Bản Tin Vitas 2012

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chắc chắn là sẽ đến Hạ Long, còn thêm điểm nào không thì anh em đang bàn. Đội trưởng đang ở QN à, có bóng bánh gì chưa, bao giờ về đấy?

Em ở QN tầm đến cuối tháng này. Hiện tại chỗ này chỉ có mỗi một loại bóng thôi, em không chơi bóng đó vì luyện cước cả ngày nên mệt rồi :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

admin

Administrator
Staff member
Em ở QN tầm đến cuối tháng này. Hiện tại chỗ này chỉ có mỗi một loại bóng thôi, em không chơi bóng đó vì luyện cước cả ngày nên mệt rồi :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Vậy chiều mai gặp nhau ở Hạ Long nhé. Sáng mai anh em xuất phát, khoảng tầm trưa thì đến Hạ Long.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Vậy chiều mai gặp nhau ở Hạ Long nhé. Sáng mai anh em xuất phát, khoảng tầm trưa thì đến Hạ Long.

Hạ Long cách chỗ em đang ở những 150km anh ơi. Ngày em đi bộ có 9,5km thì mấy ngày mới gặp anh được Hic thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia quá

choctietlon

Super Moderators
Dear anh em Vitas D
Chiều nay chúng ta làm khách trên sân D9
Anh em bố trí time có mặt tại đại bản doanh Trảm Phong Quán lúc 15h30 để lên cấu hình rồi nhằm D9 thẳng tiến.
Dự kiến 16h30 bóng lăn!
Chúc Vitas tiếp tục có những trận đánh thành công. Bia Bia Bia Bia Bia

Đội trưởng Ánh bán râm cùng Hội trưởng Chuối to đã lên đường đi QN làm nhiệm vụ. :rolleyes: Về mà không có cân mực thì liệu cái thần xác;););););)

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
Thông tin vừa nhận giờ chót lúc 15h20 là đội D9 đề nghị chuyển địa điểm thi đấu sang sân Duy Hưng - Nhà thi đấu Thanh Xuân, cuối đường Lê Văn Lương.
Vì địa điểm hơi xa nên anh em nào đã ở khu vực dưới Thanh Xuân thì ra luôn cho tiện đường.
Thân !

Bình luận từ Facebook