến hóa chứ.Vừa rồi giải datraco beer larue Đà nẳng mong các ac Huế vào giao lưu nhưng chẳng thấy.Chắc ae Huế thích bia HUDA hơn La Rue.Mình củng thích Huda vì có mùi thơm của lúa mạch.Giải lần này phát hiện một thần đồng Quốc 14t thắng Nam tiến.Quốc củng giống như thần đồng Hương Giang Huế cách đây mấy chục năm vậy.

Cảm ơn Thầy, Em cũng không biết nên đặt tên như thế nào nữa cho lạ hơn, chỉ biết thay đổi Năm cho mới hơn thôi, sau này có thể em thay đổi theo tháng nhưng mất thời gian quá Thầy ơi.
Phong trào bóng bàn ĐN dạo này phát triển mạnh nhờ có sự hỗ trợ của các nhà chuyên môn ngành VHTTDL, hy vọng trong vài năm tới trình bóng bàn ĐN sẽ ngang tầm với bóng bàn các tỉnh lớn như Hà Nội, Sài òn, Hải Dương, ...

hungbongban

Moderator
ACE tiếp tục luyện công, mài kiếm để chuẩn bị cho giải bóng bàn truyền thống mở rộng của CLB Bà Triệu. Giải này mất hên ngay từ đâu do Sở VHTTDL tổ chức giải tỉnh trùng ngày với giải truyền thống phong trào bóng bàn của chúng ta nên bị delay mãi, mong ACE thong cảm ! Khả năng trong tháng 4 tới sẽ tổ chức giải này, sau khi anh Chiến và anh Trường bàn bạc thống nhất sẽ thông báo cụ thể sau.

hungbongban

Moderator
Sau khi bàn bạc tổ chức giải truyền thống CLB Bà Triệu mở rộng năm 2014, Mr Chiến và Mr Trường đã thống nhất giải sẽ tổ chức vào các ngày 25,26 và 27/4/2014. BTC sẽ có thông báo, post điều lệ giải, thư mới các tỉnh bạn sau. ACE tiếp tục luyện công, mài kiếm để chuẩn bị chiến đấu nghe !

tiachop

Thượng Tá
Sau khi bàn bạc tổ chức giải truyền thống CLB Bà Triệu mở rộng năm 2014, Mr Chiến và Mr Trường đã thống nhất giải sẽ tổ chức vào các ngày 25,26 và 27/4/2014. BTC sẽ có thông báo, post điều lệ giải, thư mới các tỉnh bạn sau. ACE tiếp tục luyện công, mài kiếm để chuẩn bị chiến đấu nghe !
Thanks anh Hùng. Nhờ anh Hùng tạo một topic mới để cho khí thế và dễ theo dõi hơn ạ!

hungbongban

Moderator
Thanks anh Hùng. Nhờ anh Hùng tạo một topic mới để cho khí thế và dễ theo dõi hơn ạ!

Sau khi thống nhất điều lệ giải, chốt ngày chính thức anh sẽ lập topic mới để ACE cùng vào "bình loạn" cho vui luôn. Thanks Ms Sơn đã góp ý !

tiachop

Thượng Tá
"Chuẩn không cần chỉnh nữa"t.o.p.i.c........................ >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> chúc giải thành công tốt đẹp...

Bác Dũng dạo này lên núi nào luyện công vậy? Lâu không thấy bác đến Bà Triệu, hôm nào bác đến anh em làm vài trận nhé!

hungbongban

Moderator
anh_vip dạo này cũng vậy, sao thấy ít tới chơi để anh Đức chơi một mình nên nộp mạng liên tục. anh_vip tới hỗ trợ giúp cho anh Đức với, chứ giải cũng gần đến rồi, luyện công mà bảo vệ danh hiệu vô địch Đôi Nam, lấy lại thương hiệu cold - York đi chứ !

minhruong

Binh Nhất
anh_vip dạo này cũng vậy, sao thấy ít tới chơi để anh Đức chơi một mình nên nộp mạng liên tục. anh_vip tới hỗ trợ giúp cho anh Đức với, chứ giải cũng gần đến rồi, luyện công mà bảo vệ danh hiệu vô địch Đôi Nam, lấy lại thương hiệu cold - York đi chứ !
Máy bữa rồi A.vip có tới nhưng toàn nộp lúa cho A.Dức nên hơi buồn.:(

Bình luận từ Facebook