Toàn quốc Bán W997 hàng chọn

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Vấn đề là anh chơi Super Zhang và Super Jun rồi, đòn hiền lắm, chỉ được cái nhanh thôi
Chơi H3 mà không chơi được lắt léo, đòn hiểm, lại đua nhanh thì chưa đánh đã biết thua rồi :(
Chung thủy với H3 rồi, nên loanh quanh tìm cốt hợp với H3 thôi.
Ngày xưa còn có tí Đức Nhật, giờ FH H8, BH H3, đánh mà không lo thiếu xoáy, không phải ke tay, thủ không sợ ăn xoáy, không sợ bung rúc, chỉ còn quan tâm tới điểm rơi và thời điểm đánh bóng thôi, nên mới có điều kiện lang thang tìm cốt chứ

Donic WSUC giúp anh giữ được xoáy, tăng được tốc độ, nên giờ yên tâm tìm thêm cốt mới, không phải lo kiếm chính rồi
Chơi bóng bàn có cái thú hay của nó. Loạn có cái thú của loạn, mỗi ông loạn một kiểu kể cũng thú vị. Tàu loạn kiểu tàu, tây loạn kiểu tây. Lúc nào cũng chỉ chơi một cây ko biết ngoài kia bầu trời màu gì thì cũng chán . Ke ke

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A chơi dc combo nặng chắc cổ tay phải khỏe lắm, hoặc đòn trái dùng phần khuỷu nhiều hơn nên ít dùng cổ tay? Nhược điểm của e đánh trái lại là dùng cổ tay nhiều quá, trong khi cổ tay lại ko phải là khỏe nên xử lý bóng tương đối chậm. Cuối tuần gặp giao lưu a nhé e gọi hết đồng bọn ae cơm trưa cho vui :D
Anh chơi cổ tay nhiều, nhưng đang bỏ dần cổ tay, rủi ro và thiếu ổn định, phải thay cả động tác để BH an toàn và mạnh mẽ hơn
Thứ 7 thì khó, vì phải XE ÔM cho nhóc cả ngày, chỉ chơi vào lúc đợi con học thôi
CN thì khó hứa lắm, vì bọn nhóc được nghỉ, nên GẤU MẸ hứng chí là lại phải tháp tùng chúng nó đi MUA SẮM, CHƠI CÔNG VIÊN, XEM PHIM, ... nhiều khi chỉ là ĐI THEO CHÚNG NÓ XEM CHÚNG NÓ CÓ MỒ HÔI KHÔNG, của để dành mất công chăm sóc :(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
món chính của anh là 64-1.9mm cho BH, nhưng tới cây Jun là bị thất bại => tụt lưới suốt, thử 64-2.1mm thì bay như ngựa @lamtq chỉ giáo cho anh nên sử dụng mặt nào là ổn, tks em nhé!
Em trình gà chia sẻ

Nếu hay bị tụt lưới, chứng tỏ bác không đủ thời gian để ma sát bóng, bác nên chuyển về các mặt xịt, bám xoáy, dính càng tốt. Mặt em đề xuất là

1. Spin Art: nếu bác đang chơi BH Đức Nhật
2. TG3-60: nếu bác có ý định tập BH thật chuẩn
3. H3 mỏng dưới 1.7: nếu bác đã biết chút ít về mặt Tầu

thichtrainghiem

Đại Tá
Em trình gà chia sẻ

Nếu hay bị tụt lưới, chứng tỏ bác không đủ thời gian để ma sát bóng, bác nên chuyển về các mặt xịt, bám xoáy, dính càng tốt. Mặt em đề xuất là

1. Spin Art: nếu bác đang chơi BH Đức Nhật
2. TG3-60: nếu bác có ý định tập BH thật chuẩn
3. H3 mỏng dưới 1.7: nếu bác đã biết chút ít về mặt Tầu
Trước giờ chưa biết ma sát bóng là gì thì làm sao nói tới thời gian nữa bác @Trạng .... CÁ :( BH chỉ biết kê, chặn và bắn phá thôi, đối thủ trả bóng nặng quá thì trả lại cho đối thủ tấn công để phòng thủ thôi:)

AndroCS7

Đại Tá
Anh chơi cổ tay nhiều, nhưng đang bỏ dần cổ tay, rủi ro và thiếu ổn định, phải thay cả động tác để BH an toàn và mạnh mẽ hơn
Thứ 7 thì khó, vì phải XE ÔM cho nhóc cả ngày, chỉ chơi vào lúc đợi con học thôi
CN thì khó hứa lắm, vì bọn nhóc được nghỉ, nên GẤU MẸ hứng chí là lại phải tháp tùng chúng nó đi MUA SẮM, CHƠI CÔNG VIÊN, XEM PHIM, ... nhiều khi chỉ là ĐI THEO CHÚNG NÓ XEM CHÚNG NÓ CÓ MỒ HÔI KHÔNG, của để dành mất công chăm sóc :(
Như tuần trc đi anh 8h30 sáng nhé. Địa điểm ở đại học Thăng Long hoặc adidas thanh xuân dc ko a

Trạng .... CÁ

Đại Tá
món chính của anh là 64-1.9mm cho BH, nhưng tới cây Jun là bị thất bại => tụt lưới suốt, thử 64-2.1mm thì bay như ngựa @lamtq chỉ giáo cho anh nên sử dụng mặt nào là ổn, tks em nhé!
làm em tưởng bác đánh BH
Kê chặn, không muốn tấn công, em đề xuất mấy em 729, loại gì cũng được, kê chặn bác cứ ngửa hẳn vợt ra cũng chả sợ ra ngoài, mà bóng thì xị dẹo dị kinh khủng.
Bác mà biết chặn giảm lực nữa thì 729 đúng là thần thánh đó ạ

lamtq

Đại Tá
Anh thử chơi Jun với H3 chưa ? Có bám xoáy không anh ?
CÁI này a nói nhiều lần trong hộii mặt Tàu chắc e ko để ý. FH H3 đánh với 40 thì hơi dư lực thiếu xoáy tý chứ đánh bóng 40+ ngon cực, xoáy , lực đều đủ. chỉ có điềuu bên bh Jun khá kén mặt. Như rơ a m bjt rồi, thử bao nhiêu loại chỉ dùng được 05fx, 80, donic baracuda và g có thêm 80fx .mẹ cái veneer limba ko cứng nên đếch hợp 64 lắm. Méoo hiểuu sao thằng cu Jun nó đánh jun với 64 được hay thế haha

Trạng .... CÁ

Đại Tá
CÁI này a nói nhiều lần trong hộii mặt Tàu chắc e ko để ý. FH H3 đánh với 40 thì hơi dư lực thiếu xoáy tý chứ đánh bóng 40+ ngon cực, xoáy , lực đều đủ. chỉ có điềuu bên bh Jun khá kén mặt. Như rơ a m bjt rồi, thử bao nhiêu loại chỉ dùng được 05fx, 80, donic baracuda và g có thêm 80fx .mẹ cái veneer limba ko cứng nên đếch hợp 64 lắm. Méoo hiểuu sao thằng cu Jun nó đánh jun với 64 được hay thế haha
Kiểu này cuối tháng em phải làm em Jun thật rồi, lắp 2 mặt H3 vào táng chắc khỏi phải lăn tăn, nếu dư tiền làm em H8 cho FH thì ko phải suy nghĩ

Bình luận từ Facebook