Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

hungbongban

Moderator
Anh Hùng ơi. Tối nay đến CLB chiến đấu cho em phục thù ít ló nhé ...

OK. Tối nay tới CLB Bà Triệu chiến đấu với anh_vip kiếm ít ló đem về cho Vịt ăn !
Trận lượt về giữa Thắng và Hà NH sao rồi chưa chốt ngày hay sao mà thấy im lìm vậy ?

Drhongson

Đại Tá
Cuối năm nay MOD Hungbongban và anh em Huế mình tổ chức mấy đội đi dự Hanoi Open giao lưu với anh em cả nước chứ ?

anh_vip

Trung Uý
OK. Tối nay tới CLB Bà Triệu chiến đấu với anh_vip kiếm ít ló đem về cho Vịt ăn !
Trận lượt về giữa Thắng và Hà NH sao rồi chưa chốt ngày hay sao mà thấy im lìm vậy ?

Vụ này được đây, phải đến sớm trước đã... anh nhớ là đừng uống bia trước đấy

Win1985 có nhu cầu thóc lúa tối nay đến CLB Bà Triệu nhé ...

hungbongban

Moderator
Cuối năm nay MOD Hungbongban và anh em Huế mình tổ chức mấy đội đi dự Hanoi Open giao lưu với anh em cả nước chứ ?

Dạ, Cảm ơn anh ! Vụ này chắc em chỉ hô hào động viên anh em ai có điều kiện thì tham gia thi đấu cho vui thôi, chứ còn em thì không tham gia được rồi, đặc biệt vào thời điểm cuối nắm.

hungbongban

Moderator
Tối hôm qua với sự tham gia của Mr Đức, Mr Hà, Mr Nhân, Mr Dũng trợt, anh Thuần đặc biệt là sự trỡ lại của Mr Đức BS đã làm cho không khí CLB Bà Triệu nồng nhiệt và hào hứng hơn hẵn.
Lợi dụng lúc "đục nước béo cò" anh_vip đã tranh thủ kiếm được ít ló kha khá từ Mr Nhân, Mr Tiến và anh Thuần. Anh_vip đánh như "lên đồng", anh Thuần thua tâm phục khẩu phục.

anh_vip

Trung Uý
Tối hôm qua với sự tham gia của Mr Đức, Mr Hà, Mr Nhân, Mr Dũng trợt, anh Thuần đặc biệt là sự trỡ lại của Mr Đức BS đã làm cho không khí CLB Bà Triệu nồng nhiệt và hào hứng hơn hẵn.
Lợi dụng lúc "đục nước béo cò" anh_vip đã tranh thủ kiếm được ít ló kha khá từ Mr Nhân, Mr Tiến và anh Thuần. Anh_vip đánh như "lên đồng", anh Thuần thua tâm phục khẩu phục.

Hi hi em có hay đâu chẳng qua là dựa hơi anh Đức thôi ... khi nào anh Đức đến thì anh_vip kiếm được lúa liền. Khi nào anh Hùng với Hà làm em với anh Đức 1 trận.

Anh Đức ghê thật dù lâu ngày không chơi mà tối qua cũng kiếm được 1 xị về đổ 5 lít xăng ... he he

bongbanhue

Binh Nhất

A.Vip thường đục nước thả câu, nhưng Mr Thuần cũng hay bị dính câu lắm; Khi nào Mr Thuần say khi đó A.Vip xuất chiêu kiếm lúa;

win1985

Thượng Sỹ
A.Vip thường đục nước thả câu, nhưng Mr Thuần cũng hay bị dính câu lắm; Khi nào Mr Thuần say khi đó A.Vip xuất chiêu kiếm lúa;

Tâng đối thủ lên tận ngọn cây rồi sau đó AV cho rơi tự do xuống gốc...Nge thiên hạ đồn như vậy rồi bác AV ah

anh_vip

Trung Uý
Tâng đối thủ lên tận ngọn cây rồi sau đó AV cho rơi tự do xuống gốc...Nge thiên hạ đồn như vậy rồi bác AV ah

Bài này không phải của anh đâu mà là của anh Đức bác sĩ đó nhé ... đánh nước toàn thua, vào ló là lụm liền thôi hi hi

Tối nay anh Đức rảnh thì đến kiếm lúa với em nhé ...

hungbongban

Moderator
Bài này hungbongban và Hà NH đã bị dích chưỡng rồi nên phải rút kinh nghiệm. Tối nay nếu có đủ 4 tay thì chơi luôn, còn không thì chiều mai cũng được ?

anh_vip

Trung Uý
Bài này hungbongban và Hà NH đã bị dích chưỡng rồi nên phải rút kinh nghiệm. Tối nay nếu có đủ 4 tay thì chơi luôn, còn không thì chiều mai cũng được ?

Ok, anh hẹn Hà NH tối nay đi.

Em đã nhắn tin cho anh Đức trên mạng rồi, anh chuẩn bị tinh thần chiến đấu đi... nhớ đem theo kha khá 1 chút nhé ... he he

hungbongban

Moderator
Ok, anh hẹn Hà NH tối nay đi.

Em đã nhắn tin cho anh Đức trên mạng rồi, anh chuẩn bị tinh thần chiến đấu đi... nhớ đem theo kha khá 1 chút nhé ... he he

OK. Chú tranh thủ luyện cú giật mất banh đi để tối nay nộp "ló" cho anh nghe ! ha ha ha ha

Bình luận từ Facebook