Bản Tin Vitas 2012

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Bánh cuốn thì phải có nhân Dũng E hôm nay phân trần 1 câu
Kết quả đây: D9 vs vitas 1-8 chúc mừng vitas

Nam BẦU không đốt thì Dũng PHO làm hình nhân thế mạng là chuẩn rồi. Kết quả này ngoài dự đoán của anh một chút nhưng công nhận là các chú khá lắm BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

ltcvn09

Binh Nhì
phải công nhận hôm nay đánh lối ru ngủ cũng khá là tốt. Bản thân cũng suýt nữa ngủ luôn. May mà có câu nói "Anh tin ở chú" và 2 chai nước đá rửa mặt ở ván 5 nên mới có chiến thắng đầy may mắn. Chúc mừng anh em hôm nay có nồi lẩu chay - do sư trụ trì chùa Vitas Xuân Ánh bán dâm mà có. Khà khà

chiendongngac

Binh Nhì
Bia
Thanks ông bạn nhiều về lưòi chúc.
Nhưng tôi chưa hiểu hết ý của ông ntn nhỉ???:confused::confused:

à vì đội" đại gia điểm" vẫn rất tôn trong đối thủ ,tôi tưởng lượt về các ông cho đội hình 2 ra sân là chính. Nhưng vẫn tung đội hình gần mạng nhất. hi vọng những vòng tiếp theo vẫn như vậy.(nhất là gặp đội ĐN ) hẹn gặp lạiBiaBia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Hôm qua trong cái cơn mưa mát mẻ của buổi chiều hè, trận đấu lượt về giữa Vitas và Dũng 9 đã diễn ra tại sới mới toe nhưng rất đẹp - Sới Duy Hưng.
Vitas quân số có 11 người những tưởng sẽ như quân nguyên, nhưng do một ngày ngẫu nhiên mà đội thiếu người trầm trọng.
Bác đội truởng Xuân Ánh đi Tiên Yên, bác Dũng chuối đi Hạ Long, Hoàn TQ có việc nhà, Tiến Chém về Thanh Hoá, bác Chung thần bận họp, Thuận thịt chó phải tiếp khách từ trưa nên đến chiều vẫn mơ đến cô Huệ trong wc....hi hi hi hi
Những tưởng khó khăn sẽ làm cho đội nao lòng, nào ngờ được sự động viên của các bác đi xa mà nha em chiến đấu hết sức nhiệt tình mang lại kết quả ngoài mong đợi: 8-1
Cảm ơn các anh em ở xa đã cổ vũ động viên, mà đặc biệt là bác Xuân Anh và bác Dũng chuối đã gửi lẩu từ xa về khiến anh em ngất ngây con gà tây cả đêm qua !BiaBiaBiaBiaBia

ngomanhtrung

Binh Nhì
Chúc mừng thêm một chiến thắng vang dội nữa của các bác Vitas!!Chúc các bác luôn dữ phong độ và thi đấu thật tốt và đạt kết quả tốt nhất trong mùa giải 2012 đầy giông bão!!!hihihihthèm BiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
Hôm qua trong cái cơn mưa mát mẻ của buổi chiều hè, trận đấu lượt về giữa Vitas và Dũng 9 đã diễn ra tại sới mới toe nhưng rất đẹp - Sới Duy Hưng.
Bia
Bác đội truởng Xuân Ánh đi Tiên Yên, bác Dũng chuối đi Hạ Long, Hoàn TQ có việc nhà, Tiến Chém về Thanh Hoá, bác Chung thần bận họp, Thuận thịt chó phải tiếp khách từ trưa nên đến chiều vẫn mơ đến cô Huệ trong wc....hi hi hi hi
Những tưởng khó khăn sẽ làm cho đội nao lòng, nào ngờ được sự động viên của các bác đi xa mà nha em chiến đấu hết sức nhiệt tình mang lại kết quả ngoài mong đợi: 8-1
Cảm ơn các anh em ở xa đã cổ vũ động viên, mà đặc biệt là bác Xuân Anh và bác Dũng chuối đã gửi lẩu từ xa về khiến anh em ngất ngây con gà tây cả đêm qua !BiaBiaBiaBiaBia

thank s bác chọc nhà ta sau 2 vòng đấu vitas d đã có chiến thắng đầy thuyết phục ,chúc cả nhà sức khỏe tốt giữ vững phong độ ,bia bọt nhiều có sức chiên đấu tốt BiaBiaBiaBia

choctietlon

Super Moderators
thank s bác chọc nhà ta sau 2 vòng đấu vitas d đã có chiến thắng đầy thuyết phục ,chúc cả nhà sức khỏe tốt giữ vững phong độ ,bia bọt nhiều có sức chiên đấu tốt BiaBiaBiaBia

Bia bọt thì ở đại bản doanh vẫn còn nhiều, mà chú đã ra HN chưa vậy???thèm Bia thèm Bia thèm Bia

tienchem

Binh Nhất
Nóng

Nam BẦU không đốt thì Dũng PHO làm hình nhân thế mạng là chuẩn rồi. Kết quả này ngoài dự đoán của anh một chút nhưng công nhận là các chú khá lắm BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
đại ca đi bán dâm ở qn cẩn thận đấy nhé đừng có chơi gì dưới đấy về nhà mà chơi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia ,hôm nào về thì đèo cho em vài cân tu hài nhé.kakathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Bình luận từ Facebook