Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế - 2014

hungbongban

Moderator
Mr Chánh (xinvmc) vẫn bảo vệ được chức vô địch đơn Nam TT Huế năm 2014.

anh_vip

Trung Uý
Dạo này nghe nói anh em CLB Bà Triệu qua dập anh em bóng bàn Nhật Lệ te tua còn lấy lúa về hơi bị nhiều nữa ... he he. Mình cũng tranh thủ đi theo kiếm lúa thôi.

hungbongban

Moderator
Ngày thứ 7 hàng tuần anh em đỉnh cao tập trung chiến đấu CLB Bà Triệu sau đó chiến đấu bi-a. Còn ngày Chủ nhật thì chiến đấu ở CLB Nhật Lệ, ai rảnh thì tham gia chiến đấu 02 ngày luôn, anh_vip tranh thủ đến mà kiếm lúa, vụ này anh Thuần kiếm khá lắm đấy nghe !

hungbongban

Moderator
Dạo này anh em CLB Bà Triệu ít chiến đấu quá, nhất là anh Hùng bóng bàn dạo này sao không thấy luôn ...
Anh hay qua CLB Bà Triệu chơi mà không gặp anh_vip thôi, vì anh thường tới trể nên không gặp.
Nhe nói dạo này anh_vip qua CLB Nhật lệ làm ăn khá lắm phải không ? CN vừa rồi có qua thấy đánh với anh Đại mà nhã xương cho anh Đại phải không ?

anh_vip

Trung Uý
Anh hay qua CLB Bà Triệu chơi mà không gặp anh_vip thôi, vì anh thường tới trể nên không gặp.
Nhe nói dạo này anh_vip qua CLB Nhật lệ làm ăn khá lắm phải không ? CN vừa rồi có qua thấy đánh với anh Đại mà nhã xương cho anh Đại phải không ?

Nhả xương gì nổi anh ơi, cái lò bên đó là lò bê tông, anh thấy anh Đức BS chuyên gia đánh độ không thua mà còn chịu không nổi nữa là em...

tiachop

Thượng Tá
đề nghị bác Hùng phải nghiên cứu lập lại bảng phân hạng mới 1 cách đầy đủ, chính xác và cụ thể hơn đi
Vụ này hơi căng đây bác ơi! Xếp hạng theo phương pháp hiện nay thì chỉ thấy người lên hạng mà không thấy người rớt hạng. Cho nên sẽ khó tạo động lực cho anh em được. Em thấy hiện nay mình đã có các giải thường niên hàng năm rồi, do đó nên dùng cách tính hệ số như ittf hay elo của cờ vua thì mới có thể xếp hạng chính xác được.

Bình luận từ Facebook