Bảng xếp hạng bóng bàn TT Huế -2013

hungbongban

Moderator
Minh dạo này đánh lên tay thật sự, Sư phụ Thuần tập mau lên quá. Nghe anh Thuần nói là tập cho Minh trái ve: 50K, trái giật: 100K. Hèn gì dạo này Minh đánh cú ve mất banh luôn !

hungbongban

Moderator
Tối hôm qua hungbongban ăn uống no say rồi còn lấy ló về, nhờ anh_vip và Mr Đức nương tay nên kiếm được chút ít
anh_vip dạo naỳ có cú giật mất banh nhưng hay ra ngoài quá + Mr Đức BS mới chơi lại nên hungbongban và Mr Thiện lượm 3-0 thoải mái.
Chiều nay cặp Dũng trợt - Đức BS sẽ tiếp tục chiến đấu với hungbongban + Hà NH, trận này "xương" quá nên giá khởi điểm phải nhẹ nhàng để xem tình hình như thế nào cái đã, chứ dạo này "Thạch Sanh" chỉ còn hungbongban thôi, mà "Lý Thông" nhiều quá ", điển hình là anh_vip !

anh_vip

Trung Uý
Anh Hùng bữa nay hay quá trời ai chịu nổi... toàn kiếm lúa của Dũng - anh Đức thôi. Mà anh tranh thủ lúc anh Đức còn chưa hồi phục công lực anh cố mà đánh lúa nhiều vào dễ làm ăn hơn cả chứng khoán, không thôi sau này không ai chịu nổi cặp Cúp này đâu ...

Hôm qua có Thắng Y khoa đến CLB Bà Triệu mà tung hoành quá đánh trận nào thắng trận đó nhất là thắng Thiện 3-1 ghê quá...

hungbongban

Moderator
Sáng mai thi đấu rồi, nên chiều nay chơi nhẹ thôi để giữ sức khỏe.
Mr Thắng dạo này đánh hay quá, hạ gục cu Thiện 3-1 luôn thì ghê quá ! anh_vip giám chiến đấu với Mr Thắng không, giá cáp mấy bóng thì nhòa vô kiếm ăn được ?

anh_vip

Trung Uý
Sáng mai thi đấu rồi, nên chiều nay chơi nhẹ thôi để giữ sức khỏe.
Mr Thắng dạo này đánh hay quá, hạ gục cu Thiện 3-1 luôn thì ghê quá ! anh_vip giám chiến đấu với Mr Thắng không, giá cáp mấy bóng thì nhòa vô kiếm ăn được ?

Anh Hùng ơi, chiều và tối chủ nhật có thi đấu không để em đến cổ động cho anh nhé ... 5 bia thôi hi hi

win1985

Thượng Sỹ
OK. Tối nay tới CLB Bà Triệu chiến đấu với anh_vip kiếm ít ló đem về cho Vịt ăn !
Trận lượt về giữa Thắng và Hà NH sao rồi chưa chốt ngày hay sao mà thấy im lìm vậy ?

Trận lượt về oánh ngày hôm qua rồi anh ah.Hiệp 1 5 séc em ăn 3-2.Sau 1 hồi giải lao 2 a em oánh tiếp h2 e thua lại 2-3.Chung cuộc hôm ấy 5-5.
Có bác Huy với bác Quý theo ít LÓ nữa đấy.hehe

hatabletennic

Trung Sỹ
Trận lượt về oánh ngày hôm qua rồi anh ah.Hiệp 1 5 séc em ăn 3-2.Sau 1 hồi giải lao 2 a em oánh tiếp h2 e thua lại 2-3.Chung cuộc hôm ấy 5-5.
Có bác Huy với bác Quý theo ít LÓ nữa đấy.hehe
Cân và căng thẳng quá. Chắc a e mình phải oánh một trận nữa ở sân trung lập nữa chú Thắng hè (qua sân Nguyễn trãi chú xịn giao lưu bàn bóng - bàn beer luôn.) nếu khi nào chú khớp lệnh thì a thông báo ae qua ủng hộ nhé. Giải thưởng là 1 thùng Huda lon + nhiu ló đem về tùy chú.

anh_vip

Trung Uý
Cân và căng thẳng quá. Chắc a e mình phải oánh một trận nữa ở sân trung lập nữa chú Thắng hè (qua sân Nguyễn trãi chú xịn giao lưu bàn bóng - bàn beer luôn.) nếu khi nào chú khớp lệnh thì a thông báo ae qua ủng hộ nhé. Giải thưởng là 1 thùng Huda lon + nhiu ló đem về tùy chú.

Dạo này Hà và Thắng có vẻ bất phân thắng bại ghê hè... đánh hoài mà chưa chịu oát. Theo Thắng y khoa 1 dĩa gà trụ điện đấy nhé ... hi hi

Tiếc thay là không có anh Đức bác sĩ đấy không thì cho cặp Hà - Thắng chạy mất dép ... he he

pingpingpongpong

Trung Sỹ
Dạo này Hà và Thắng có vẻ bất phân thắng bại ghê hè... đánh hoài mà chưa chịu oát. Theo Thắng y khoa 1 dĩa gà trụ điện đấy nhé ... hi hi

Tiếc thay là không có anh Đức bác sĩ đấy không thì cho cặp Hà - Thắng chạy mất dép ... he he

Anh Đức mấy bửa ni đi mô mà để anhvip không kiếm được ló rứa hè???

win1985

Thượng Sỹ

Sắp xếp lịch làm trận sân TRUNG LẬP nữa thôi chứ đánh mãi mà chẳng xong.AE mình cứ như cũ, đính kèm theo ít ló nữa cho xung là đc.hehe

hungbongban

Moderator
Sắp xếp lịch làm trận sân TRUNG LẬP nữa thôi chứ đánh mãi mà chẳng xong.AE mình cứ như cũ, đính kèm theo ít ló nữa cho xung là đc.hehe

Vụ này hay đây, hai đấu sỉ này chiến đấu không phân thua thắng bại. Hy vọng trận tại sân trung lập này sẽ là trận "cầu đinh" của 02 đấu sĩ !

pingpingpongpong

Trung Sỹ
Vụ này hay đây, hai đấu sỉ này chiến đấu không phân thua thắng bại. Hy vọng trận tại sân trung lập này sẽ là trận "cầu đinh" của 02 đấu sĩ !

Sáng chủ nhật này Hà - Thắng có "làm luôn" tại Bình Minh thì để mình xếp trong khuôn khổ giao lưu "góp Huda" hè???:zingme67:

anh_vip

Trung Uý
Ok. Rứa 10h chủ nhật nhé, vì sáng sớm a bận tí việc r. Nếu khớp lệnh thì a phải mài kiếm để oánh trận cho xung.

Hi hi mình kiếm ít ló về theo Thắng thôi, dạo này lên tay kinh lém ....

Dạo này CLB Bà triệu vắng bóng anh em quá, chắc anh_vip chuyển sang chơi môn khác kiếm lúa thôi, dạo này chẳng có mối làm ăn nơi ...

tiachop

Thượng Tá
Bác Dũng dạo này siêng online dữ hè, trưa mai 1h30 anh em gặp nhau ở Bà Triệu đi, bác chấp em 2, làm tý xem nào!

TiếnPCT

Thượng Sỹ
Hi hi mình kiếm ít ló về theo Thắng thôi, dạo này lên tay kinh lém ....

Dạo này CLB Bà triệu vắng bóng anh em quá, chắc anh_vip chuyển sang chơi môn khác kiếm lúa thôi, dạo này chẳng có mối làm ăn nơi ...
Trong thời gian anh Đức vắng bóng, thôi thì anh_vip tranh thủ làm tiếp thị bia cho tụi em đi. Hehe

Bình luận từ Facebook