Toàn quốc Bán W997 hàng chọn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy mà em thấy bọn Tàu nó giật manh kinh hồn. Chơi với bọn Tây thì tàu nó đối cho ko có cửa
Vấn đề là ở triết lý của cú đánh bác ạ

Bọn tây khi đối giật toàn dựa vào ma sát để đánh bóng, trong khi mặt Tầu lại dựa vào lực để phá xoáy. Jeu ma sát càng ngày càng phải mỏng, jeu lực càng ngày lại càng dầy, nhìn đã thấy là jeu ma sát có xu hướng thiếu an toàn rồi ạ, bởi vì mỏng nhất là tiếp tuyến, trong khi phải làm đủ mọi thứ, còn bọn Tầu nó chỉ tìm cách quơ được bóng là ốp mặt vào thôi, càng dầy thì lại càng mạnh, càng an toàn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cũng định kiếm cái Tết cho vợ con nó mừng!:D
Đợt này tôi phải đi công trình nhiều nên ko có mặt HN mấy!:)
Hội Ham vui làm cái tổng kết cuối năm nho nhỏ cái nhỉ!:)
Chuẩn bác ơi, ấm cái bụng mới ngủ yên được, ngủ được mới có sức khỏe mà chơi bác ạ

vinhlocht

Đại Uý
Vấn đề là ở triết lý của cú đánh bác ạ

Bọn tây khi đối giật toàn dựa vào ma sát để đánh bóng, trong khi mặt Tầu lại dựa vào lực để phá xoáy. Jeu ma sát càng ngày càng phải mỏng, jeu lực càng ngày lại càng dầy, nhìn đã thấy là jeu ma sát có xu hướng thiếu an toàn rồi ạ, bởi vì mỏng nhất là tiếp tuyến, trong khi phải làm đủ mọi thứ, còn bọn Tầu nó chỉ tìm cách quơ được bóng là ốp mặt vào thôi, càng dầy thì lại càng mạnh, càng an toàn
Nghe thiên hạ đồn là Jun zlc hay lắm , tôi cũng chưa chơi con này nên cũng đang muốn kiếm 1 em lắm . Ông chơi song cho anh em nhận xét cái nhe

Phúc Pro

Trung Uý
View attachment 71896 View attachment 71897 View attachment 71898 View attachment 71899 View attachment 71900 View attachment 71901 View attachment 71902 View attachment 71903 Em có cây W997 như hình, lấy khoảng 3 tháng trước, hiện đang chơi Donic Waldner Senso Ultra Carbon JO Shape, nên muốn giải tán để lấy Jun về thử nghiệm.

Giá bán 3 triệu, anh em nếu có quen biết từ trước được giảm giá

W997 là bản cuối cùng của Long 5, HL5, FH xoáy hơn HL5 và W968, tốc độ kém hơn nhưng đòn nặng hơn, xoáy nhiều hơn HL5 và hiểm hơn HL5

HL 5 đã được cải tiến rất nhiều so với Long 3, để tăng khả năng đánh trái đều, mạnh và an toàn, theo jeu Ma Long, nhưng nếu BH so với W997 thì HL5 thực sự thua kém rất nhiều, do kết cấu của W997 tuy giống HL5 nhưng lại mỏng hơn, gỗ ngoài Limba già hơn, dẻo hơn và cắn xoáy hơn.

Một cải tiến rất lớn cho W997 chính là khả năng phòng thủ, HL5 rất yếu khi phải phòng thủ bị động, tức là jeu công bị phản kích, HL5 không đủ mềm dẻo, cắn xoáy và xoay sở tốt khi bị phản công bất ngờ giữa các đợt tấn công, thường bị ăn xoáy dư lực trong khi thủ, chặn đẩy hoặc tăng xoáy. W997 được thiết kế lại, chỉ thay đổi chút ít về độ mỏng lớp lõi, nhưng đem lại hiệu quả rất cao khi mềm dẻo, linh hoạt và đặc biệt là khả năng bù trừ xoáy an toàn hơn HL5

W997 chỉ dành cho ai chơi 02 càng quyết liệt, còn nếu 1 càng thì không nên chơi, vì nó phục vụ lối chơi thiên về tấn công quyết liệt, sử dụng hai càng mạnh mẽ, hỗ trợ jeu TẤN CÔNG CHIẾM TIÊN giành điểm, lấy thủ làm phên dậu, lá chắn chứ không lấy thủ để giành điểm.

Hình ảnh ạ
long và linh luôn :^^ :)'

Trạng .... CÁ

Đại Tá
của ngta, bữa nào a chụp cho e xem nhé. thật đấy:cool:
Em mới sang PBB, lục hết tủ của nó lên được 8 cây Jun, lâu nhất là I, gần nhất là P, nặng từ 86 đến 97.8gr, em chọn cây xấu nhất bẩn nhất, nặng 97.8gr, đặt hàng luôn, cuối tháng có lương giấu vợ sang đấy nhấc về, gạch chất đầy cửa hàng nó rồi anh ạ

lamtq

Đại Tá
Em mới sang PBB, lục hết tủ của nó lên được 8 cây Jun, lâu nhất là I, gần nhất là P, nặng từ 86 đến 97.8gr, em chọn cây xấu nhất bẩn nhất, nặng 97.8gr, đặt hàng luôn, cuối tháng có lương giấu vợ sang đấy nhấc về, gạch chất đầy cửa hàng nó rồi anh ạ
chú giống a nhể, thik nặng nhất, xấu nhất mà bẩn nhất....lại còn giấu cả lương nữa chứ.hớ hớ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hớ hớ. đúng rồi. ai nhìn vợt mình cũng kêu bẩn, lần này gặp đồng minh rồi. Chú dùng từ chuẩn cmnlr.
"Có Gu" - hay. Đúng là nhà thơ có khác người thường:rolleyes:
Anh còn nhớ cái quảng cáo YAMAHA có em diễn viên SG nói :

"Are you stylish ?" không ?

Đấy, người đàn ông là phải có style, họ style trẻ trung Hàn Quốc, lãng tử Anh Quốc, quý ông Bắc Âu, ... anh em mình phải có style riêng là ... TRẺ TRÂU BẮC PHI cho nó dị :D:D:D:D

Bình luận từ Facebook